Nhạc/phim Lạc mất anh!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi lac*mat*anh, 19/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Woa ! Phản bác kinh nhỉ . Chú cứ đợi đấy . Ko phải thách chị đâu . :)) . Nhà chú ở Hà Nội , là ở quận ( huyện ) nào thế ??

2. mai dịch....dùng võ cổ truyền đến đánh đi....em chuẩn bị sẵn lá trắn rồi

3. Lá " chắn " nhéz em :) .
    Chị ko biết Mai Dịch em ơi :(

4. thế thì nói hà Lội 1 cho nó to vậy ... chị có bít địa danh đấy ko

em về học lại lớp 1 đây :D

Last edited: 25/6/10
  5. Chị biết HN ,biết Tây Hồ ,biết Đông Anh. Mai Dịch thì có gần Tây Hồ và Đông Anh ko nhỉ ?

6. ĐA đi qua cầu TL rùi đi thẳng ra Phạm Văn Đồng rùi rẽ phải là ra Hồ Tùng Mậu đấy là Mai DỊnh rui` đó.
    Đảm bảo ko hiểu j` :D =)) :P

7. Em chỉ đường qúa là chi tiết nên chị bị lạc lun . Hồi đó ở Hn chơi có 1 tuần thôi àh. :)

8. thế mới bảo là đảm bảo ko hiểu j` (nói chung bít Mỹ Đình ko) ???

9. Nói chung thế này . Biết từ Nội Bài <=> Tây Hồ <=> Đông Anh . Và vòng quanh mấy chỗ trung tâm . Àh pit kái BigC , Vinc . Còn kem Tràng Tiền nữa :)) nhà em gần chỗ nào trog những chỗ đấy ?

10. bigC ........nói gần mà cũng cách 6,7 km :))

11. bợm

bợm Guest

Ku này toàn sưu tập đâu mấy em hàng trông như búp bê silicon ấy nhỉ, đầu tóc giống mì xào hảo hảo, mặt trắng như ma, phồng mang trợn mắt thấy ghê ghê

12. thế thì chú ko có con mắt thẩm mỹ rùi ...:))

13. bợm

bợm Guest

Không khéo ku này con bệnh hơn cả mình =)) trông mấy em hàng này chán vãi không hiểu khái niệm đẹp giới teen bây giờ thế nào, theo cách nhìn hàng của moa thì em này nhão nhoét + trông như ma nếu ảnh giống ngoài đời chắc gặp nó ban đêm moa chết vì giật mình mất thôi, đã yếu bóng vía sẵn

14. eo sao . tự tui thấy xinh là đc. :x:x :))

15. bợm

bợm Guest

hoho nói chung là kưng nên cẩn thận giờ lắm em giả nai tà lưa lắm ;)) vợ con éo gì tốt nhất thích cứ tìm 1 em ở ngoài đời trẻ đẹp là xong, trên mạng này chỉ chém chơi thôi chứ kô biết đâu mà lần, anh thấy nhiều thằng yêu đương cắm đầu mạng tìm hiểu nhiều các em bị lừa tình nhiều dẫn đến trầm cảm, ngại tiếp xúc với thế giới bên ngoài rất nhiều :D

Last edited by a moderator: 25/6/10
  16. ui toan BD the nay thj nghj? chu' choi j

17. bợm

bợm Guest

Chơi hết em à sợ đêk bố con nhà nào, nó có mình cũng có ;))

18. eo` noi the thj noi lam chym j o? nha cho khoe?

19. bợm

bợm Guest

Hoho thử cái nghen xem nó miên man đến đâu, ở nhà thành ngố à kưng :x

20. em co v co kon roi`
    o? nha` ngu voi v cho suong'

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi