8 về game Lại Tin Buồn...về DK MaiVit

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi linhtrang261, 6/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. linhtrang261

linhtrang261 Cư Dân

Thân chào AE!từ khi nghỉ game(2013),(trước e cầm DL Sophia123) giờ mới vào thăm lại chiến trường xưa :D,ai ngờ lọ mọ muốn bán cái nick phụ hồi trước lại bị Bác DK MaiVit lừa mất 100k ^^!.sự tình như sau AE ạ:
    -13h59p ngày 6/7/18:em có rao bán acc:ngoctuan05,char DL:0904082772 rs có 418l(400MT) có 1 số đồ lomx và vừa ^^! với giá 100k mobi.thì được bác MaiVit hỏi mua.2 bên thoả thuận là e đưa acc trước và thẻ giao sau.
    -14h01:e đã đưa acc cho bac MaiVit với cú pháp tin nhắn:BV*BanTK*ngoctuan05*01632911337
    đưa acc xong bác ý bảo ko có mã thùng đồ mà ko mua nữa,nhưng cũng ko nhắn tin trả lại acc cho e :D.nhắn tin bác ý cũng ko hồi âm,gọi thì bác ý tắt máy :-s.
    Thế nên e quyết định đưa lên đây để Mod giải quyết về tình trạng lừa đảo dùm,mong có 1 MU trong sạch,đừng để những người như bác ý làm mang tiếng AE chơi game.Bac ý cũng là 1 con người đã có gia đình,nhưng sao lại ko suy nghĩ sâu xa về vk con tí nhỉ.100k có giàu éo được đâu.e ko mong lấy lại nick,chỉ mong GM cố gắng dẹp những con Sâu như thế này để AE có sân chơi lành mạnh hơn.Hình ảnh thì e tạm thời chỉ posst những hình ảnh trong GAME,chi tiết E sẽ cho lên sau!
    P/S:e cũng tin người quá thôi!khi GD đã có 1 Bacs DL cảnh báo rồi,nhưng e cứ nghĩ 100k chắc ko lừa đâu ^^!
    Hix,ai biết cách úp ảnh chỉ e với,lâu ngày giờ ko biết Úp nữa :(

Các file đính kèm:

tungtrang thích bài này.
  2. RS 418 mà 400 master là ngon đấy.

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chuẩn bị xem cái tên MaiVit trên bảng phong thần nhé ;).

4. block luôn toàn bộ đồ đi kèm nữa cho chừa thì ngon. ko thì đọc dc bài này hắn lại tẩu tán đồ đi hết

5. MasterPie

Block theo IP thì tẩu đi đâu, admin có cômg cụ để làm mà :)).

6. Bác ý cũng lừa tôi thẻ 200k. bác ý còn con DK Totam đồ thuê 100% nữa . anh em mới chơi bị bác này lừa nhiều lắm. Acc ảo bác ý có cả chục cái.

7. Chia buồn cùng bạn MaVit :)) ! Chúc bạn ra đi thanh thảnh cho anh em nhờ !

8. linhtrang261

linhtrang261 Cư Dân

ko biết có ra đi hay ko lại tiếp tục lừa AE nữa Bác à :(

9. linhtrang261

linhtrang261 Cư Dân

thế trường hợp này thif có bị xử lý ko ạ?

10. linhtrang261

linhtrang261 Cư Dân

acc phụ của e toàn chừng ấy rs,nhưng toàn 400MT,trước toàn cắm MT 1 lần 5 acc mà Bác :D

11. có con dw nào ko, bán cho con

12. MasterPie

Mời anh em ra phong thần đài chiêm ngưỡng DK MaiVit :)) .

13. nó chỉ chơi 1 ac thui à =) lạ nhỉ

14. ác OngChuPro nữa +ác TieuMaDau... nhiều lắm

15. Cái này mà khoá acc theo ip có mà đi cả đống acc

16. linhtrang261

linhtrang261 Cư Dân

e còn 1 acc nữa,đang tìm lại ạ.gần 400MT thôi,chứ chưa được.

17. linhtrang261

linhtrang261 Cư Dân

Thanks Mod đã giải quyết ạ!

18. Ông này đầu tiên cũng lừa tôi cái thẻ 50k VT, nhưng đến nửa đêm tôi và ông ấy nói chuyện về máy lạnh ô tô 1 hồi thì ông ấy nói là trả lại tôi bằng 60B và kỉ niệm 1 cái nhẫn gấu nâu. Sau vài hôm thì ông ấy còn ép đồ cho tôi nữa và sau này tôi và ông ấy còn thân thiết hơn dẫn đến mọi người hiểu nhầm tôi và ông ấy là 1. Mà cũng không hiểu ông ấy đi lừa đảo ít ỏi thế làm gì không biết nữa, hỏi ông ấy lừa thế làm gì? Ông ấy trả lời 1 câu xanh rờn bảo lừa cho vui mới vc. Trong khi đó ông ấy là chủ gara ô tô. Đúng là óc chó thật cứ đi làm mấy cái chuyện tiểu nhân, giờ block acc rồi ông ấy chán nghỉ game thì ai ép đồ cho mình nữa :)). Thật lòng vẫn mong ADM thả acc ông ấy ra.

19. tìm thấy ban pmm nha

20. Các ae quá đáng quá ..cứ tạo điều kiện cho người ta thực hiện việc xấu thôi...lẽ ra người ta cũng tốt lắm...chỉ mượn đồ xài ít tuần thôi xong trả lại cho người khác (chứ ko fai nạn nhân) mà...thôi vào đây ngắm vợ MaiVit cho bõ nè :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi