8 về game Lên chợ toàn thấy AE bán acc, bán bạc, bán đồ chán...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhnq, 9/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bán dần hết đi là vừa, tiện đây mình rao bán quyển Etramu +9 nước đã khảm 1-3 ae ai mua pmm nhé :D

2. ai nghỉ thì cứ thanh lý đồ rẻ đi , em kiếm cho con ẻm bộ đồ mặc =))
    chứ thanh lý mà giá cứ icarus quá thì sao bay ^^

3. Công nhận toàn các ông thanh lí ko có tâm, giá cắt cmn cổ. Giá đấy thanh lí đến khi nào MU nó sập là bay =))

4. Nhiều lúc vào chợ ảo bực mình. Sáng treo 20k chiều về xem lại 21k rồi. Toàn gắn mác chán game rồi treo đồ giá icarus lừa gà. 1 tg sau ko ai mua lại rút đồ về chơi tiếp lạ gì

BianconeriGoLoa đã thích.
  5. Mẹ thỉnh thoảng thấy mấy ông ATSM treo những món đồ giá ko tưởng =)).

Bianconerirenlynguyet đã thích.
  6. Nhiều lúc treo cao giá cũng là ý của người ta nhằm "định" giá của hàng đó khi chợ trời ko có hoặc rất hiếm.
    Ví dụ cung TB full đợt tết giảm giá mạnh từ 10k =>8k. Sau tết hết hàng 1 thời gian sau có người treo 16k khá lâu nhằm cho thiên hạ tưởng 16k là giá chuẩn. Từ đó trở đi chỉ cần đặt giá 12 13k sẽ có người xúc ngay vì nghĩ nó rẻ hơn rất nhiều so với giá "chuẩn" là 16k. =))

Last edited: 9/5/16
    Em Về ĐiGoLoa đã thích.
  7. Qua có ông còn treo cái cung TB 25k cơ. Sợ vãi =))

renlynguyet thích bài này.
  8. Treo cao nhiều lúc cũng ko phải ATSM đâu mà chỉ là mẹo của dân buôn thôi. Quan trọng là phải tỉnh để ko mua hớ :D

9. Nhiều người buôn bán có nhiều mánh treo đồ lắm! Mình bị xúc mấy lần rồi
    Sau chán treo mãi k bay. Bực mình giảm 1/2 thì mới õng ẹo đi được

Em Về Đirenlynguyet đã thích.
  10. cung Thái bình ngày trước thanh lý có 6k cái +15 giờ vèo phát cheo 16k mới sợ.ring băng +13 1k1 vèo phát lên 1k7 cũng đáng nể dân chơi mỗi TM vèo cái xuống 1k5

Em Về Đi, GoLoaBianconeri đã thích.
  11. Cho hỏi sao hôm nay ngọc hạ nhiệt vậy nhỉ ? Hôm qua hôm kia còn 57 59 mà hôm nay xuống 52

GoLoa thích bài này.
  12. chắc do cheo lâu ngày không ai mua nên hết hạn cheo lại ý mà

Bianconeri thích bài này.
  13. tôi vẫn chơi BT nè có bán đâu =))

14. Ai cũng muốn tháo chạy trong lặng lẽ mà bạn. Chạy nhưng vẫn phải giả vờ này nọ để ko bị lỗ nhiều nếu có thể mà :)) mình đây cũng đang như thế (tâm sự của 1 thanh niên đang tìm cách tháo chạy cho biết) ...

15. whiteking

whiteking Cư Dân

ta thấy có thằng vào đòi gặp Fan mua MU cơ mà nhỉ o:-)

16. bán để đổi character chứ có phải nghỉ game đâu =))=))=)) kêu gào cho có vị thế thôi :-@:-@

17. bác không thấy dân buân đang xả hàng à ôm cho nó lắm vào đầu cơ lắm vào h xả éo ai mua chúng nó sướng nhất rồi còn gì :DDDD

Xuân ThỏDaiPhapSu đã thích.
  18. hớ hớ mình là mình cũng khoái như thế đấy, ôm lắm vơ vét cho lắm cướp giật cho nhanh lừa gà cho lắm vào =))

19. em thì em gét bọn đấy lắm cơ nó đua nhau ôm đẩy giá lên adm thấy thế thì cũng chả can thiệp gì :D cứ để cho chúng nó hút máu thần dân :P tới h chũng nó phải ói ra :D

ChuagameDaiPhapSu đã thích.
  20. fan ko can thiệp vì lũ buôn nó giúp fan đẩy giá đồ đạc các thứ lên mà, fan có lợi thế nên ai fan can thiệp :D nhưng giờ thì cho chúng nó biết đời. ah mà chúng nó cũng ko sao đâu, chúng nó ăn cũng no rồi nên giờ có mất hết cũng có sao đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi