Kính mong Anh Cường Fan xem xét

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrCongTuan, 9/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vấn đề mua zen qua quản lý account có vẻ hay đó nhưng ngược lại nó sẽ làm ảnh hường rất lớn tới Chương trình Đấu Giá Đồ Full qua điểm phúc duyên .
    Account có nhiều điểm phúc duyên diểm danh cái mua được mấy tỷ zen nào , nếu cứ mua zen kiểu này để rs thì được mấy lần sẽ cạn kiệt điểm pd
    rs1 lần được 10 điểm pd
    rs1 lần cần khoảng 350 đến 500tr zen
    vậy 10 lần ta mới mua được 1ty mà 1 ty đó chỉ phục vụ được cho 2 đến 3 lần rs vậy 7 lần còn lại ta lấy đâu ra? đừng nói là cầy nhân vật phụ đó nha , kiểu gì thì kiểu vẫn tốn kém lắm.
    Em nghĩ sao không cho mua zen bằng hình thức khác đi , chẳng hạn 1 nhân vật rs 5 lần ta sẽ mua được 1 tỷ chẳng hạn + thêm 100 bạc và 3wvoi đi . Admin có cái đâu thông minh hơn chúng ta mà , cái gì cũng phải nghĩ lâu dài 1 chút cho Anh em chứ điểm phúc duyên còn đi đâu giá chứ .
    Nếu cứ như thế này khoảng 1 hoặc 2 tháng tới chức năng mua zen trên quản lý account và chương trình đâu giá đồ full sẽ ế ẩm 100% vì móc đâu ra điểm pd mà đấu giá mà mua zen.
    Kính mong Anh Cường xem xét và điều chỉnh hợp lý hơn.
    Xinh Chân Thành Cảm Ơn !

CanhDieuVn thích bài này.
  2. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

Theo em nếu như bác Admin định nâng số lần rs 50 lần mới mua đc zen thì ko hay cho lắm? vì sao lại phải nâng chứ? bán zen đều có lợi cho cả 2 bên, đâu phải ai cũng có thể mua đc zen.Dù có mua đc zen thì họ cũng cung ít 1, rs gần hết mới mua.Tiền nạp thẻ VTC cũng đủ chết lại còn phải cầy rs mới có điểm PD mà mua zen..Trừ 200 điểm PD mua đc 1 tỉ zen là ko hợp lý..em cho 1 ý kiến bác thử tham khảo.
    Ví dụ Admin bán 1 tỉ zen = 120 bạc hoặc 130 bạc đi - 50 điểm PD-2 Wicoi..
    Trừ nhiều điểm PD quá thì nản lắm,mua zen mà phải chạy qua nhiều cái bất cập như vậy cứ như bọn cò mồi ấy..Mong bác sớm có sự điều chỉnh hợp lý.

3. chán bác admin nhỉ chảng thèm cho ý kiến

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi