Lỡ làm người yêu Giận

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Ngày Trở Lai07, 18/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay lỡ làm người yêu giận, bây giờ e cũng buồn lắm,chẳng muốn làm gì hết.....Chả là chuyện như thế này:
    E và người yêu e quen nhau cũng được 6 tháng rồi,mỗi lúc trước giận nhau thì mau hết lắm,e chỉ xin lỗi thôi là cô ấy hết giận,nhưng lần này thì khác,e đã xin lỗi rồi mà cô ấy vẫn chưa nguôi giận,Hôm bữa đi chơi với lớp cô ấy có chụp hình với mấy đứa bạn,trong đó có một thằng đẹp trai lắm (đẹp hơn e),chụp hình thôi thì e không ghen đâu,nhưng đằng này cô ấy lại quàng tay,ôm cổ một cách tình cảm lắm.E thấy như vậy nên chỉ hỏi thôi chứ k có làm gì to chuyện cả,cô ấy nói chỉ là bạn bè bình thường thôi,lúc đó e nói là "bạn bè bình thường thì cũng đâu cần có những hành động tình cảm như vậy".Cô ấy trả lời là :"e với thằng đó không có gì,a ko tin tưởng e thì thôi,có giải thích a cũng khôg tin",nói vậy rồi e xin lỗi cô ấy,nhưng nhắn tin thì cô ấy không trả lời,gọi điện thì cô ấy không bắt máy,e gọi được một lúc thì cô ấy tắt máy luôn.Giờ e phải làm sao đây,quả thật là e chỉ hỏi như vậy thôi chứ không có ý ghen tuông vô cớ.Bây giờ chắc cô ấy đang giận e lắm,e phải làm sao cho cô ấy hết giận đây?E rất yêu cô ấy,giờ e buồn lắm......
    Nói thêm cho các bác biết một số thông tin:e và cô ấy yêu nhau được 6 tháng rồi,tình cảm thì cũng mặn nồng lắm,từ trước giờ e đều tin tưởng cô ấy,cô ấy cũng yêu e lắm,tình cảm 2 đứa đến mức hôn nhau rồi,mong các bác cho e lời khuyên.....

anhcoihy1Li0n đã thích.
  2. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

Có tật thỳ giật mình.
    nếu là bạn bè trong sáng thỳ đâu chỉ vì 1-2 câu hỏi mà giận dỗi

3. Li0n

Li0n Guest

K gen k phải đàn ông bạn ak
    mình nghĩ người yêu bạn hơi quá rồi

4. Ko làm đc thì chuyển hàng đê :D:D

5. thế mới chết em không ai có cạch nào giúc em với

6. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

Nếu theo quan điểm + suy nghĩ của mình thỳ bạn cứ bình tĩnh , xin lỗi từ từ + điều tra xem thực hư bạn bè thế nào

7. Nhưng lần này thì khó lắm .Mình đã tìm nhiều cách rồi nhưng không ăn thua

8. Vao phần tâm sự tùy bút sẽ có nhiều chuyên gia ^^

9. Thì đây là quán nghỉ thì có khắc gì đâu,ai có cánh thì giuc mình với

10. boyhp1102

boyhp1102 Tân Thủ

Chi nhu the ma da dan. the thi ong xem lai tinh cam? cua? ny ong de. ny toi trc yeu nhau 2 nam cung chi vi 1 chuyen nhu the ma chia tay. luc dau toi rat buon. nhung ve sau tim hieu? ra do chi? la cai li do de? co ay muon chia tay toi. chi/ vi ko co li do len co tinh lay ly do day de/ chia tay va cho rang co ay ko co loi truong cuoc chia tay nay. nhung thuc chat trong long co ay da co 1 ng khac. va 2 ng ho dang nt tan nhau

Chi nhu the ma da dan. the thi ong xem lai tinh cam? cua? ny ong de. ny toi trc yeu nhau 2 nam cung chi vi 1 chuyen nhu the ma chia tay. luc dau toi rat buon. nhung ve sau tim hieu? ra do chi? la cai li do de? co ay muon chia tay toi. chi/ vi ko co li do len co tinh lay ly do day de/ chia tay va cho rang co ay ko co loi truong cuoc chia tay nay. nhung thuc chat trong long co ay da co 1 ng khac. va 2 ng ho dang nt tan nhau

11. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Bạn hay đt , nt nhìu cho ng ấy vào , ngta k nghe kệ ng ta , vài ngày k có chuyển biến thì cho nó NEXT đi . k đáng để mình iu đâu

12. NY bạn thật là dỗi hơi! bạn ghen vì lý do gì vì bạn yêu cô ý thế mà ko hiểu! bạn hãy NT thật nhiều vào những TN ngọt ngào! và sau những TN thì luôn luôn có câu AYE nhé con gái dễ .mềm lòng lắm ! mình chỉ nói vậy thui ko biết thế nào nữaonion2onion2onion2

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi