Thông báo Lấy ý kiến bán Zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/3/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án trên

1. 1. Đồng ý

102 vote(s)
    62.2%
  2. 2. Phản đối

62 vote(s)
    37.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Ko nói trước dc đâu

Chiến Khói Lửagjahao đã thích.
  2. ĐỎ ĐEN KO NÓI TRC DC BẠN Ạ.

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  3. nói thì hay - đã gọi là đỏ đen thì cầu giời nó cũng gẫy, hên xui gọi là mình bt 1 chút thì tỷ lệ thắng nó nhích lên 1 chút. chỉ có vậy thôi ae nhỉ.

4. có 300b rs roài.
    3.png 3.png

hunghdz thích bài này.
  5. Giờ tất cả các dịch vụ đều dùng bằng bạc thì chát quá.. Trước giờ trên 80% dịch vụ đều sử dụng bằng zen.. Bạc thì chỉ ai nạp, mua mới có..zen nó có ý nghĩa như đồng tiền chung từ trước tới giờ..Coi bạc đại diện cho khối nhà giàu, zen cày rác đại diện cho dân nghèo.. 1% dân số giàu nhưng tài sản bằng 99% dân số nghèo..Nên 99% đang làm cho 1 % trừ adm nhưng lại duy trì game cạnh tranh cao.. mà cạnh tranh tức là phát triển.. Nếu fix quá.. 99% sẽ chết.. kéo theo hệ lụy zen mất giá trị hoàn toàn và dẫn tới lạm phát.. lúc này bạc sẽ là đồng tiền chung...Thì quay ra chỉ nhà giàu chơi với nhà giàu, member mới sẽ rất khó khăn khi bắt đầu.member cũ chơi sẽ phải móc túi nhiều hơn.. duy trì không khéo dễ dẫn tới suy thoái. Cải cách bất cứ cái gì.. phải đặt lợi ích xã hội là lợi ích chung lên đầu... Bản thân chỉ 1 phần.. game đã đi được rất xa.. Chúc game duy trì bền vững ..

taodai2304 thích bài này.
  6. bác này nói chuẩn vl.

7. hunghdz

Đúng rồi sáng cầu nghe chừng nhảy đẹp thế

8. hunghdz

đủ 10 lần bác à @gjahao tý lại nghich sem 1 là nên 2 là biếu ông Cường

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  9. hunghdz

10. hunghdz

sáng ra cày đấy còn đâu =)) cứ cày 12345678 là có ngay

11. hunghdz

@gjahao có chơi Aoe ko a e vào chơi đi chứ cắm rồi còn sem cái gì ai như @AnhChienPro

12. hi ko ae. chỉ on face với nằm coi phim thôi ae

13. hunghdz

max rảnh đội quân của ông tên gì

gjahao thích bài này.
  14. face đi ông ơi

hunghdz thích bài này.
  15. bác fan cứ lm thôi. xem bọn cày rác chết, hay là mấy thg rs cũng nhặt ngọc với ex chết =))=))=))

toàn lôi bọn cày rác ra lm lá chắn. hỏi 1000 thằng chơi game m.u này. đang đánh quai nhìn thấy ngọc chao hay đồ ex rơi có nhao ra nhặt hay là ko.xin thưa 1000 thg thì có khoản 900 thg nhao vào nhặt. còn 100 ông chắc là giàu quá méo cần nhặt=))=)) ,chung quy lại 900 thg bỏ mẹ kia cũng chỉ cày rác kiếm thêm ngọc zen bán rs hoặc nâng cấp đồ. thế có phải cả lũ cũng nhặt rác ko. còn mấy thg đàn bà hở mõm thở ra câu BỌN CÀY RÁC CHIẾM HT BÃI CÀY. xin thưa những thg như vậy ko bjo có chí tiến thủ, ngta cũng chơi game như mình, mà vì sao ngta có bãi cày mà mình lại méo có, . thì các cụ hiểu rồi,đầu tư đồ thì chắc mẹ gì bằng ai=)) cắm chắc nó ks cho 1 ngày thì chạy cúp mẹ nó zái thì lấy đâu bãi cày.tiền ít còn đòi hít lờ thơm. đầu tư 1m đòi ngăng thằng đầu tư 10m có ăn cc.méo làm lại thích muốn có đớp. THÂN.

16. ngày xưa chơi hàng net 2-3 máy, mỗi con đổi 16 lông để vào map vip cày chao, blue, ra cứ 1 thùng chao đổi 1 KR full tích góp sống rồi mang ít đồ, mang vài acc sang ss4 thì được gọi là tri kỷ.
    ngày nay cũng thế, khác nhau tí hình thức thì bị khinh bỉ, nhìn nhau như những con: ẤU TRÙNG TINH NGHỊCH. đúng ko hả sâu mọt ^^

Em Về Đi thích bài này.
  17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nói thẳng ra acc top cũng phải có dàn cave kèm theo, bây h có ai cày 1 acc hay 1 cặp đâu :)). 1 acc top kèm hàng tá cave, mà đã là cave thì nhặt rác như bt ;)). Chó có bao giờ chê shit éo đâu.

18. ngày xưa chơi chả phải nạp mấy. đây mới chơi lại hơn 1 năm. mất có xịch củ. cày rác đâu mới kiếm đc 2 con sói. mua được thùng bia. bị nó tính toán úp mặt nồi. toàn ae sống với từng giai đoạn. tao sống với cô chủ quán riệu loren từ hồi đục lỗ chai riệu đập ring lên +9, chơi đồ 5 dòng. ok.

Em Về Đi thích bài này.
  19. tôi đã k giám nói chó chê ... rồi, ông lại nói =]]=))=)) lợn có bjo chê cám đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi