Lại 1 lần mình tin người quá thế rồi...

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi SeeLells, 19/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

ghê thật ông anh đại gia quá
    thế 300 bạc 15 tỷ zen như quà noel nhá:">

2. minh` cuom~ ca? kay do` cua? thang ku nay` zoi` lan mat tam may Hom. jo` moi thay no pót'. sao cham. the'

3. thôi anh em xem sắp sếp và huy động vốn dần đj cuối năm nay anh em làm 1 cái cho cac game khác nó nể nhé :)) bọn chú chứ anh thi thắp hương muỗi cũng lên đến như thằng Hi nó nhjnf đẹp mã thế mà anh còn hút có 3 điếu thuốc nó xuất hiện ngay =))

4. Ko đc đâu SÓI a =)) hehehehe

5. hohoho anh cầm trịch anh fai lên tiêng chứ.Năm này 2 lần rồi hay để đầu năm sau

6. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hoho anh vân béo nói hay quá.cuối năm tổ chức sẽ có mặt ngay như lần vừa rồi.nhưng anh chắc gì đã biết mặt em đấy.uống rượu vào biết ai đâu lại còn lấy 2 củ su hào làm cả quán tìm ko thấy :)).mà xin đồ anh xin hộ em đê nói mà ko giữ lời hôm nào tất niên em cho chén rượu vào mồm đấy :)).
    oke đã được nhận acc hungvn7 mong mọi người giúp đỡ lần này tao thách thằng nào lấy được đấy.:)) vì đã bảo hiểm từ trước

7. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

thui chú cứ cố lên nhé, chuẩn bị mất sdt đó

8. sao trù ẻo nó ghê thế? mất thật thì nó lại gào, tội nghiệp! ;))

9. 3 cái loại bạn bè đó nhét giẻ vào mõm đi em.

10. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

thôi kẹ chúng nó đi anh.em ko chơi với nó nữa là xong.mình chơi game giải trí chứ có mang về làm cơm ăn như bọn chó ý đâu hehe

11. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Sặc ... Mất đồ hả ... :|... Chia buồn .... :| .............................................

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi