Là con gái thật tuyệt !!!!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi DragonJP, 28/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có ông đang đi máy bay thì mót đi vệ sinh quá, chạy tới chạy lui nhưng toilet nam đều có người dùng.
    Một nữ tiếp viên cảm thấy hơi ngại cho ông này nên cho ông vào nhà vệ sinh nữ trên máy bay kèm theo lời dặn dò:
    - Đừng nhấn nút bậy bạ nha anh.
    Ông này sau khi làm việc xong liền nhấn nút WW (viết tắt của chữ Warm Water là nước ấm) thế rồi một làn nước ấm áp dễ chịu liền xịt vào chỗ ông vừa bài tiết.
    Ông này bèn nghĩ: "đàn bà sao sướng thế" bèn nhấn tiếp nút thứ 2 có chữ WA (viết tắt của chữ Warm Air nghĩa là khí ấm) thế rồi một làn khí ấm áp sấy khô chỗ cần làm khô của ông ta.
    Ông ta nghĩ:
    ‎"Trời ạ! Thế giới này còn có những chuyện thế đấy à?". Rồi không ngăn được sự kíck động tò mò, ông ta nhấn tiếp cái nút có chữ PP (viết tắt của chữ Powder Puff nghĩa là xịt bột thơm) thế rồi một làn bột nhẹ nhàng bắn ra liền làm thơm tho chỗ đó của ông ta.
    Cuối cùng, không ngăn được mình ông ta nhấn vào cái nút có chữ ATR.
    Rồi, ông tỉnh dậy thấy mình nằm trong bệnh viện.
    - Vụ gì vây? Sao tôi ở đây? - Ông ta hét lên - Tôi nhớ là tôi đang ở nhà vệ sinh nữ trên máy bay mà?
    - Thì đúng vậy! - Cô y tá trả lời - Sau khi ông hưởng hết những hạnh phúc trong đó, ông đã vô phúc nhấn nhầm cái nút ATR (viết tắt chữ Automatic Tampon Remover) nghĩa là Gắp Băng Vệ Sinh Tự Động, nên bây giờ vật hy sinh cho tính tò mò của ông đang ở dưới cái gối kìa

lacoste thích bài này.
  2. cái này hay đấy nha kakakaka

3. là con gái thật tuyệt vì được đàn ông fang.:D

4. AoGiacDangCay

AoGiacDangCay Cư Dân

Dasdasdjhjgfhdjk264556456456456

5. Lại hết xzen e chán nghe

6. Ko biết thử 1 lần có sướng ko nhỉ ?_?

7. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

Truyện này mình cũng đọc rùi thì phải :-??

8. :D hài ghê bó tay thật đấy .

9. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

Ko biết có hài hay ko cứ vào làm tí xzen đã :))

10. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Ai mượn tò mò.nhưng mà mình cũng mún thử 1 lần cho bít:>

11. Có kái WC như vậy ko ta :)) có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta có kái WC như vậy ko ta

12. Hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii vÃi liềuuuuuuuuuuuuuuu

13. Làm gì có cái Wc như thế :-" ông tây kia chơi kiểu tự tay bóp ...rồi onion17

14. Chan dang khong co nguoi yeu ai co gioi thieu vs

15. :))cười chảy nước mũi

16. ước gì mình cũng là Gỉl

17. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

công nhận là hạnh phúc thật :))

Sóc Lọ Khan™ thích bài này.
  18. Hài vãi cả lojjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

19. Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

20. Uppppppppppppppppppp lên cho nó hot

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi