Bang hội Lại buồn rồi anh em LM ơi.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 28/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Pk top1 tháng thưởng 1 cre :))

2. Vkl cre hoàng nó + 13 nó to quá :))
    2 cục 10 trong hòm đồ cũng dc ke kw

3. cái gì mà dàn xếp w4 với ssk game phát hành bời GT la người có quyền hạn lớn nhất.... việc tri ân cũng la phần dễ hiêu bởi ng ta gắn bó từ lúc open sever đến giờ. ng ta luôn phai cô gag hang ngay rs dể giữ dc câi tốp mới dc như ngày hom nay.còn bạn nói dàn xếp thu hoi bạn pm riêng với GT xem mua đồ xem bạn có mua được...?
    còn tôi bận ko co nhiêu thời gian pk cung nhu phai nên trường ngày ranh dc mấy tiếng con phai tranh thủ ngủ rồi công việc...biết tin a TomMai sắp lập gia đình và tính a ấy muốn pk . nên tôi qđịnh vừa là đổi cho a ấy lấy cái acc pk vừa la món quà cưới cho a ấy. game chi la câi thứ giải trí... tôi thấy là co mùi ghen tỵ ấy

thinh13te thích bài này.
  4. co mùi ghen ăn tức ở đem lòng đố kỵ và 4 ng thuộc gui king kia dc tri ân Sw4 toan la nhung lão thành cách mạng cả công sữc của ng ta gắn bó với GT phàn quà coi nhu la khích lệ tôi thấy quá binh thường còn ai chưa hiểu chuyện hưa hiểu vấn đề mời qua topic của a TomMai mà Cảm ơn thằng em MinhGaJP nhé

Last edited: 29/9/16
    thinh13tehoangdieu đã thích.
  5. Để mình nói vài câu cho Tommai hiểu rõ chút nhé:
    * Lý do bên mình huỷ LM vs King có 2 nguyên nhân lớn ở này:
    1.
    Bên King có quá nhiều thành viên 2 mang. Việc mình PK vs Vũ chỉ là chuyện rất nhỏ những nó là khởi đầu để bên mình có thể hiểu rõ về sự thật này:
    - Bên mình đưa buff cho TV bên G King -> Kết quả là TV G King lại đưa cho XQ-BG vào buff rồi cùng với King đi lên PK bên mình. ( Trong khi lúc đó đúng nghĩa là King đang đối địch với BG-XQ ).
    - Không chỉ 1 lần đó mà nhiều lần khác: Dangcapso1 + Amanda + Aquirus + ShikeyDJay + BossMUHN + BeHongXiem liên tục PT với nhau để lên PK bên mình. Có vài lần PoliceMUBV + lBaoChau cũng tham gia đi chung với nhóm này.
    - SM ThaoTuyen lúc trước cũng đã từng ở G King và sau khi nhờ được thằng e mình vào tăng điểm SM chuẩn thì lại out G sang bên XQ.
    Nếu không có việc PK kia thì bên mình tới giờ chắc cũng không thể biết được sự thật đó:

2. Quan trọng nhất là: Bên King xem thường A e mình khi qua BV và có người nói trong LM là: "Bên mình sống bám vào King".
    - Đây là lý do chính khi bên mình quyết định Huỷ LM vs King. Bên mình muốn cho King cũng như mọi người thấy: Bên mình đủ sức để đứng độc lập không phải phụ thuộc vào bất kỳ G nào cả. Khi thấy Tommai nói muốn đối địch vs mình, thì mình rất vui vì là cơ hội để cho King cũng như mọi người thấy về khả năng của LM FL - BK.

- LM FL - BK tuy ít người những đa phần toàn là các " Chiến Binh thật sự ". Nên họ không bao giờ ngại PK hay phải nhờ vả phụ thuộc vào bất kỳ G nào khác khi đối địch. Và họ sống không bao giờ có chuyện 2 mang.

* Trong thời gian đối địch: Thì việc King PK vs G mình là chuyện mà tất nhiên ai cũng biết và BG-XQ cũng PK vs G mình là điều rõ ràng ( vì XQ là đối địch vs bên mình suốt nhiều năm ở bên PH rồi ). Nhưng việc TV Trụ cột G King hợp tác cùng với TV Trụ Cột của BG-XQ để PK với LM FL - BK thì đúng là mình hơi bất ngờ. Vì lúc mình sang đây cũng nghe nói mỗi quan hệ giữa King vs BG cũng như HN - XQ ở bên PH cũ.

- Lúc đầu khi đối địch với King thì mình nghĩ ở BV sẽ tồn tại 3 Thế Lực lớn. Và mình cũng hy vọng như thế sẽ vui hơn rất nhiều. LM King sở hữu rất nhiều đồ khủng và được sự ưu ái của GT nên các bạn có thể hoàn toàn độc lập được không cần phải nhờ vả hay hợp tác với kẻ thù chỉ vì PK với LM FL - BK.

Chốt lại Game chỉ là để giải trí: Qua thời gian đối địch vừa rồi thì chắc Tommai cũng như các TV khác G King và các A e LM FL - BV cũng đã có nhiều giây phút vui vẻ + Cay cú :D. Và bên King chắc cũng hiểu phần nào về khả năng của LM FL - BK rồi. Kẻ thù thật sự đối với A e FL - BK không phải là King mà là một số con rùa rụt đầu + Ngụy quân tử.
    * LM FL - BK sẽ tạm lắng 1 thời gian để các LM còn lại chứng mình thực lực của mình, cũng như những gì các bạn đã từng nói. Chúc các bạn PK vui vẻ :D.

c0ngtuvt, hoangdieuMasterPie đã thích.
  6. Có lẽ quan niệm của tớ vs anh em G cậu khác nhau nên có suy nghĩ khác nhau.
    Cậu nói game là giải trí mà. Nên tớ vào game và tiếp cận vs game đúng vs tiêu chí và mục đích là giải trí thôi.
    Thế nên trong game vs tớ chỉ tồn tại 2 từ đối địch thôi. Chứ không hề có 2 chữ kẻ thù ở đây.
    Ngày xưa cũng đối địch vs nhiều G rồi không riêng gì BG đâu. Gần đây nhất là dd vs G của cậu. Nếu như cứ đối địch mà coi nhau như kẻ thù rồi không nhìn nhau ko nc thì đúng là tớ ko làm dc việc ấy.
    Khi 2 G hủy dd nghĩa là trờ về trạng thái bình thường quý mến nhau thì nc không thì pk. Hoặc cũng có thể bơ nhau đi chứ không hề có chuyện 1 ngày dd mãi mãi lè kẻ thù của nhau.
    Còn tớ chơi BV cũng ko phải lâu nhưng cũng ko phải ít. Vì game vì ae trong G vì nọ vì kia cũng lên dd chửi nhau vs G dd nhiều lắm.
    Nhưng đấy là ở vị trí 1 người chủ G và chủ LM phải có trách nhiệm đứng lên nói ra tiếng nói thay ae trong LM. Đảm bảo quyền lợi cho anh em và cần thiết chiến đấu đến cùng. Nhớ ngày xưa mỗi lần CTC chửi nhau vs G MeLinh như hát hay. Sau này đến BG nhưng nó chỉ xoay quanh vấn đề game. Chứ không hề liên quan đến vấn đề cuộc sống hàng ngày.

hoangdieuMasterPie đã thích.
  7. Chắc tao bỏ game mất. Chơi game là để vui giải trí mà. Ko có nghĩa là thù hằn. Ae ai cũnh có cấch sống riênh. Đâu thể ép họ pair thế này pair thế kia được.dd là dd bạn bè vẫn là bạn bè.

hoangdieuMasterPie đã thích.
  8. Đi đi k cần quay lại đâu

hoangdieu thích bài này.
  9. Nói như hát hay ấy.Mình thích thì mình chơi với ai mình chơi thôi. :)) HN toàn đại gia không thể chơi được

hoangdieu thích bài này.
  10. họ là nhất :))

c0ngtuvthoangdieu đã thích.
  11. Nói nhiều làm gì em ơi.bao nhiêu tốp píc nói về vấn đề này rồi.giờ cứ chơi theo cách của mình thôi.

12. êu ơi! lại cãi nhau ah =)) =)) =)) =)) . tớ *** tham gia. :D

13. giờ thì đang giữ 1 acc làm kỷ niệm vs bá vương thôi... chứ mặn mà gì nữa hả các tình yêu! :D

14. giờ thất lạc khá nhiều anh em cũ @@~ biết tìm đâu đây @@`

hoangdieu thích bài này.
  15. Trình bày , diễn tả , diễn xuất , Đồ thừa , lý do ngoại cảnh , khách quan đem lại , Do thế này , do thế kia , tại thế này ,tại thế kia .
    Không như vậy thif Tôi đã là ... =)) =))

Lời nói luôn mâu thuẫn với hành động .
    Sống làm sao mà bị cả SV cô lập
    rồi đổ thừa cho người này người kia ,
    chuẩn lắm chưa mà trình bầy nhiều dữ vậy !
    ai chơi 2 mang thì đập thằng đó ,
    cớ sao lại đổ lỗi cho cả 1 LM ,
    cái đầu còn non và xanh lắm
    để rồi giờ đây lấy 10 Thành viên ra đỡ đạn . =))
    chán cho 1 cái lý lẽ mà chỉ .... ABC Ích sì ....

16. Đúng là Game chỉ để là giải trí, PK cũng chỉ là để giải trí. Nhưng bên mình không thích thấy cảnh lúc HN còn LM vs King. Và King đang đối địch với BG - XQ. Trong lúc bên mình đang PK vs BG-XQ, đúng nghĩa thì King cùng LM vs HN thì sẽ PK BG-XQ cùng hỗ trợ cho bên HN. Nhưng lại đi đưa buff và đi cùng Team với BG-XQ để PK HN. Như thế thì cùng LM để làm gì?
    Mình không nói tất cả LM King, nhưng bên mình không thích thấy cảnh cùng LM mà đi chung với đối địch để PK người cùng LM. Game chỉ là để giải trí nên cứ vui vẻ đi, mỗi G mỗi LM có cách suy nghĩ khác nhau mà. Còn một số thành phần ... ở Phục Hưng qua đây thì sau này rồi Tommai cũng sẽ hiểu thôi.

hoangdieu thích bài này.
  17. Nói thật HN LM vs King cũng 1 thời gian, nhưng ae HN chat LM dc mấy câu, toàn chơi kiểu nội bộ.

hoangdieu thích bài này.
  18. :)) HN giờ có ai chơi
    ông quý
    anh manh sứt :))
    khểnh
    takizawa afk suốt
    anh thắng bx afk suốt
    dũng ái afk suốt :))
    thằng em việt ko biết pk là gì :))
    còn thằng khang 1 loạt tân thủ đi cc :))
    anh bằng siêu gà afk suốt đã bán ác :))
    anh phong gà afk suốt trí sài gòn afk suốt
    còn lại mấy thằng vào train vớ vẩn
    còn đội anh duy anh tiến lúc đó ở bên Guild Kinh
    có được mấy người on biết chuyện gì đây :)) còn lại nghỉ hết rồi còn thằng nào chơi đâu ^^
    pk chỉ có ông quý khểnh thi thoảng có takizawar :)) ah thy thoảng có shashi cái gì nữa ấy với con Dl HD cùi bắp guild đông thế này cơ mà :))

Last edited: 30/9/16
  19. nói chung nói dài nói mãi thích thế nào chiều thế đấy thế thôi :)) quan trọng gì đâu béng nhậu bét nhè đi ko béng được mk đứng chơi anh tôm khóa topic vào đi đỡ nhức đầu
    và 1 số thành phần bơm đểu tiểu nhân ko tính tiền :))
    riêng thằng thịnh thích gặp anh chỗ nào hưng yên cứ nói anh tiếp chú đầy đủ ko cần tiểu nhân bơm kick

20. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Anh đừng nói vậy, ít người + bận nên toàn afk thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi