Thắc mắc Làm sao để tăng lượng zen rớt ra cực khủng ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyễn Sơn Hà, 18/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

Mình thấy trong game, ở bãi bên cạnh có một người đánh 1 quái rớt ra từ 300K Zen cho đến 600K Zen, trong khi mình cũng mặc set 40% full hết mà sao chỉ có 170K zen. Như vậy là sao, tất nhiên không phải vào giờ Happy Time 400%. Ai giải thích hộ mình với ?. Phải có lý do chứ? Game gì cứ bí mật thế này, bất công quá đi ?. Ai chả phải nạp thẻ cày rs như nhau ?.

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cho mấy nv chưa rs ks bãi đó và 1 nv chính cày zen dame mặc set full zen lên. Điều kiện là nv chính cày zen ko dc last hit quá là ok.

3. cho xin cái ảnh làm bằng chứng, tớ mặc full zen tầm 200k thôi

HuyenmyNguyễn Sơn Hà đã thích.
  4. Nguyễn Sơn Hà

Nguyễn Sơn Hà Hiệp Sĩ

bạn ơi, mình thấy nhân vật đó chỉ có 1 mình nó đứng ở bãi đó, không hề có team nào cả. Hình như nó là GDragonno1 ở Guild [NamDinh]. Giải thích như bạn mình thấy chưa đầy đủ ?

Bạn tin mình đi, mình thấy nhiều rồi, bây giờ mới thắc mắc. Mình có hỏi họ nhưng họ đều không nói. Cứ bí mật :( Ghét that :(

Last edited by a moderator: 19/4/16
  5. như bạn này nói đúng đấy mình thấy trường hợp này nhiều,kg bít có phải lổi game kg mà càng nhiều người ks thì zen rớt càng nhiều

6. chắc do họ nạp thẻ trên 10k điểm tích lũy được thưởng 20% exp lv và 50% zen.
    nếu cũng một bãi bạn đánh rơi 150m zen thì họ thêm 50% nữa là thành 150 + (150/2) = 225m zen.

7. kiếm bộ đồ zen từ đầu đến chân là tăng zen rơi ngay mà cậu

Nguyễn Sơn Hà thích bài này.
  8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Or nếu thêm nữA thay 1 ring zen = 1 ring gấu , và nạp thẻ tích luỹ sẽ tăng zen .

9. log vài acc vào. 1 acc dame to hơn xíu vs rs đầy đủ. mấy acc kia + đẫy agi vào. kiểu bug zen ý :v

10. thi thoảng mình cũng thấy. nên có ý đứng cạnh đánh thử xem tn. thấy nó rớt 3-400k còn mình chó 140 đều đều có phát lên 2 lít.

11. nạp thẻ cũng được tăng zen.chắc thêm cái đó

12. "Phải có lý do chứ? Game gì cứ bí mật thế này, bất công quá đi ?. Ai chả phải nạp thẻ cày rs như nhau ?."

Cái gì cũng có giá của nó, phải mất công tìm tòi mới có thể biết được những mẹo, mánh.
    Và bạn cũng chẳng là ai để bắt mọi người phải giải thích những gì họ tự tìm ra.

Thật ra mình nghĩ là mọi người rất muốn giải thích tử tế nếu như bạn chủ thớt điều chỉnh lại bài viết với thái độ thích hợp.
    Còn nếu cứ giữ nguyên thái độ đó mà vào đây post bài xin kinh nghiệm thì chỉ ăn gạch đá, hoặc vài lời phán mò của những kẻ qua đường chứ chẳng bao giờ có được 1 bài hướng dẫn tử tế.

Thân :)

13. Cái này tớ cũng biết haha :)) Nhưng mà không nói đc :D

14. Người nhà Fan kick Zen cho đấy. Thôi thì cứ an phận đi. Fan cho thế nào thì nhận thế ấy. Nghĩ nhiều nó đau cái đầu khổ lắm :D

15. bạn có chụp ảnh lại không? đăng cho ae xem với, zen nhặt thế thì thích nhỉ ....

16. happy zen thì 1 đống 3m :)) trung bình 2m :">

17. Dạo này ít kiếm zen kiểu này
    Nhưng bạn cho 2 em dame tầm 100k ( ý nói ko đc one hit để người sau ks có thêm thời gian )lên map ko pt nhau và nhớ mặc đồ full zen nhé
    Càng nhiều nv ks zen sẽ tăng
    Vvidu cho 2 em kẹp chuọt ngoáy rồng ks nhau 1 e nhặt cũng đc
    Hoặc 1 em kẹp 1 em auto nen cho e auto dame to hon

18. Mặc fulll đô 40% zen cho 1 tốp 5 em nhé.

19. mấy thánh ko bjt cầy zen zui 4 con ttd nvp cho đứng quẩy rồng vnp rs it thôi miễn quái cắn ko chết là dc 1 con nv chính dame to mắc sét zen đánh là dc nhớ ko đc pt nhau mới ks ra nhju zen đc

20. Pt 4 con với mình là 5. Mặc full đồ 40% zen. Cộng thêm phải rs đều để đảm bảo rớt zen đều đều.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi