Góp ý KO PHỤC FanTaSy ( kính mời ADM& A E vào tâm sự lần cuối ) Thần Chưởng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi (VIP)THẦNCHƯỞNG, 4/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Từ lúc trên chợ ảo xuất hiện ring Full + cánh thất tinh siêu socket tôi lại liên tưởng đến MU Ninh Bình mấy thằng ku ở quán net gần nhà chơi cách đây gần 3năm, nó tồn tại được mấy tháng rồi sập....

2. Cứ xài đồ ex như lúc ban đầu còn hay. Bây giờ hết full =>> sk =>> siêu sk =>> full+siêu sk=>> không biết đến đâu nữa.Những thằng nghèo chắc chỉ trong mơ mới được mặc những bộ đồ như thế (80-90% là dân nghèo) 8->

3. A thấy Cmt của chú là đúng, mà tôi thâý bạn chủ pic đăng mâý cái pic bán acc nghỉ game mà vân chưa thâý bỏ :-"

bo02601 thích bài này.
  4. sv nào thế a, mới lập 1 con bên bá vương đâng có hứng thú chém gà :))

5. Chắc mình là hay nhất :">.acc đồ ko thiếu gì nhưng nói bỏ phát là bỏ ngay ko lưu luyến :))

6. Ae lập cái top gom acc + đồ gửi a Fan rồi ra đi cho thanh thản :))

bổ sung bài hát " Bời Vì Đam Mê " của AkiraFan ;))=))

7. nghỉ và quay về với cuộc sống hiện tại onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4

8. Cả nhà cả cửa găm đc 10k bạc :))

9. có vụ này nữa à.... để đọc sem phát nào ta còn mấy cái acc đổi cho Fan luôn

10. có khi em bo MU sang HM voi a cho vui nhỉ dạo này chan quá ae bỏ gần hết rồi hic hic

11. Acc ghẻ lở mà đòi đổi đồ gì cho Fan thế =))

12. vâng, anh Binhgatesnổi tiếng đã xuất hiện, top chuẩn bị sực mùi thum thủm

13. Lòi Dom

Lòi Dom Guest

Chó phét nõ giữa L con đ y ~ mẹ thằng A D M I N ....

14. anh bỏ rùi thì bán lại cho em.hay lại chém đấy

15. Nhung nguoi chi quan tam den tien ko nghe nguoi khac noi dau ong oi. Con mu di len hay di xuong thi do la ca mot qua trinh dai dai, chinh sach thay doi de lam cho nhung cai khac dc len ngoi ma. Buon do ban dac hang admin kiem tien tot hon la cay keo ma. Minh cung mot thoi mu nhung gio cung chan cai chinh sach, chan cai cach thay doi cua mu. Gio do dac quan trobg hon acc, cong suc bo ra chang la gi so voi dong tien bo ra ma.
    Thoi noi nhieu chang giai quyet dc gi.
    Nghi cho nguoi thoai mai, co thoi gian cham xoc gia dinh.
    Ko phai suot ngay lo cay keo, ganh dua.
    Nghi di nghi lai admin tao dieu kien cho anh em nghi cung hay.
    Gio nghi lai van ko nuoi tiec gi.
    Chuc anh em o lai choi vui ve thoi, dung tham vong nhieu ma that vong lam nghe

Nhung nguoi chi quan tam den tien ko nghe nguoi khac noi dau ong oi. Con mu di len hay di xuong thi do la ca mot qua trinh dai dai, chinh sach thay doi de lam cho nhung cai khac dc len ngoi ma. Buon do ban dac hang admin kiem tien tot hon la cay keo ma. Minh cung mot thoi mu nhung gio cung chan cai chinh sach, chan cai cach thay doi cua mu. Gio do dac quan trobg hon acc, cong suc bo ra chang la gi so voi dong tien bo ra ma.
    Thoi noi nhieu chang giai quyet dc gi.
    Nghi cho nguoi thoai mai, co thoi gian cham xoc gia dinh.
    Ko phai suot ngay lo cay keo, ganh dua.
    Nghi di nghi lai admin tao dieu kien cho anh em nghi cung hay.
    Gio nghi lai van ko nuoi tiec gi.
    Chuc anh em o lai choi vui ve thoi, dung tham vong nhieu ma that vong lam nghe

16. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Fan ra đồ khủng thì chính Fan bị lạm phát.Bạn viết bài rất tốt nhưng về ý nghĩa thì sai rồi.
    Như 1 nhà nước.Họ in ra thật nhiều tiền ( bạc ) thì sẽ lạm phát.Mình hãy lên google tìm kiếm cụm từ " lạm phát là gì,in nhiều tiền thì sẽ ra sao? "

17. Tóm lại Lạm phát chính là sự cân bằng của đồng tiền

18. Lại lênn đầu nào .

19. Truoc kia minh cung la 1 con nghiep MU ko phai la so 1 thi cung chang dung so 2 ma gio thay chan va nan qua, loan het roi ko con ham me nhu truoc nua.

20. đúng thế bao nhiêu tiền bạc bỏ ra sám đồ .jo thì đồ mới lai. ra và do củ chang còn giá trị nãn wa di.bọ MU thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi