8 về game lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Cao Thai Son, 12/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. e nhờ a sử lí hộ e vụ này ạ ...a ấy bảo là k phải lên dd dâu cho ae gd lun xog bảo e đưa 2k bạc samg tk... kochinawoa xog e chuyển xog gọi số máy bận nt không tl nhờ a nhiển giúp e vs @gamemuvp

Các file đính kèm:

2. a @saivado1 giúp e vs ạ

3. chuyển khoản không lý do thì khó rồi đây

Cao Thai Son thích bài này.
  4. Up mau bạn Gt lần sau cứ qua tg nhé cho an toàn OK thím

Cao Thai Son thích bài này.
  5. khó gì thế ạ

6. tớ cũng bảo gd qua trung gian nhưng cậu ấy bảo mất t/g rồi thế này thế lọ mình cũng thik ác đó nhưng cuối cùng bị lừa tin tưởng quá

7. Công nhận là mất tg nhưn ko phải ai cũng lừa đảo đâu nhé nhưng thằng lừa dảo geo quả nào nhận quả đó thím cứ ân tâm nó lấy đc thím 100k thì tự khắc mất 10tr nhé cứ cứ ko phải lo
    Thím biết dd của nó ko thế tang nó vào

xzaixzai92Cao Thai Son đã thích.
  8. tôi chỉ tên nv ác hnay tôi vào xem suol rs 1k1 20k dư zZuMinh thì phải

babyhs1102 thích bài này.
  9. sdt n ae chánh ra nhé 0969282282

lovegirltb, TruongSobabyhs1102 đã thích.
  10. Số đẹp mới dễ lừa, thằng này lever lừa đảo của nó ngày càng cao :(

tungkuteCao Thai Son đã thích.
  11. Cao Thai Son thích bài này.
  12. ns ngol ngọt lắm chỉ sợ nhưng ae ko chs dd n ăn lo lun

13. tks cậu đã giup tớ nhé

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ái chà số viettel lại là số đẹp, có cần check hộ thông tin chi tiết của số dt này ko :))?

YeuVoNgoCao Thai Son đã thích.
  15. có thím ơi

16. Nói thật top đừng tự ái.có cả trăm nghìn vụ kiểu bị lừa khi giao dịch không qua trung gian r.riêng hnay lướt diễn đàn mình đã thấy 2 vụ (cả vụ của bạn).lừa đảo sống được chung quy chỉ xoay quanh việc: các bạn ham rẻ,tiếc mấy đồng trung gian,đặt niềm tin nhầm chỗ (cái niềm tin đôi khi còn có thể hiểu cho những trường hợp quen thân nhau).admin và mod có thể nhiệt tình hỗ trợ phần nào thiệt hại.nhưng mình nói thật.những vụ kiểu này để cho mất luôn thì mới giúp các bạn có thêm kinh nghiệm

17. mình bảo lên t/g phí bnhieu mình chịu nhưng họ ko ge thif bit lm thế nào mình thik ác đo rồi

OnlyC thích bài này.
  18. Biết có trung gian rồi ko gd qua trung gian tạo cơ hội cho lừa người khác lừa đảo đây mà . Các bạn gd thành công thì ko nói làm gì, bị lừa thì gọi mod vào. Không công bằng cho lắm

FreeTime, tuan91Cao Thai Son đã thích.
  19. Can ban? thang kia no ra keo` kheo qua . ac ngon nhu the ma ban re vl . len cau max bay~

tuan91Cao Thai Son đã thích.
  20. xo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi