Thông báo Lấy ý kiến bán Zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/3/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án trên

1. 1. Đồng ý

102 vote(s)
    62.2%
  2. 2. Phản đối

62 vote(s)
    37.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kiểu này zen mất giá:1 viên ngọc=200 zen

gjahao thích bài này.
  2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vấn đề chỉ là thằng cày rác ít acc ko được như thằng cày nhiều acc hoặc ko ks lại nên mới đạo đức giả thôi bạn :)) .
    Bình tĩnh bác êi
    Chó không chê cứ.t nhưng có vài con vẫn giả vờ lượn quanh bãi cứ.t quẫy đuôi rồi mới lao vào đớp thôi em =))

gjahao, daulaubetocbacvjp đã thích.
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sự thật nó là thế mà :)). Còn ADM làm j cũng dc, miễn là Mu vẫn tồn tại.

Em Về Đi, gjahaodaulaube đã thích.
  4. lúc đầu chơi lại có 1 con mg... ko sống nổi. thêm con F vẫn ko sống nổi.. thế mới thành ra 1 team. 1 team vẫn bị ks úp mặt nồi. thế mới đi đào ngọc. đào ngọc ăn vả, mua con to to 1 tí, to ko đồ thì nhìn ko vip, ừ thì làm set đồ, rồi đào ngọc xô bồ quá thôi té.... cuối cùng rồi cũng đem về cày rác.
    bây giờ muốn sang 16 à chắc phải mua thêm dk vs sum =)). còn ko cứ ở non pk. ở non pk thì xác định là ks phải mạnh. ừ thì ks mạnh. cuối cùng bị khinh bỉ....
    đ.. é.. o ... hiểu mình mắc tội gì luôn

5. túm lại phải lì . :)):)):))

daulaube thích bài này.
  6. chuẩn luôn ae.chỉ sợ 1 số kẻ cái bỏ mẹ gì cũng kêu gào nó thành ra thói quen. =))=))=))

tocbacvjpdaulaube đã thích.
  7. thì vẫn bình tĩnh mà ae. xét về cái chữ "nhẫn" thì ko ai = mấy thằng nhìn MG kẹp chuột một chỗ trong đêm mà ko buồn ngủ, luyện thính giác, nghe tiếng chao rơi. đang chêu nó tí. ai bảo nó gắt với ae nào cày rác bên trang 3 hay 2 j đó. nó xóa cmt đó rồi. nhìn vậy buồn, bực thay cho bạn ấy nên phải thử micro tí.
    nó gặp người hiền thì ng ta chào nó, nó gắt, lại còn : "ko tiễn". ngứa hết cả củ cải.

Em Về Đi thích bài này.
  8. cấy cày loanh quanh thế nghe còn đc. bác thử tạch vài phát 500 xem máu gỡ nó có hừng hực lên không

9. Số đông ko phải lúc nào cũng đúng, đây là quyết định quan trọng vì liên quan đến tiền tệ trong game, quyết định đến sự tồn tại của game.

Hy vọng FAN suy nghĩ thấu và cho kết quả quyết định cuối cùng của bác sớm để AE lại tiếp tục với đam mê.

10. MUHN tồn tại lâu cho đến giờ 1 phần là do Khác các game khác, do cách quản trị của adm cũng rất khác.Luôn giữ đc sự cân bằng trong game.Cân bằng ở đây ví dụ như là đồ đạc ko mất giá trị,ko quá tràn lan.Như nhiều game Mu khác đánh quái rớt Zen 1 bãi hàng triệu.Đồ full còn bán trong shop.Nó làm mất giá trị của đồ của acc.Làm người chơi nhanh nhàm chán

Em Về Đi thích bài này.
  11. Mục 1 và 2 ủng hộ.Nhưng mục 3 nên sửa lại là vẫn cho sử dụng zen trên quản lí acc nhưng phí có thể tăng lên

12. nói hay vl bạn ơi, kể cả nhưng tg top nạp vào game chúng nó cũng nạp lúc khuyến mại số lượng lớn xong nó bán bạc dần kiếm lời, những thằng cùi như mình mới là nhưng thằng mua bạc lẻ để tiêu thụ cho chúng nó

daulaubeEm Về Đi đã thích.
  13.  
    daulaube thích bài này.
  14. từ đợt tết đến giờ tốn gần 20 củ, thằng nào nói vắng mợ chợ vẫn đông thì toàn hù theo, tao bỏ tiền ra chơi chứ éo phải đi xin này nọ. thay đổi tùm lum, đến cái ý kiến sau 24h ko rs sẽ bị pk ngay cả cắm phòng ko pk mà áp dụng thì cái MU hà nội chắc đi theo QV luôn

Last edited: 2/4/20
    daulaubeEm Về Đi đã thích.
  15. Hóng. Không ảnh hưởng lắm vì t chỉ cắm chuột cho vui, giữ kỉ niệm từ hồi 2003 thôi :D

16. Đồng ý. Pk tốn zen lắm :))

17. fan bán luôn đồ full trong shop đi cho nó thương mại hóa giống mấy MU trên fb :) xong off nghỉ đi già rồi

18. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Làm gì mà máu thế bán luôn trong shop thì cứ $ là Vip của Vip

19. Ngày mới upp nghĩ đến cái viễn cảnh chuộc tm = bạc đắt khắm ra =)) hí hửng đeo arena 5p đã về với fan chắc nó cay cú lắm hô hô

20. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

ông sai rồi vẫn lấy tm như cũ thay vào đó ông top ông đứng bãi rs thì x2 zen thì 1 con tm ăn thua gì.

gjahao thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi