Thắc mắc Làm sao để tăng lượng zen rớt ra cực khủng ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyễn Sơn Hà, 18/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. log 5 acc đứng 1 bãi không được pt nhau là lượng zen sẽ x5 lần

Nguyễn Sơn Hà thích bài này.
  2. Có thể do ngta nạp thẻ đc tăng thêm lượng zen rớt ra và cái nữa là đeo thêm ring gấu trúc thì phải.

3. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

Không phải đâu bạn ơi, vì mình cũng 2 lần nạp thẻ trên 10k và được thông báo nhận thưởng, tuy nhiên chưa bao giờ Zen mình rớt ra nhiều đến thế. Đặc biệt Zen thường thấy ở ngưỡng 500k - 600k (tức là = khi mình đi sự kiện 400% Zen tăng) chứ 50% thì ăn thua gì. Tóm lại họ rớt zen = khi happy time x4, còn đến giờ x4 thì họ rớt tiền triệu.

4. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

Không phải đâu bạn ơi, vì mình cũng 2 lần nạp thẻ trên 10k và được thông báo nhận thưởng, tuy nhiên chưa bao giờ Zen mình rớt ra nhiều đến thế. Đặc biệt Zen thường thấy ở ngưỡng 500k - 600k (tức là = khi mình đi sự kiện 400% Zen tăng) chứ 50% thì ăn thua gì. Tóm lại họ rớt zen = khi happy time x4, còn đến giờ x4 thì họ rớt tiền triệu. Gấu trúc lên được x4 zen hay sao @@

5. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

không thể nào, khi mình tới đó, chỉ thấy có một mình họ. Mình vào ks và hỏi lý do thì họ không nói và out ra phòng khác vì bị ks

6. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

chả liên quan, bạn làm thử xem được x4 zen ko

7. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

bạn giải thích sao khi mình thấy nó đứng có một mình một bãi @@

8. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

mình không có quẩy rồng, chỉ toàn quyền binh với DL DK và 1 ef (DK & ef) là chính. Tuy nhiên mình thấy người ta Train có 1 mình mà rớt zen x4 mà ??

9. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

mình đã nói rồi, mình gặp nhiều rồi, bây giờ mới hỏi, nên ko chụp lại, vì lâu lâu lại thấy.

10. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

Lại có chuyện người nhà nữa à. Làm ăn thế đâu có được. Nếu kiểu đó các game khác game thủ người ta lên án rồi, có khi nghỉ game. Người ta nạp thẻ nuôi ăn nuôi học cái nhà game này, người ta có quyền chứ. Game là sân chơi chung, muốn kick zen cho nhau về nhà mà kích, ai lại làm thế trong một môi trường game Kinh Doanh, cạnh tranh giữa các game thủ gay gắt như game này

tuandatym thích bài này.
  11. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

Game thủ mờ ám, nhà phát hành không minh bạch. Thất vọng, đúng nạn tham nhũng của game.

12. theo như mình thấy thì mặc đồ full rơi zen nhiều hơn. mg minh mạc phong vu 40% 2 ring 40 vs 1 mg mặc full ả ring full mình thấy mặc full rơi nhiều hơn

13. Cái gì nó cũng có cái giá của nó :))

bxtrieux5Nguyễn Sơn Hà đã thích.
  14. Mình chỉ chêu TOP thôi. Cậu suy nghĩ có vẻ đơn giản nhỉ :D

15. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

Mình đâu cần 1 bài hướng dẫn tử tế. Mình không cầu đạo ở những kẻ keo kiệt. Mình cũng có mánh khóe và lợi thế của riêng mình, mình cũng sẽ chẳng chỉ bảo cho những kẻ keo kiệt. Gạch đá à, mình ở trong game ăn gạch còn nhiều hơn những gì ở đây đó. Thai' độ ?? Người tử tế thì chẳng bao giờ xét lỗi người khác, mình chỉ ham học hỏi ở những người tử tế thôi. Cám ơn bạn đã chỉ bảo :) Nhưng mình cần một người tử tế chứ không cần một bài hướng dẫn tử tế -_-

Tiểu Quyết thích bài này.
  16. mình pt 4ttd mà zen rớt ít hơn là đánh 1 mình hjx

17. cậu để ý . hình như không đc để 2 câu trả lời liên tiếp. k là ăn thẻ đấy. tớ cũng k rõ nhưng nôm na là k coment liên tục.

18. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

Thôi Chốt Lại Vấn đề nhé. Người vào cmt cũng có người hào phóng kẻ bủn xỉn, người ngu kẻ trí, người ít nói kẻ lắm lời :)) nhưng mình luôn muốn cám ơn tất cả họ. Vì mình cũng đã làm được x4 Zen như người ta rồi. Dù được hay không được mình cũng cám ơn mọi người nhiều lắm.

P/S: hy vọng ở các Topic khác mọi người vào cmt ủng hộ nha :D

19. mac tat ca đồ đều tăng zen và Happy time la dc tầm 600k zen 1 nhát

20. T cũng chỉ nhặt đc,150-200 zen thôi
    Nó pt 35%, đồ fun zen, và.... bí mật,k ai nói đâu:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi