8 về game leaders vào xem ^^!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Pollo, 25/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Cách của Nam BabyNoria chỉ là chạy lag đâm gió sock dame, với những người thật sự biết cầm DK win lại đc ấy mà

2. Ngọc Final

1 điều nữa là dk này chưa có skill thủ lên phản hồi nhanh lên bơm máu đều khối người tự ngã

3. đại danh thủ đã xuất hiện và giải toả thắc mắc cho ae ^^!

4. Hay nhỉ :D

5. Ngọc Final

DK là 1 tộc rất nhiều cái ảo khi Pk, dạ này cầm nghịch vài lân DK mà thấy toàn kêu hack chán chẳng muốn vào Mu :))

6. Lại là anh ấy và chỉ là anh ấy nói Empe hack =))

7. 1 nguyên lý đơn giản mà có rất nhiều topic nói về việc thủ của DK nhưng mấy ông này ko chịu đọc. DK thủ càng kém thì càng nhanh mất máu => bơm máu đều tay => đối thủ tự chết do phản dame nhưng ko bao giờ biết tại sao mình lại chết => đi đổ cho đối phương hack =))

8. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Ngày trước mình mượn beoandau hơn 21k dư mặc hoàng long giao hữu với TheEnd gần 40k dư mặc QN lúc đó beoandau mới có 100 sk mà TheEnd dame vào đã gần chết =))

9. đồ ex +9 10% 5% mà ăn đc DL đồ full ak c?? cánh có ngon k??

10. đùng vội nhìn đồ người ta mặc mà cười nhé đó cung là 1 chiến thuat khi pk đấy

11. Mình Là Thầy DK trên nhá :)) nó Khủng do đâu. t là người biết rõ nhất. không cái gì là ảo cả

12. mày vào chiến với dl xem làm đc gì không.không có auto bơm máu chỉ có nằm =))

13. Tưởng gì chứ TopPlayers đối với mình bt ! :D

14. MaiLyA đây :D

15. mình chưa bao giờ nói mình khủng.chỉ là mình báo số point thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi