ko "thanh" liệu hồn >:)

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi fantasymc, 25/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. quanghyfx

quanghyfx Guest

Chắc hôm nay đổi gió;)), trốn vợ đi ăn ngoài đây, chắc lúc này đang hát bài "vùng trời bình yên"=))

2. Toàn hình mình coi trên Face bôk. bác FAN lên thân thiện tiếp cận, lắng nghe game thủ hơn thì em nghĩ MU sẽ khác đây.....

3. Haiz phết nhỉ =)) từ hum bước chân vao đây hum nay mới thấy bác nè hoà đồng với anh em 1 chút!hihi

4. vãi bác Min ^^! hài thật =))

5. Hic Bác FAn hôm nay sao tí tởn thế nhỉ khó hỉu quá 8->

6. Không thể đỡ được bác Fan nhà ta hôm nay có khi hôm nay cưới tuần bác kiếm được cái độ em nào nguyên phim nên hôm nay bác làm vài bức ảnh 2``` cho a em đổi gió

7. A adm hum nay làm sao vây taonion20

8. Vừa vào quen chưa thanks lại vào lại thanks thấy bác Fan doạ sợ quá. vừa mới bán acc nghỉ game được mấy ngày không may bác Fan vui tính thấy mình không thanks bác ấy đưa cho 1 con 65k dư dame to như DL máu trâu như DK búp PC như Sum ks quái khoảng cách 8 là chết chắc lại phải tái nghiện.

9. Bác Min nhà ta cũng.........:D

h0anggiaMU thích bài này.
  10. em chán cày LV và skil trong game dạo này ra diễn đàn em cày LV cho ních này .. ai dè...... adm yêu quý của em cày LV còn acc hơn cả em :))

vinhnghean thích bài này.
  11. Hình này dành cho a Fan : [​IMG] :)):)):))

Be*KhocNhe thích bài này.
  12. Hôm nay chém gió muộn thế . Admin nhà mình được cái vui tính hoà đồng cùng ae . Ừ thì thank cái

13. nhất adm mater cái MU game này Hoà ĐỒng cùng anh em nhiệt tình trong công việc thì chuẩn đéch cần chỉnh
    mấy cái game MU FPT chinh đồ võ lâm chi mông v..v... nhà nó adm BQT chảnh như con chó cảnh đekc = góc adm vs Mater nhà mềnh

Last edited: 25/8/12
    vinhngheanjewellry đã thích.
  14. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

tao thèm nịnh bợ thằng nào mày bại não à

15. TranHiep2404

TranHiep2404 Guest

Onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15onion15

16. Chảnh như con chó cảnh =)) =))

binhgates thích bài này.
  17. thank rồi đấy , thank lại mình đi :x

18. =))=))=))=))=))=)) nhà Tào Tháo trồng ổi>:)>:)>:)

binhgates thích bài này.
  19. [​IMG]

Essance thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi