Lịch Ofline Mời ANh Em NA'

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi Độc Cô Cầu Giấy, 13/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. VirusWhite

VirusWhite Hiệp Sĩ

hihi 08/12 là sinh nhật....:">:">:">
    Lâu k ol hnay vào mạng nhận đc link offline của bác Vân béo,tình hình thời tiết đang lạnh quá nên hơi ngại chút nhưng gia đình sẽ cố gắng trong khả năng có thể ;))

2. anh đã ghj nhận cứ lên đj
    co ji tổ chức SN luôn thể :)) Hôm đó em sẽ là (*) được ko

3. muốn anh mời à và dc ưu tiên à đọc lạ chữ ký của chú em đj hahahahaahahahahahaha

4. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

sao anh k tổ chức vào chủ nhật có phải hay hơn k :(

5. Đội Nghệ An dạo này tan rã rồi người chơi người không nên it liên lạc. Chúc anh em offline vui vẻ . Cảm ơn Vũ Phong đã nhớ tới anh em Nghệ An. Vân Béo offline chỉ được uống thôi kô được ăn đâu. Nghe Giang Hồ đồn thổi To: Vân Béo sắp đạt ngưỡng 200Kg.

6. Tức là hôm đó vào hôm thứ mấy thế để em thu xếp xin 1 chân :D

7. Các anh xem 5h chiều thì chương trình thế nào vậy và zen bao nhiêu để bọn em chuẩn bị.

8. Đông vui quá nhưng mà toàn thấy mọi người chơi ss3 chẳng thấy ai chơi 1.0 ca? lủi thủi một mình chán quá nhỉ để xem có ai đi cùng không .Không lên đó lạ nước lạ cái thì không biết đâu mà lần được

9. phong_beo

phong_beo Hiệp Sĩ

Kiểu này em xin đăng kí 1 suất. Cho hỏi luôn zen là bao nhiu để còn bít mà nhịn ăn sáng + ăn trưa.

10. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

thôi chỗ anh em cứ mỗi người 20n thôi :)) =))

11. Ha_Linhz

Ha_Linhz Chiến Binh

HoaZon di ko so Mat het Tai san a` . cho HoaZon uong say roi chom het Tai sann de

12. nếu mà em bảo HoaZon ra dc vào Cn anh cũng oke ngay nhưng HoaZon ko ra dc chj có ngày đó thứ 4 hắn ra hắn còn kết hợp công việc lên đành phạ như thế anh em cố gắng đến đúng h nếu đi offline

13. Riêng thằng Đạt Béo cứ gặp anh là hết đường về khỏi phải đóng với góp\:D/

14. vấn đề là anh có chơi ở ss3 đâu nhưng h ko chơi ở SV nào hết mà vẫn làm lên cho anh em dc mà còn em lên đi sẽ gặp nhiều hàng khủng và đại Gja của 1.0

15. doan720411

doan720411 Guest

sợ quá....................úi...........trời.............ơi

16. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

ôi off àh mấy pác đăng ký hộ Cường Zerocool 1 suất nha cử đại diện hàng khủng của Sơn La đi dự cho haoai:))

Last edited: 17/11/09
  17. [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< Vào Ngày 09-12-2009 Trời yên Biển Lặng

18. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

Thằng cường zero đi đ.éo bị anh đấm can tội hay bem anh đấm bạn bè anh em như con đ.b

Last edited: 17/11/09
  19. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

ẹc anh Đạt nói vậy không đúng rồi:D em là thằng em ở ngay cạnh nhà chỉ vì thằng bạn em vào chửi ông ấy mấy câu mà săn pem em éo cho cầy cả 1 tháng trời ấy chứ=))

20. anh bảo kê chú
    có thằng nào phem thì cứ nhè đầu thằng Đạt chịu trách nhiệm
    cứ yên tâm nhá ( thằng đạt ko chịu trách nhiệm thì có anh Thắng =)) ) yên tâm quá đi chứ lỵ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi