kính mong anh admin xem xét lại DL

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tuyet_menh, 7/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuyet_menh

tuyet_menh Cư Dân

như các bạn đã biết tất cả các nhân vật trong game đều có những ưu điểm và nhược điểm riêng.nhưng riêng nhân vật dl thì chỉ có nhược điểm mà ko có ưu điểm.bây jờ đánh nhân vật dl rất yếu,hầu hết những ai đã chọn dl để nuôi đều có tâm trạng hối hận vì ko = những nhân vật khác.nhưng chẳng nghẽ lại nuôi con khác??ko thể nào bởi 1 ngày chỉ rs 1 lần,bao nhiêu công sức sẽ bị đổ hết.kòn đổi giới tính à?? ko em ko fải đại gia con nhà giàu. bởi vậy rất mong các bạn trong game ủng hộ việc thay đổi 1 số chỉnh sửa cho dl nhưng đặc biệt nhất vẫn là anh admin. mọi người rất mong và chông chờ vào anh bởi anh sẽ làm 1 game ba vuong trở lên hoàn mĩ và phát triển hơn!

Thân!

Last edited: 7/10/09
  2. DL bản này yếu vì kô có speed gear như bên 1.0 nếu DL bản này mà có bản speed gear như 1 chấm 0 thì MG gọi = cụ về cái khoản ks =))

3. Dl dùng cái hack của anh Gt ks cũng gọi là vô đối rồi còn gì

4. tuyet_menh

tuyet_menh Cư Dân

ko có j tốt bằng cách sử điểm

5. DL lúc đầu là thế đấy thủ yếu + poit ít thì lấy đâu ra mạnh hả bạn . DK thì đánh nó phản dame cũng đủ die rồi chứ đừng nói đến chuyện đánh đầm gì . Nhưng ai kiên trì thì sau này sẽ có thành quả thôi. Kiên trì và nhẫn lại bạn ạ ^^

6. Không có nv yếu chủ yếu là cách + pon.
    Cộng pon gà thỳ đánh con nào cũng yếu

7. ôg này nhầm rồi , tui thấy có mấy ng` chới DL hack dậm ngựa nhanh lắm ( same 1.0 ) @@

8. uh đúng thế :-" có mấy thăng dậm ngựa rất nhanh.mỗi tội nó gà wa.dậm 4 lần chua chêt :))

9. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

DL BV các bạn còn muốn nuôi thú nên yếu là phải rồi . Các bạn cộng point vô ene , thay dùng thú nuôi bằng cầm khiên , thì các bạn không phí point vào điểm mệnh lệnh , tôi tin các bạn pk không thua bất cứ chủng tộc nào . Còn nữa lúc sv mới open , ngữa và chim của DL roi nhiều Vãi hàng luôn , trên sv đi đâu cũng gặp DL nuôi thú , lúc đó đâu có ai kêu ka gì , cái bí mật kiếm zen cũng không nói cho ai biết @@ . Tui là nạn nhân thiếu zen để rs trong ngày open beta , trong khi đó có 3 con chim ma , tưởng nó rẻ tiền không thèm bán @@. Giờ vẫn thua anh em 1 lần rs @@.

10. hô hô gà 1.0 à :)) bên kia có speed gear 0.5s/1 lần dập ngựa (lag hơn cả MG) hỏi các bé ks = gì :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi