Thắc mắc Lại có một vấn đề muốn hỏi ACE và BQT.....Vui Long` trả Lời cho Mọi NGười Cùng Biết

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pyongseng, 9/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. PS4 Trước Tiên Là Tôi Thay mặt cho ACE xa quê, Xin chân thành cảm Ơn BQT "đồng cảm với lỗi nhớ nhà và nhớ người thân". Đã tạo 1 sân chơi vui cho ACE ......! Tình cảm mà BQT giành riêng cho ACE xa quê CHÚNG TÔI, Đã được thể Hiện sâu sắc khi BQT đã giành riêng 1 SV đó là SV17,và đặc biệt hơn đó là sv no PK.....! (*_*)
    NHưng có 1 điều mà Tôi Ngập ngừng Muốn hỏi đó là...SV này bảo trì hay cắt vào giờ nào, ngày nào....... ACE không biết Nhiều hôm không thấy có thông báo gì....CỨ AFK từ sáng tới tối sau vào thì thấy " Đang thử kết nối 863 lần".......Ngỡ ra làm sao....Hoá ra SV17 đã bị cắt từ bao giờ.......!
    Nếu như có Thông báo hay Hướng dẫn gì Xin nói rõ và bố trí ở chỗ dể nhìn thấy ....Cho ACE tiện theo dõi còn đuổi TOP.....!
    Xin chân Thành cảm Ơn

BachCongTu, mgchien97cuunon đã thích.
  2. 1 phiếu ủng hộ cho anh em xa quê hương.chúc anh em sức khỏe để cày MU chiến đấu

pyongseng thích bài này.
  3. Cắm từ sáng....chiều Tối vào thấy " đang thử kết nối.....", Top Thì đang đuổi.....Thấy Thế không biết nói gì hơn.....Đành Up lên nhờ trợ giúp........
    ......Tks ACE đã đọc và ủng hộ...... @cuunon

cuunon thích bài này.
  4. Bác cứ qua sv9, bãi cùi 195 pm NgocLanTim, mình pt đánh cho vui :))

ledem0488 thích bài này.
  5. PS9 Cảm Ơn @MinhThien ......EF ghẻ đồ cùi sang ĐÓ mấy Thánh không hiểu lại bảo " ở đây ko có rác đâu mà nhặt.......hihhihi " Mình cắm bên này cũng đc 1 thời gian và cũng xin được slot......Tks Bạn nhé

6. Mình cũng đồ ghẻ mà, có gì pro đâu, chỉ được cái lỳ và lầy thôi :)). Mệnh danh trong G là GL cùi nhất mừ :))

ckvip1993pyongseng đã thích.
  7. Cùng ý kiến luôn,cứ đc 2,3 ngày lại mất sv.chả hiểu ra làm sao cả

pyongseng thích bài này.
  8. Lúc ngắt kết nối là do sóng biển nó đánh dây cáp quốc tế của Viêt Nam ngoài biển đấy bác, hoạc do tầu của Trung Quốc đi qua nó troll :))

pyongseng thích bài này.
  9. FreeBirds5 THấy các Thím kêu GL streng chém ghê lắm mà......... CHém AE là cùi bắp
    Khiêm tốn quá.......!

10. PS9 Sóng To quá đánh tut ca? Mạng ah.........Theo Mình thì Sóng TRung Quốc làm sao ăn được mạng của ADMin.....
    ........(*_*)...........!

11. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Vào lại đi cậu. Đáng tiếc là Server này đặt tại nước ngoài, nên chúng tôi ko thể kiểm soát ổn định hết được. Phải chờ có báo mới fix được

pyongseng thích bài này.
  12. PS9 Cảm Ơn @GangterMU nhé ....Niềm vui ấy được nhân lên 1000 lần khi vừa vào làm 2 trứng thú và 1 E thọc ngọc.....Không đáng gì nhưng lúc này Lòng đầy cảm kích.........CHúc ACE cùng Ban quản Trị 1 Buổi tối tràn đầy Hạnh phúc...........Thân Ai............! (*_*)

mgchien97 thích bài này.
  13. thôi anh em cứ vào sv chung cùng anh em cho vui đi.thi thoảng gặp ng quen nó vui lắm

pyongseng thích bài này.
  14. Cũng thỉnh thoảng giao lưu ấy c

Cũng thỉnh thoảng qua giao lưu với ACE đấy chứ.....Có mấy hôm này Đuổi TOP bục mặt lên hạn chế...........Không có TEAM chạy lung tung mất slot chúng nó Nói chết........HJHJHJ

cuunon thích bài này.
  15. mấy khi bảo trì @@ sv riêng là ngon rồi , chịu khó lên FB @@ lần nào trên gruop FB chả có

pyongseng thích bài này.
  16. Vãi cả afk, afk đến cắt cả sv vẫn còn chưa biết :-ss

pyongseng thích bài này.
  17. thánh chém :))

pyongseng thích bài này.
  18. Giờ Vào Ngon lành cành đào........Nhờ có @GangterMU Trực tiếp can thiêp mà @Designer @KimLongQuaBoi ......Vào Xem con cưng thế nào rồi nhanh ACE ơi

KimLongQuaBoi thích bài này.
  19. Chém gì, gà thì nói gà. Có ai pro = chú hả Thiếu Gia :))?

pyongseng thích bài này.
  20. pro mà xém chết vs sét đồng hehe. may sao vẫn lãi được 500sjc vui cả ngày

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi