Thắc mắc Làm thế nào để Thần mã không bị hết máu nhanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hunghdz, 27/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

như tiêu đề mình cho fun thủ nhưng tm nhanh hết máu quá A e nao .Pro cho mình xin tí kn

2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

như trên sum mình mặc đồ Fun +65k agi 400 Skill có cho sang bên phòng thủ sao đi tran thần mã máu tụt ac quá

meomeo thích bài này.
  3. dùng zen chuộc nhé bất tử luôn

4. mặc đồ max GC + soul buff mns. cực kỳ lâu chết

5. Cất không dùng là không mất máu nhé :))
    Đùa chút : bạn bảo hiểm TM +6 full hp nhé rồi dùng nếu chết chuộc lại bằng zen.

nguyenbacanh84 thích bài này.
  6. Bạn cắm train dùng bão đỏ thì chả nhanh chết tm. Bạn cứ auto xích ánh sáng. Còn lâu ms chết. Do bão đỏ hẹp hơn về khoảng cách nên lắm con đứng xa nó đánh tới thì phải. Ko thì cho đứng cạnh qb (nếu có) cắm muốt mùa ms chết.

7. Thuê con TM shop dùng nếu cắm phòng pk.
    Phòng non-pk mà team lởm khởm thì chấp nhận thôi. Có điều kiện làm 3 4 con mg đứng quanh nvc hút dame.

8. 1. Team ngon quái ra chết luôn
    2. Bãi tầm trung mà cày như k2 chẳng hạn. Cứ lên rakion thì tm nào cũng nhanh chết thôi.
    3. Tọa độ đứng. Team mình có mg, quyền binh, soul và dl cày k2 nên máu tm tụt chậm. Thấy bình thường so với thu nhập :))

Mantis247 thích bài này.
  9. hết dc thuê pet rồi cậu nhé :))

10. bạn làm 1 team 4 con suol hoặc mg đứng chồng lên nhau (cùng 1 toạ độ). Xong cả lũ đứng yên quẩy rồng, xem quái nó làm gì được. Đây thích auto nhặt nhặn thì phải chịu thôi. tiền rác bán đi vẫn nhiều hơn tiền hao tổn tm mà

*Bùi* thích bài này.
  11. daicacamdau_09

daicacamdau_09 Hiệp Sĩ

ko mất máu nhanh 1 là cất 2 là ko đeo :)) . giờ zen rẻ bèo

12. Team bạn cần thêm 1 mg hoặc soul quẩy rồng đánh quái xa. Tránh quái cấu rỉa . Một Em soul tdd buff mns. Một f buff phòng Thủ. Tm tôi dùng cả tháng ko chết. Team đủ buff.

*Bùi* thích bài này.
  13. bản này có vẻ phòng thủ của nv không có tác dụng với pet khi bị quái đánh

14. có bạn à. nhưng 1 số con quái nó đeo cánh loại bỏ phòng thủ, thi thoảng nó làm cái mất máu nv. ==> mất máu pet

15. Tớ nghĩ cậu nên để cave đánh quái thôi. Vì khi đánh quái bị quái pc nên đứng yên cho lành :v

16. 2 em buff chạy auto cứ 5p là 1.8tr zen thì phải (ai xác thực giùm) => nuôi 2 em này một ngày mất khoảng 1 tỉ zen = 2 lần chuộc TM rồi.

17. Bỏ auto nhat zen đi. Cho 1 con nhặt thôi

18. Bỏ auto nhặt zen thì không bị trừ phí auto hả bác?

19. sai nhé, cái giá ko cao như thế đâu bạn. mình ko nắm rõ nhưng giá ko cao như thế. 5p chắc gì đã nhặt dc 1 tr zen đó mà trừ 1,8 tr zen

Kimly thích bài này.
  20. Đê 5m zen tren ng thôi auto ko nhat zen có mà auto cả đời .để 1 con cươi soi cuoi ngnạ nhặt là được rùi

21. Có bác nào test xem nhỉ? Auto bây giờ tính phí zen thế nào?

22. Mình chả qoan tâm nhặt được bn zen nên không để ý hết bn zen/1h. Cơ mà toàn ef auto con nào cũnh có 5m zen tren người chả bao gio hết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi