8 về game Lại mất tiền ngu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vidautaxanhau, 20/1/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Culi legen giờ ko thấy gáy,chắc đói
    Bại trận quá,thằng e anh nó bảo thế :))
    Năm 2022 r chịu khó lên pk vào

2. Mày là ai?vào game thể hiện bọn bại trận :))

3. Sủa mạnh vào culi,vào game thể hiện :))
    Bật auto lên mà chơi

4. Vẫn văn sủa bật auto trong khi con cétus , moon , theonly lên bảng phong thần =))

5. SonSoi

SonSoi Chiến Binh

Óc *** bố thí thì bank vào acc LG chứ sao lại đóng phạt cho fan, não mày chỉ suy nghĩ đc lý do đấy thôi à ;D

6. do bị ám ảnh quá nên giò mới vậy ớ :))
    đúng là cụt tay

7. Năm hết tết đến bọn anh đi chơi các em gáy đc bữa nào gáy đi ra tết bọn anh bẻ răng c h ó

8. anh đánh giá cao độ cắn càn sủa bậy của chú mày sau này có xa cơ lỡ bước k bú liếm đc nga ngố thì về đây quẩy đuổi đi theo hầu anh. yên tâm a k đối xử tệ với em đâu a ăn thịt kiểu gi em cũng có khúc xương .ghi nhớ câu này của anh ngày hôm nay nhé :))

9. Con trai bố,bố có acc cần lol phải cầm acc thằng nào
    Ngu nhưng thích sủa ,đập như chó giờ cút chưa
    Còn acc nào len thi đấu với bố
    ,làm culi an phận đi em :))

bocuacaccon123 thích bài này.
  10. Các con bảo để xem quay video xem chúng nó thế nào giờ rúc nonpk xong bảo đợi s15. Cố lên các con trai mà Tết này thì culi lấy gì mà ăn đây

11. Thế đỉnh cao ĐB gì mà mới đc 2 tuần đã rúc hết rồi thế. Ít ra cũng đánh đc dài như bọn tao đi hay các bố mày *** cho cầm acc nữa. CL gì cũng sủa đc bảo thằng Minh Bầu nó đi xin nhiều vào chứ mới mấy người chưa ăn thua đâu con ạ

12. Nghe loáng thoáng quỳnh cụt với nam khỉ đợt này ko bú liếm được gì
    đói ăn quá đang lồng lộn tìm chủ mới xin được nuôi à.
    @Nhật Thăng @vidautaxanhau 2 thằng cày thuê bú liếm số 1 mu, tháng đang cày thuê bú liếm khắp đủ tiền ăn giờ đói quá nên cay nhờ.;))

b0y_s0k thích bài này.
  13. thắng 3 năm kg cho gỡ thế các con mới cay cú sủa :))

14. Loại bu cu như mày thì chắc kiếm được với không phải quay màn hình thì còn auto dài dài. Để xem New nó ko auto nó làm được gì, chúng mày như con chó lâu rồi chứ không auto à. 3 năm kinh quá nhề, lúc ý chúng mày đang bú *** nhé các em, chơi game nhiều ảo game à con mà 3 năm.

15. Bố thằng hoan cẩu. Chui rúc mãi rồi cố sủa lên đi con :))

16. lên các anh đút *** cho bú giải trí cho các anh tý, không autopk ko chơi đc à thằng culi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi