Liên mjnh Dont*AsK tổ chức sinh nhật cho member

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi H_H_Trang, 22/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay, ngày 22/10/2009, một ngày trong xanh gió mát, gió cấp 2, cấp 3 giật trên cấp 4 cây rung dữ dội, cũng là ngày sjnh nhật của bé Hằng (bexinh-vip) anh em guild Dont*Ask chúng tôi có tổ chức sinh nhật cho em nó, đồng thời sẽ tổ chức 1 event cực kỳ hoành tráng để chứng tỏ sức mạnh củ LM Dont*Ask.
    Vì thế tôi thay mặt chủ guild TieuKiem mời anh em LM Dont*Ask đúng 8h tối nay tập trung đầy đủ tại Davias.
    Thông in về event sẽ đc anh TieuKiem nói ngay sau đây
    p/s: event cực kỳ lớn và các phần quà vô cùng giá trị
    thư ký: H_H_Trang xin hết

2. ChjcKenPr0

ChjcKenPr0 Hiệp Sĩ

Thư ký thì lên tiếng rồi mà chưa thấy mặt chủ G, Anh Kiếm làm ăn kiểu gì thế này. Chém.(Cho em rể ít tiền rs anh Kiếm ơi=)))\:D/\:D/\:D/\:D/

Last edited: 22/10/09
  3. Tôi thay mặt AE Dont*Ask mời AE LM tối nay 8h tập trung devias để tham dự Event do chúng tôi tổ chức nhân ngày sinh nhật cô pé Hằng Girl duy nhât trong G.Nội dung cuộc thi vẫn là đua ngựa(ở truồng nhá =))).Phần thưởng thì chiều nay tôi sẽ công bố.Mong anh em ghóp mặt đông đủ để sinh nhật của pé Hằng thêm vui hơn và Event thành công hơn.Xin chân thành cám ơn.

4. sao nhiều người thích làm em rể anh kiếm thế nhỉ nếu mà ở ngoài này chắc mình cũng xin 1 chân rồi =))

5. Nhanh Chân ẵm giải thưởng nào các bác LM ;))

6. nhanh chan len. nhao zdo lam ti

anh em gap mat day du.lau lau ko dc vui roi.gio phai chuan bj qua sinh nhat da~ ....^^@};-

7. anh em chuẩn bị đua ngựa hề.......
    zui wa zui wa.....
    NữTặcHạSơn cỡi sói tinh nhé ;;)

8. ngayemden

ngayemden Guest

hepl me................................

Last edited by a moderator: 22/10/09
  9. ngayemden

ngayemden Guest

help meeee.................

Last edited by a moderator: 22/10/09
Trạng thái chủ đề: