8 về game Lạm dụng quyền hạn tự ý block chat

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GargterVip, 26/6/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào khoảng 21h47 đến 21h57 mình đang online tại máp đào ngọc thì bị kích đis ra khỏi game. Ngay sau khi vào lại được thì bị khóa chát.... vào bảng phong thần thì thấy khóa do chửi bậy, nhưng không có hình ảnh và nick: Dung***R block.
    1. Yêu cầu Dung***R cung cấp hình ảnh chửi bậy
    2. Trước đó mình có all 2 lần " mấy con chó của BK bị khóa mõm hết rồi ah" và " chó của BK bị khóa mõm rồi ah"
    AE cho hỏi như thế có phải chửi bậy và xúc phạm ai không, trong khi đó có những thành phần còn xúc phạm người khác hơn thế nhưng không bị block.

KellyChipPhù Thủy TuLa đã thích.
  2. Tiện thể cho mình kiện luôn tk minh**n3 này với, yêu cầu cung cấp hình ảnh

3. Thôi đi ông ơi : vừa ăn cắp lại còn la làng , chó chê mèo lắm lông . Xem lại mình đi hãy nói người khác . Thắc mắc gì pm zalo Fan sẽ đc giải đáp . Đừng lên đây mà sủa trong khi mình còn quá người ta . Tốt nhất loại này khinh ko thèm trả lời

4. Đúng là Lượng 2 mặt có khác :)) cay cú ko làm đc gì lên đây sủa =))

5. DoThan

DoThan Chiến Binh

mày sỉ nhục gọi người ta là chó thì khác gì chửi,chúng nó gọi LƯỢNG rẻ rách 2 mặt trả sai tí nào

6. 2 thằng anh hùng bàn phím, tay nhanh hơn não....... chúng mày đọc lại quy định block đi nhé.
    Còn tao có thế nào thì mọi người đã biết, chứ không phải đi ăn bám nịnh đít để đi chửi người khác như chúng mày.

7. Bá vương giờ vẫn còn vui nhỉ? Tổng thể còn bao nhiêu mạng vậy ae?

8. Cũng đồng đấy nhưng ae tâm huyết ra đi gần hết rồi, vì giờ quá nhiều thành phần trẻ trâu làm xấu hình ảnh bv.............

9. Đã đòi được quyền lợi nhé AE..................

10. thằng này khóa là đúng hở ra là chử bậy

GargterVip thích bài này.
  11. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Cái nào giải quyết xong rồi là xong!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi