Thắc mắc Level MT bao nhiêu để đổi ra poin dư là hợp lý?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi giangthanhngt, 28/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giangthanhngt

giangthanhngt Cư Dân

Như tiêu đề, ai có kn đi trước thì xin chỉ giáo với. Giờ MT mình gần 200level mà lên lâu quá

2. tỷ lệ 15m ex master 1 point dư , nên lý thuyết thì đổi ở thời điểm nào cũng như nhau . tuy nhiên đổi point dư mất zen , và nếu phải tự train thì tốt nhất là để càng cao đổi càng tốt

3. giangthanhngt

giangthanhngt Cư Dân

mình lười rs nên toàn để cắm kiếm MT :( , mỗi tội cắm ở vùng hoang phế p16 bị ng ta giết liên tục à.

4. Sang Karutan2 mà cắm chết còn tự chạy lại được, ko thì sang phòng non-pk cắm.

5. giangthanhngt

giangthanhngt Cư Dân

mình mới chơi thôi. qua mấy phòng non-pk ko ks lại người ta

6. Nếu bạn lười rs và là ttd thì có thể đổi 2 lần để tối ưu nhất, 400skill được khoảng 8k dư ( có mức tính đổi thử trên Quản lý acc ). Đổi lần 1 sao cho số tổng poin lv10 <30k poin để vẫn là ttd rồi cày tiếp đổi 1 lần nữa max sau. Bãi cắm thì bạn có thể bấm N lên chọn bãi và phòng thích hợp để cắm cùng, rảnh đi lên Arena xin slot cho nhanh, khó quá thì inbox t cho 1 slot cắm phòng nonpk.

7. giangthanhngt

giangthanhngt Cư Dân

Mình chơi 2 tuần nhưng mua 500 lần rs ở webs luôn nên là hết TTD rồi. mà lười rs nên cũng ko có PD để mua logo :( . ko có 35 khó xin pt lắm. tự kỷ đợi thời cơ vậy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi