Góp ý KO PHỤC FanTaSy ( kính mời ADM& A E vào tâm sự lần cuối ) Thần Chưởng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi (VIP)THẦNCHƯỞNG, 4/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không có gì là hoàn hảo thế giới còn loạn nữa là MUHN, ai chơi cứ chơi ai nghỉ cứ nghỉ nhưng theo tôi không nên cho ra nhiều đồ mới.

Không có gì là hoàn hảo thế giới còn loạn nữa là MUHN, ai chơi cứ chơi ai nghỉ cứ nghỉ nhưng theo tôi không nên cho ra nhiều đồ mới.

2. Ai chán k chơi thì cứ để mình giữu đồ . mình vẫn rất tâm huyết .
    Quay lại PM mình sẽ chả lại
    YH : kingofchao1

3. Vẫn hót nhỉ .

4. Trước lúc chưa co đổi đồ Sk khuôn 5 Acc và đồ còn có giá giờ đồ thì rẻ acc cũng vậy

5. 1 là vợ luôn đúng
    2 vợ sai xem lại điều 1 !
    cảm ơn đ/c nói lên quan điểm a/e

6. Fan đang bận chăm sóc mấy thằng bên SV tân thủ mà =))

7. Bạn có biết có những Game mà người ta phải bỏ ra hàng tỷ đồng để đầu tư đồ. Khi người ta nghỉ chỉ bán cái Acc với giá bèo bọt hơn 100 triệu không? Điển hình là Game: Võ lâm chi mộng, thiên long bát bộ, ...v.v..... Thích thì chơi, muốn khủng thì đầu tư, mà ko thì thôi, chẳng ai ép. Mà ko thích thì nghỉ
    Nói thế thôi, mong bạn hiểu, đừng kêu gào vô ích

8. sang mờ u Hoàn Mỹ đi e . h acc max top cũng chỉ tầm hơn 1m chơi thì vui mà cũng chỉ là giải trí mà e =))

9. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Đã có ai tự đặt mình vào vị trí của Fan chưa nhỉ
    Liệu có khác ko hay ko còn MUHN trên bản đồ game ol Việt Nam

10. Sao các bạn không nghĩ đến chuyện sao bác fan phải làm như vậy nhỉ. Nhiều tân thủ thì phàn nàn người chơi quá nhiều poin dư. Quá nhiều acc khủng không thể ks được. Còn các cao thủ muốn bán acc thì lại phàn nàn sau khi bán acc của họ lại được đổi ngang với giá trị key đồ. Sao các bạn không nghĩ.Được cái này mất cái kia. đâu phải muốn gì là được nấy đâu. Chính các bạn đẩy giá lên cao cũng chính các bạn làm giá của nó xuống thấp mà thôi.. Tôi nghĩ fan làm vậy là đúng. Vì khi đổi acc lấy đồ thì đâu phải ai cũng có thể đổi được. Quy định của fan cũng đề ra ít nhất trên 2040 lần 20k dư và 20k vc. Liệu các bạn có lòng tham vào một key đồ duy nhất mà mình mặc là khủng nhất không. Nếu liệu fan cho đổi key acc lấy key đồ bạn đang mặc lấy lại acc của bạn thì bạn nghĩ như thế nào. Đừng quá được voi đòi tiên nhé các bạn.

11. Cái vụ đổi acc lấy độ này mình thấy rất chuẩn.( adm đâu có cần vnd coi như là éc min bỏ vnd ra mua lại acc của các bạn vậy các bạn muốn j????????????)

12. Tre già măng mọc. admin làm vậy là để cho cân bằng mà thôi, tự mình hại mình thì tự chịu

13. Nhìn chung chả ai khôn như ADM. chạy theo có mà vỡ ALO

14. Túm lại của nhà muốn làm gì thì làm, nói chiều nó chửi mình ngủ, mà cũng phải công nhận là thằng nào chơi MU cũng ngu hết cae mình cũng vậy nhưng biết làm sao. đam mê vẫn là đam mê. nói các bạn lỗ trong việc buôn bán hay mát giá trị so với công sức thì mình cũng muốn chia sẻ 1 ít nỗi nhục của minihf :"> mua 1 sét QN với giá 130k bạc đến 1 tháng sau còn 70k và giờ còn 4m5 :( chả hiểu phải chịu. trước lập ra cái TP xin Nâng Cấp Dòng Hoàn Hảo Cho Đồ Full để cân bằng vs đồ sk k5 bây giờ nhưng rồi cũng bị phớt lờ.

15. Tp từ bao giờ đây đ.éo biết nữa ".........

16. Sao *** lên đc đầu nhỉ

17. chả biết tn bên BV thấy bán đồ ầm ầm ^^

18. Bác đã đâm vào tim

19. hóng hớt uppppppppppppppppppppppppp

20. hóng hớt :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi