Góp ý LamPhong cũng chỉ núp bóng TTD để KS rác thôi =))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi browser, 12/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lâu lâu lắm rồi dv voi bc éo đâu mà biết trời...vip hay pro cứ thấy ex rơi ra là nhặt.
    còn n mấy thanh niên BN ko biết gì thì tốt nhất là im lặng đi..nhất là @hoangtruong88 , em nói ít thôi

2. Thế Lamph0ng có phải DL pro G Nghệ Tĩnh ko? LP đã nói động vào NT là bem cả G đúng ko? tôi hỏi chủ toppic là LP relife rồi hay sao mà đi DV? ( nói vậy cậu hiểu chưa? ) :-?
    @xuantraht xưng anh tự nhiên quá bạn ơi :))toppic này của G nghệ tĩnh hay sao mà tôi ko đc phép nói =)) xấu hổ

3. đủ tuỏi đẻ làm anh cậu.

4. chấp bọn nó làm chi a :))

5. tuổi tác chỉ là số đếm ko có tư cách xưng anh nhé o:-) NT chỉ có 2 anh Linh + anh Hiếu nhé còn đâu bạn cho lịch sự \:D/

6. T k phải không hiểu mấy câu châm chọc vỉa hè của của cậu. T chỉ hỏi cậu có rõ câu chuyện của cả topic này không. K đọc bình luận cứ vớ đc cái gì liên quan đến NT là châm chọc liền. K thừa thời gian đôi co với loại ng như cậu, tôi đã giải thích với chủ Topic, LP k liên quan j đến việc này hết, còn nhớ tên thằng TTD thì tìm nó mà nói chuyện. Nó thích nói nó là vào đc acc LP chứ nó nói vào Ambu, NB thì cũng đều liên quan hết, đều lôi ra chửi đc à?

7. á hự. tôi chưa lôi ai ra chửi nhé :)) cậu đang suy diễn hơi bị xa quá rùi đới :">

8. trẻ ranh , đôi co làm gì cho mệt ông.. kẹ kịa bon nó.. đau đầu

9. Đọc nghĩ đi tý hay não k nếp nhăn? T đang bảo chủ topic nhé!
    @Tài: ok, đang rảnh nên tự dưng thế, thôi no cmt!

10. cho hỏi tất cả ae chơi mu .thằng nào dám nhận là mình chưa nhặt rác ko các ty.:).ae bình tĩnh nếu muốn thì dùng thực lực đi.:)) .em góp ý tú đừng ném gạch

11. Hazz! Mấy thằng mượn mấy cái Topic để vào thổ lộ cay cú ấy mà, người ta nổi tiếng khó sinh bọn Anti ăn theo lắm ^^!

12. Mỗi người có 1 cách chơi riêng chứ nhỉ. Người ta giàu người ta phung phí,rát ng ta vứt,mình nghèo thì mình tích cop để cày cuốc cho hàng khủng của mình. Sao việc gì phải lên đây khóc lóc khổ thế =)). ( Mình ko cầm char LP ) nhưng thấy chủ topic hài vãi quá,ăn ko đc lại lên khóc lóc. Còn việc cầm char nào nhặt rác kcm nó có lqan tới tiền ăn sáng chủ top đâu :-". Xàm ! ng ta vào DV đc con nào thì cầm con đó mà nhặt rát,ko lẽ log đc con ttd vào r lại out ra để log LP vào devin nhặt chung vs chủ top =)). Ks rát éo đc thì lên đây khóc ngay. Rõ khổ mặc váy...

13. =)) há há ăn ko lên đọi nói ko lên lời =))

14. vô game pt e cắm chuột cái mồ

15. lại có oanh nhau rồi cứ có tp là có chuỏi nhau=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi