Thông báo Lấy ý kiến bán Zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/3/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án trên

1. 1. Đồng ý

102 vote(s)
    62.2%
  2. 2. Phản đối

62 vote(s)
    37.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. toàn bọn. ghen ăn tức ở. cái giống ý muôn đời khổ. k bjo = ng khác dc ông ạ.

tocbacvjp, daulaubeEm Về Đi đã thích.
  2. deathkiller

deathkiller Cư Dân

dẹp acc rác thì dẹp luôn cả auto đi nhé admin

3.  
  4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vẫn còn mấy a e lom dom cò con căm thù acc rác vì ko đủ thông minh kiếm được như thế hay đại khái là cay dá.i comment thôi bạn =)) .
    Cuộc sống mà, đa phần đố kỵ = thất bại :)).

Vì Đó Là Emtocbacvjp đã thích.
  5. 1 đội quân ko auto, ko kiếm gì vẫn có thể quẩy rồng cắm chuột phải nhé. 1 khi đã đặt đâu thì vẫn cứ nghỉ cầy chỗ đấy. các bé ấy mãi ko chịu hiểu ra vấn đề nhỉ ae. vớ vẩn. ko kiếm thì thôi cầy exp, còn kiếm mà nộp thuế hẳn hoi cũng được. nhưng mà cần cái con người nó phải rõ ràng, chứ ko phải cái kiểu "cho" mình. cho cái gì mà cho. ờ ra hẳn luật nộp thuế đi rồ làm ơn nhìn nhau tử tế 1 tí. còn chả ai ngại kẹp chuột phải hết. lên skill vẫn có lộc hết. đứa nào ko có bãi vẫn ko bao h có bãi hết. chắc mình ko cần phải nói về 2 chữ "Đàng Hoàng" 1 lần nữa. đấy giờ chơi chữ : " RÀO CÂY ĐẤY ".
    THẾ BÂY GIỜ MUỐN RÀO BAO NHIÊU THÌ CỨ ĐÀNG HOÀNG MÀ RA 1 CÁI MỨC ..." HẠT GIỐNG" ^^ ĐI XEM NÀO.
    có thế thôi mà nó loằng ngoằng xong nó gắt vs ng chơi. công lao mở cái sân chơi cũng được đấy, nhưng có phải mở mà ko có tí gì măn nì đâu mà. xong là bảo đóng trang lại rồi mà mãi cứ thấy mở.
    CON NGƯỜI KHÓ HIỂU. chắc dạo này đang mãn kinh. thôi thì thông cảm =))))

taodai2304, Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  6. @fantasymc theo e để triệt tiêu bớt thì bác làm kiểu gì mà ko thể 1 PC cắm 3-40 acc là hiệu quả nhất cho khỏi cắm trên máy ảo đi xem thằng kêu thằng nào cày rác thì cũng phải đầu tư nói thẳng là muốn chơi thì phải nộp phí như bác nói ấy. Chứ bác bán zen bản thân e ko cày rác 1 pc cũng chỉ 4 acc kéo e lại rất ủng hộ bán zen vì vừa rẻ lại đỡ phải lo mấy thanh niên cày rác kéo 2-30 acc đến ks bãi

Chu Du Bannedhunghdz đã thích.
  7. ADMIN cứ xem kết quả bỏ phiếu mà làm
    Chứ hỏi ý kiến xong lại hoãn ... mà admin cứ bán zen như dự án và các nguyên liệu cần thiết cho xoay đồ và nâng cấp Ngọc thuộc tính trong npc như ngày xưa lại hay

8. đóng top đê.

9. Xác nhận. đóng top :))

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tớ ko bàn đến chuyện chính sách của Fan,
    Với tớ Fan có thay đổi thế nào tớ cũng vẫn chơi MUHN vì bản thân đang chơi 2 cặp acc rs và relife đều, tháng nào chẳng vài chục K bạc tiền PA chứ có như mấy thằng lom dom kêu gào acc rác này nọ chiếm bãi chúng nó mà nghe thối vãi.
    Đã bảo rồi cho dù Fan có ko cho rơi zen hay thế nào thì mấy thăng đó cũng ko bao giờ có bãi cày đơn giản vậy thôi. Chúng nó ngu mà trình độ có hạn kinh tế eo hẹp nên muốn cắm nhiều acc cũng đé.o cắm dc hoăck đé.o biết cách cắm. Đôi khi mình nghĩ acc rác của mình còn 3-5 củ có khi hơn mẹ acc chính mấy thằng hay gào trên ấy chứ ;)).
    Thôi stop ở đây bạn ạ.

11. Anh @fantasymc xem lại giúp ae về quy định TTD 35%, đành rằng quá 24h không rớt zen không nhặt được đồ, giờ còn fix giảm cả % exp khi party.

12. Ai cảm thấy ko chơi được thì cứ nghỉ

tanthu2k, Dldeptraivenhadicon đã thích.
  13. ép mua logo bằng bạc^^

14. vớ vấn . mua logo = bạc là do mem đề nghị nhé . @MasterPie vào đóng top đê .

15. Sau 24h ko rs thì không dơi zen sau 48h thì mất 35 thì phải ... còn nếu đủ điều kiện vẫn có exp như bình thường mà , nếu pt qb va tt mua logo được 45% chứ không phải 35%
    Tôi nghĩ thế là ok rồi

16. Đê im vậy choi đi má
    Covitd má rãnh háng vay sao chỉnh lam gi Loan ca lên vay
    Ma máy cai mới updet cha co thông báo gi game thu cha hiểu gì ca ...
    VĐ như cái bùa gi ban bang rud y

17. Chuẩn luôn ,đỡ tốn công cắm máy

18. Thanh niên cmt hài vãi. Để làm đc điều đó. Thì quán nét ko có team chơi mu nhé. Phải khoá theo ip của modem.

19. Sửa ttd như nào bạn.

20. Một ip 4 account chốt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi