Thắc mắc KN bị giảm thì phải

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MrKakashi, 12/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. train k2 gì mà co 300k exp.PT 4 người có pet bùa tăng ẽxp.train vay den bh moi rs.lv cả team đều 18x

2. [​IMG] trước đánh Icarus 2>3tr 1 con giờ còn 400k>500k kn 1 con adm fix kn lại sao vậy

3. uhk.t train k2 có 300k

4. giao diện mới nhìn đẹp nhỉ. Theo tôi nghĩ bạn ra > 8 lần

5. có phải bạn rs > 8 lần ? rs nhiều thì bị giảm mà cậu

6. chiều nay train vẫn 3tr mà giờ xuống 10lan

7. thế cột ẽxp lên cấp của bạn có giảm theo không ?

8. này mình chưa rs lần 12 mà lần 11 trước mình đánh 330 đào ngọc vẫn 3trieu Kinh Nghiệm mà đang tính train rs 12 mà gần 1tieng mới đc 200 lv

9. cột exp vẫn 210%.nếu k bùa k pet chắc còn 200k quá.cày vậy đến tết chắc rs 1 lần

10. chẳng hiểu nữa nhưng 1 pt trong tiệm net thi 4 acc lên lv ầm ầm, còn 1 acc thi ko chịu lên ( bùa giống nhau, rs như nhau)
    GM xem lại tý nhé. Nên thống nhất tính exp và giữ vững đường lối để công bằng hơn

11. bị lỗi rồi.từ lúc 12h đến giờ

12. ý mình là exp lên lv 1 cấp chứ không nói là exp + theo

13. e thì cả 4 còn như nhau.chán vl

14. nếu có giảm thì giảm 50% thôi chứ giảm 70 80% như vậy thì @GangterMU biết bài khó của nam cường ko

15. từ lúc vào ngày mới mình cũng bị, đánh gần tiếng ở noria rồi =)) chắc bỏ đấy sáng ra lấy ít rìu nhỏ ex =))

16. hiện tại 1lv là hơn 1tr ẽxp thì lên lv.mà mỗi con quái chỉ nhận dc có 250k exp

17. :)) chuẩn đấy đi map mà lấy ex đem bán or đổi ngọc :))

18. k hiu GT làm gì luôn.train hơn 1h mà mới lên dc 206lv.400lv chắc train cả ngày quá

19. thôi chịu kho chắc là có time giảm gì đó rồi lại hết mà cậu

20. up up chưa thấy thông báo j nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi