Góp ý KO PHỤC FanTaSy ( kính mời ADM& A E vào tâm sự lần cuối ) Thần Chưởng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi (VIP)THẦNCHƯỞNG, 4/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau bao nhiêu năm tháng chơi MU ( ăn cũng MU làm cũng MU giờ đi ngủ vẫn còn MU ) vui vẻ có chán nản có ,
    tuy ko cầm những acc khủng những hàng top có tên tuổi như mấy anh dk dl top mà theo lối chơi của riêng mình vaf bá đạo của riêng mình .HIỆN TẠI ĐÃ RỜI XA MU Cũng 2 tháng rồi .Nay viết vài lời tới ANH ADM ( KO Phục Cách Làm việc của anh ( Fan ) anh nói lắng nghe gamethu , lắng nghe ở đâu ? nghe gì ? hiện tại MU bây giờ da sao như thế nào so với 3 tháng trước đây công sức và tam huyết a e bỏ vào đó bây giờ da sao ? tại sao lại như thế ai làm cho nó bị như thế ? ai ? chính anh chứ ai
    sau 2 tháng nghỉ chơi và 1 đêm nghĩ lại nhưng gì mà mình đã đi qua cùng Fantasy
    và hiểu da 3 câu
    1 Ko Phục
    2 thằng ngu nhất lục điạ MU : là nhưng a e trng MU bỏ da xố tiền hàng chục có thể vài chục đầu tư đồ đạc để chinh chiến với niềm đa mê mu muội ,để rồi đồ dạc của a e da sao như thế nào ? a e mất nhưng gì và nhưng cái a e mất ? có lấy lại được ko ? sin lỗi quên cmd lấy bằng niềm tin và hi vọng mong manh chỉ chốt lại 1 câu chỉ có nhưng thằng ngu mới bỏ da sức khoẻ tiền bạc đầu tư như thế & và mình cũng đã từng là 1 thằng ngu
    3 thằng nào khôn nhất MU ?
    cHỈ CO fAN ,ADM LÀ khôn nhất nâng lên cao rồi hạ tới tận bùn vf tiếp tục nhưng cơ cấu khác trình độ kinh doanh của Fan thì ít ai có được ( tôn tử xưa kia còn sống có lẽ cũng gọi Fan = ông nội về binh pháp
    sự quan tâm của Fan tới a e ko đủ để cho nhiều a e phục
    lần cuối chúc toàn thể a e và Fan 1 sk tốt để đưa MU lên 1 tầm cao mới .......1 thế hệ mới sự quan tâm mới lắng nghe mới

2. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Thui ra đi rùi thì thui dù sao cái bộ Tham tinh của mình nói chung là hàng độc mỗi tội do ai tai ai ^^

3. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Nhiều Da quá :D

vipmeli94 thích bài này.
  4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Qua 2 lần đua Tốp Tháng mới hiểu rõ được bộ mặt Thật của admin . ( lạm quền . ich kỷ và không tôn trong member ) Người ta đua Tốp được giải mà cư như đi ăn sin ý đả vạy còn không thèm trả lời lập TP dòi hỏi quền lợi thì khoá TP

5. Đến nhẹ nhàng sao ko ra đi một cách nhẹ nhàng.

6. Viết rất hay :) MU loạn hết rồi

7. Bài viết thật xúc tính và.phải chăng bạn đã chán MU.
    mình nghĩ câu này cũng đúng nhưng có 1 phần không chính xác.nhiếu người có nhiều tiền họ bỏ ra để mua vui thôi.có thể họ tìm đc niềm vui khi pk người khác.và cũng có 1 phần nhỏ họ tìm đến MU để xả stress sau 1 ngày làm việc căng thẳng...

gjahaoGiấy Trắng đã thích.
  8. Tiền mất, tật mang... tư tưởng tồi tàn... tất cả tại anh Fan.. =))

babakr20K_TomorRow đã thích.
  9. Và có nhiều người kinh doanh nữa :)

10. Em tâm sự với anh Fan vài câu này nhiều khi anh làm , nhiều cái rất thuyết phục a e nhiều cái anh làm như cẹc đồ + acc bây giờ da sao anh cho nó suống tận bùn của ao bèo thế này thử ? tâm huyết cảu a e đi về đâu và mong anh hiểu cho 1 điều
    với đầu óc của anh thì nói ít hiểu nhiều ( ko có anh thì ko có nhưng ae gắn bó với MU như thế này , ko có a e tâm huyết MU như ngày nay liệu có anh như ngày hôm nay ? ) còn anh mà khoá nicks d d của em cũng chả sao nhưng nó nói lên 1 điều có tật dật mình

Last edited: 4/12/12
    babakr20, masterlongwalkalone1990 đã thích.
  11. [video=youtube;d0McgdUFu08]http://www.youtube.com/watch?v=d0McgdUFu08[/video]
    tặng a e gamethuvn đây là nỗi lòng của a e :D

12. Mình nghèo thì chơi đồ nghèo thôi. chứ đú sao đc với các đại gia

13. Chạy thử qua bá vương làm quen bạn mới 1 thời gian xem sao :))
    mình chơi nhưng cũng ko thích đầu tư nhiều, quan điểm của mình là khủng cũng chẳng để làm gì.
    mu càng ít người chơi thì càng dễ có đồ ngon ^^

14. Nếu không phục hay có thắc mắc thì lên đặt ra những câu hỏi cụ thể được giải đáp hoặc ae đóng góp ý kiến.
    nói chung chung về giá cả đồ đạc +acc thì khó quá. giá cả phụ thuộc ae dùng+khả năng kinh tế. ngoại trừ 1 số người tiền nhiều hoặc có sở thích thì chơi hàng SK ngon. đâu có phải hàng SK ngon phổ biến.
    qua thời gian cái gì cũng có thay đổi, phải dần dần thích nghi, rùi đâu sẽ vào đó.
    chém thế thôi :D

15. ở đây ko nói tới đồ ngon đồ khủng giầu ngheo phân biẹt tới a e nhé
    mà cần sự quan tâm cần sự lắng nghe ( 1 lần quan tâm 1 lần lắng nghe nó còn hơn tới vạn lần lời nói )

livilo0nk4djlak2 đã thích.
  16. có lẽ mỗi người 1 quan điểm, còn mình thì thế nào cũng xong.. bản chất dễ sống bạn ah`

17. ờ thì tại mấy cái vụ đổi acc lấy đồ acc cày 10 năm ra đi trong nháy mắt để lấy bộ quần áo nghe cũng 2 nhỉ hí hí

18. Dù sao cũng mong ADM và A.E trong Ban Quản Trị hãy lắng Nghe a/e
    Để Game đc pát Triện mạnh hơn

19. Tôi ko nghe tôi ko thấy tôi ko biết những gì e đang tâm tìm kiếm.......................
    sự thật nào cũng quá xót xa................:))

20. tôi tiến tới tự tử .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi