Lỗi Mới nhất đây ! Admin vào đọc rồi khắc phục sớm đi !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thichtocao, 20/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đây là 1 số lỗi tôi phát hiện mới nhất đây ! Admin vào coi sữa gấp đi...kẻo thành viên ..nổi khùng lên, lập Topic chửi loạn xạ bây giờ.......

1. Lỗi "You cannot use that skill" khi vào Loren Deep ! Phải chăng chỉ áp dụng cho những người đang làm làm nhiệm vụ 3 mới vào đây đánh được..???

2. Chaos và HHHT rớt quá ít ( Thậm chí đánh từ đầu đến max lever ) vẫn ko thấy rớt !!! Bộ admin định đóng cửa MU ah`......? lúc thì cho HHHT rớt wa' trời ..giờ thì rớt cực ít là sao....thậm chí tỉ lệ rớt đồ quá thấp..??? Đề nghị Admin Coi xem xét điều chỉnh lại sao cho hợp lý, cân bằng đi chứ...

3. Cái này từ lúc lên SS4 đến giờ vân chưa khắc phục....Đó Là rớt HHHT mà ko rớt "Lông Vũ" thì anh em lấy cái j` mà đập cánh mà sài đây...nhất là những người mới chơi rất cần cánh...vì chúng cải thiện sức tấn công thêm chút đỉnh.....Nếu ko cho rớt Lông Vũ ..anh em đập cánh = Niềm Tin ah`...??

4. Cái này chỉ góp ý thôi......Bảo lưu điểm Master Skill (có thể điều chỉnh từ 5 triệu zen --> 1 triệu hoặc 2 triệu zen thôi có được ko ? ) vì anh em rs cao đã tốn tiền rs lắm rồi..giờ mà thêm phần tiền bảo lưu zen này nữa ..chắc mạt luôn quá...

5. Cái này chỉ góp ý thôi......Đề nghị có 1 sever không Pk để anh em cắm ! Admin cũng biết rồi đấy..Hầu như những người chơi MUHN này đều cũng lớn tuổi rồi...Cũng bận công ăn việc làm...thì lấy thời gian đâu mà ngồi cày suốt được....,Admin cũng phải nghĩ tới Điều đó để tạo điều kiện cho những người đi làm, nhưng vẫn có thể cày cấp được...

Đó Là những vấn đề tôi nêu ra.. để Admin coi Xem xét ra giải quyết cho Hợp Tình Hợp Lý....Xin Cảm Ơn:-h
    Anh Em vào Đọc ! thấy hợp lý thì ủng hộ cái

Cảm Ơn Đã Bỏ Chút Thời Gian ! Để Xem Bài Viết Của Tôi :-*

2. điều thứ 5 đã đc thực hiện !

3. đó là sv nào vậy bạn ?

4. ducmi93

ducmi93 Hiệp Sĩ

đó la sever x1 p1 bạn ạ

5. đúng ko đây..........

6. cho tui hoi tui la dk danh dc 3 diem nhung rs k kich sang phan bao luu dc la sao ma cac ong cu keu bao luu mat 5 trieu tui co thay dau

7. bảo lưu đc mà. :)) mình biết kỉu j cũng có ngày blue lên giá nên tích đc 1 lô :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi