Góp ý KO PHỤC FanTaSy ( kính mời ADM& A E vào tâm sự lần cuối ) Thần Chưởng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi (VIP)THẦNCHƯỞNG, 4/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 18 người đang xem chủ đề này. (14 thành viên và 4 khách)

[vip]GameThu,
    (VIP)THẦNCHƯỞNG,
    NickMoiDayxyz,
    [vip]S2GiaBao,
    chym8x,
    VipBacNinh,
    nguyentam.rcee,
    batsababyy,
    yeuemngannamhy,
    TômLYCần,
    vic1202,
    Khó Rồi,
    GiangLe,
    ngoisaonho

hót quá mà chứa thấy bác Fan qua toppic nhỉ.
    theo em nghĩ là bác Fan cho đổi đồ là nhằm giảm bớt acc tốp trên 20k >>30k dư nhằm tạo sự công bằng cho anh em chơi sau.vì chơi sau này anh em cày cuốc skill đổi được mắc 20k dư thì cũng sàng sàng như nhau tránh sự chênh lệch quá lớn. a em kêu ca nhiều.

2. Bác Fan vào nhận hàng đi kìa onion17onion17onion17onion17onion17onion17onion17onion17onion17onion17onion17onion17

3. Love Story

Love Story Guest

Bem chết cmnd.... chính vì nó làm ăn như con củ c.ă.c nên AE mới ra đi nhiều như thế. Giải trí VV cái d.k.m nhà nó. Nghĩ đủ mọi cách moi móc Tiền game thủ... Không hài lòng chỗ nào là nó xoá. ý kiến AE đửa lên ko đồng tình với công việc hay ko thuận lợi cho việc moi móc tiền của nó là nó xoá luôn TP ko thì nó Khoá luôn ID diễn đàn. Khoá ních này lập níck khác, nhưng nỗi căm ức trong người bố phải xả ra 1 phát để ....t vào giữa mặt con mẹ thằng F già ăn cắp gà....

Batig0ll thích bài này.
  4. Bình tĩnh bạn. Viet vậy k ăn thua đâu. Đừng văng tục. Tôi hiểu sự bx của bạn :)

5. Love Story

Love Story Guest

Toàn cave.... Đồng hương Vip Ninh Bình bị con tó F già khoá cả ID diễn đàn đây =)) cay vãi loằn :))

6. MUHN bây giờ đồ đạc loạn thật.Bác Fan thay Update nhanh quá anh em không kịp theo.

7. Love Story

Love Story Guest

Mu dành cho Ae nhiều tiền bỏ vào game nuôi nó béo nó thừa mỡ nó nghĩ ra mọi cách kiếm tiền của AE đấy mà :))
    Đâu có như xưa AE già trẻ lớn bé đều có thể tham gia... bây giờ nhắc tới MU ai cũng bảo " Ko có Tiền Chơi vào loằn " =))

8. Trang 1 này /

9. 15 người đang xem chủ đề này. (9 thành viên và 6 khách)

1. 0168305240,
    2. gianghotrolai,
    3. Love Story,
    4. anhtuyen1202198,
    5. htlove,
    6. anhphong,
    7. chienthan254,
    8. gamemuvp,
    9. ntdat337

10. thế cậu nghĩ tôi là con buôn cậu đi ? tất cả các con buôn trong MU này xem tôi là con buôn hay là ng chơi nhưng thôi thế này là quá đủ để kệ anh Fan tính toán 1 cách hợp lý chỉ yêu cầu cái giá trị thật cho ae

11. Em thì cũng chăng phải dạng VIP gì nhưng mà em cũng xin góp ý đó là : tất cả những gì ADM làm đều nhằm mục đích kinh doanh ... đơn giản các anh ấy dồn tâm huyết vào để có đuợc 1 chỗ đứng vững mạnh như bây giờ ... chẳng lẽ ko phải đầu tư hay sao : thời gian , tiền bạc .... giờ đây thu lấy lại lãi . ai kinh doanh mà chả thế ... chúng ta k thể trách ADM nặng nề như vây được .

Master thích bài này.
  12. =D> sẽ còn nhiều vấn đề nan giải nhưng mình rất ủng hộ bạn này

13. Vâng. mời các bạn xem tiếp tập 7 vào ngày mai 4/12/2012 :))

14. soclamnha

soclamnha Hiệp Sĩ

Babababababababababalbalblablalbalbaba

15. Chúc bác ra đi thanh thản :D

16. Có mỗi bộ TT cùi mà cứ cằn nhằn mãi ;))~ .Kip đây .khảm cũng gần Fuil k5 rồi .thì lão fan cho ra đồ Fuil k5 :)):)) ... ( mình khảm hết tầm 14-15m ) ma TT k5 bán 11m :"> ( chỉ biết nói 1 câu là bạn đen vãi loằn :)):))

P/s : Nhưng c.s xã hội phải có sự đột phá .tiến chiển và đi nên ^^ chứ k thể ì ạch 1 chỗ mãi đc !

17. Mình cũng chán cái vụ đổi acc lấy đồ 1 ý nghĩ vãi đạn mình thừa khả năng mình đổi nhưng ko và mãi ko tự tay huỷ diệt cái acc mình đi được chơi là để chơi chứ điên cuồng quá là ko hay
    có khi nào admin nghĩ tới sức khoẻ tiền bạc tương lai cho anh em chưa làm sao anh em chơi nhàn hạ bớt tốn kém giành thời gian cho công việc tương lại
    hạn chế giờ chơi đi fan thừa khả năng nhưng ngược lại fan chỉ nghĩ cách cho anh em phải lao phải đâm đầu chơi như con thiêu thân thôi :D

18. ngi3 sớm đi cho khoẻ. tớ bán acc ngi3 game rồi he he

19. eo ơi bựa quá đấy vẫn thấy giao mua acc dk khủng mà acc tớ bán được nhiêu đâu để đi săn nhện thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi