8 về game Lên win 10 tháo vs mặc đồ nhanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trungktnk8, 10/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae cho hỏi thấy bảo lên win 10 h0k tháo đồ vs lắp đồ nhanh được. mk cài máy công ty vs máy ở nhà đều h0k tháo đồ nhanh chuột phải đc. phải tháo vs mặc đồ chay tay bo thấy hơi bất tiện.
    Đang chạy arena mà gặp thành phần đớp đít chắc bay tm trong 1 nốt nhạc. ae ai có cách tháo mặc đồ nhanh win 10 hok chỉ mk với. lên win 10 bảo mượt mà thế này căng nhỉ :D

2. phải đăng kí gói internet băng thông tối thiểu một trăm hai mươi mê nữa và máy tính phải cắm đc 2 cạc màn hình mới tháo lắp nhanh đc.

3. nghe là thấy muốn xuống win7 rồi đấy :(

4. chứ e đang đeo tm 4 acc 1 máy chạy arena mà bị 1 thằng nó cầm gậy chọc ngoáy chắc e tháo xog con tm cũng chết rồi :D

5. Mình dùng bản win 10 pro tháo nhanh đc bình thuờng, chắc của bạn là bản 10 cho văn phòng rút gọn bớt.

6. .
    Coppy bản mà có sử dụng tính năng tháo đồ nhanh sang usb qua máy mình giải nén thử. Chứ tải trên web ko tháo nhanh được. Mình bị nv rồi. Có bạn chỉ nv mình làm cái được luôn.

TruongSo thích bài này.
  7. cái này thỳ bạn coppy bản đang dùng thó đồ nhah được rj cài đặt hoặc thử tải bản không âm thanh xem sao. mình cũng bị nvay rj mình tải bản k âm thanh lại được

8. chăc chắn là ko phải win 10 mới tháo bằng chuột phải đâu máy tôi cùi bắp vào arena chạy 2 ac là giật tung lên đang dùng win sp hôm đầu tải về cũng ko tháo bằng chuột phải được đăng nhập mấy lần và đóng băng lại tự nhiên giờ cũng tháo đồ bằng chuột phải được

9. Ukm cập nhật win 2 phát sau nhiều ngày e đã tháo lắp bình thường ha ha :D

10. mình bị vài lần như chủ /Top mình Del đi tải lại

11. Mình thấy win nào cũng như nhau mà.

12. tôi vừa tải lại game cài đặt xong mới cong
    cũng ko tháo nhanh đc @fantasymc

13. mình xài win 7 win xp tháo bình thường

14. @gamemuvp e vừa tải về
    ko thay đc đồ nhanh nhỉ

15.  
    b0y_s0k thích bài này.
  16. Vậy là cứ tải đi tại lại mới đc à b

17. đã sửa đc lỗi