Thắc mắc Ko chính chủ mà vẫn gd dc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Longnguyen88, 14/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Longnguyen88

Longnguyen88 Cư Dân

Tình hình thế này lúc trưa khoản 14h...14h27 phút có người tự ý vào acc mình lấy hết dồ kẻ lấy có id kebattu93 . Trong khi tui có sử dụng dăng kí bảo vệ acc của máy ở nhà . Nếu máy chủ khác nhập vào thì là nv sẽ ko chinh chủ vậy mà nó vẫn lấy được , vậy cho hỏi do llỗi đăng kí bảo vệ acc ko thực hiện được hay do lỗi gì mong gm giai quyết giúp
    Dồ cùi thôi siêu áo choang Dl 15+L+c/d3%+sd7%+7hp , gậy sấm set 13L+5s , và ý đôg linh tinh khác . MOng Gm coi giải quyết acc có Id: danhtq tên nv Henniken trong khoản thời gian trên gd với ai .

manhenNhật Thăng đã thích.
  2. đăng nhập vào acc thấy dòng vàng thì ms là k DG dc còn nếu hủy IP hoặc chưa đăng kí ip thì trong game hiện kcc vẫn gd bt

babyhs1102 thích bài này.
  3. Bạn có mã ưu huỷ bảo vệ thì vẫn gd dc nhé có
    Huỷ bảo vệ ip trong game nó vẫn hiện lên không chính chủ vẫn gd dc

4. một mất 10 ngờ đồ +9 ta cứ bảo hiểm đồ cho chắc, còn nếu cho mượn acc thì dù xảy ra vấn đề gì cũng vui cười, chia buồn cùng bạn

5. thứ nhất là hủy bảo hiểm thứ 2 là chơi với thằng gần nhà dùng cùng 1 mạng hoặc chơi cùng quán net là nó thịt được hết

6. 1 là bị lộ mã ưu tiên
    2 là chung ip
    3 là chờ câu trả lời từ phía hỗ trợ
    4 là chia buồn cùng thớt

7. Chỉ có thể là cùng IP thôi

8. ngu
    sao ko bảo hiêm

9. Tôi tương mỗi máy ip id khác nhau

10. nếu không ai khác ngoài bạn này gd trong máy của bạn thì 1 chưa đăngky 2 là đăng ký chưa thành công 3 là do adimin

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi