8 về game Lang thang ở Market gặp con hàng lừa đảo 99,999%

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oacoac, 9/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nếu tớ không nhầm thì "con lừa" này trước có để số đt có đuôi là 222, nhìn cách viết của nó là nhận ra mà :D
    Một số bạn có giả thuyết là nó bán thật thì sao và câu trả lời chắc chắn 100% là KHÔNG CÓ THẬT ĐÂU, lùa đảo đó :D

nguoidep thích bài này.
  2. Mà sao nó lấy đâu ra lắm sim đẹp thế k biết?
    Khẳ năng làm ăn tốt ^^

3. Số đẹp đôi khi có mác uy tín hơn.

4. Bảo nói giao dịch trung gian, có bao nhiêu mua hết. Xem nó có dám không? :))

5. Nó bảo: tớ không biết diễn đàn như thế nào và cũng không hiểu trung gian là gì!
    Hay là thế này đi ^^.....

6. Hỏi lại: Thế cậu đào ở đâu ra lắm bạc thế? Nạp thẻ xong bán lại làm từ thiện hả :))

7. Những bạn mới chơi thì không nghĩ như bạn đâu! Họ nghĩ là thằng kia chắc khủng và có bạc cần thẻ và nghĩ tỉ giá đổi chung là như thế
    Ngày mới chơi lại tớ còn đi tìm đại lý để mua thẻ reset và nạp thẻ điện thoại lấy bạc ấy chứ
    Sau này tham gia diễn đàn biết và mua của Long Master mấy lần hồi ấy mua 75/1k rồi . Đầu năm 2014 ấy

8. Giống tớ :)) Hồi tớ chơi là ss4 2011, mới đầu cứ mỗi tuần nạp 150k tiền thẻ, về sau biết tới diễn đàn mua bạc lúc đó mới có giá 65 :D

9. Giá 50 trong mơ. Kể mà ko LD thì...

10. Chỉ lừa được những ae mới chơi, chưa biết đến Diễn đàn là gì???

11. 50 ngìn 1/ chắc chêu

12. Nói chung đến bản ss8 này mà vẫn còn thằng lừa được kiểu này chính tỏ mu còn rất nhiều con gà :)

13. ae cứ phải cận thận

14. con hàng này ngày nào chẳng thấy nó đứng đó , trước có top cảnh báo rồi mà .

15. phải có những người như thế này mới phát hiện ra các con gà đang âm thầm chơi MU mà chưa hiểu biết gì về cách giao dịch :D

16. con hàng này đứng đây lâu rồi trước cũng có 1 tốp nói bác này rồi

17. Thế này mà adm cũng hết cách vs bọn này. Những ng ko biết đến dd và trung gian sẽ rất dễ bị lừa

18. bán 73 là ra đi moẹ rồi chứ đừng nói 50

19. =)) đó là cách ngta làm ăn từ xưa đến nay

20. Vãi cả lừa đảo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi