Góp ý Kính Gửi Anh Fan Về Vấn Đề Cửa Hàng Cá Nhân

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SGN_2014, 22/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lời đầu xin được chúc sức khỏe tới anh Fan !
    Hiện nay em thấy việc mua bán thông qua cửa hàng cá nhân của các thành viên trong game gặp một số bất tiện như sau. Khi đưa món đồ lên cửa hàng cá nhân thì chỉ nhập được số zen là không quá 100 triệu zen/1 món đồ, nhưng nhiều anh em game thủ muốn bán những đồ có giá trị khoảng hơn 100 triệu zen thì lại không thể đưa lên cửa hàng được mà cứ phải giao bán bằng tay xem có ai mua rồi /trade. Như vậy sẽ rất khó khăn và ảnh hưởng đến thời gian. Vậy em kính mong anh Fan điều chỉnh lại cửa hàng cá nhân để anh em game thủ có thể thoải mái bán những món đồ lớn hơn 100 triệu zen trên cửa hàng cá nhân.
    Xin chân thành cảm ơn.
    Thanks !

thuongtv thích bài này.
  2. vấn đề này nhiều lần mình cũng bị mắc phải, bầu cho bạn 1 phiếu vì vấn đề đưa ra quáchuaanrr. :))

SGN_2014 thích bài này.
  3. y kien hay day'

SGN_2014 thích bài này.
  4. Ý kiến đóng góp của bạn nếu được BQT thông qua tôi tin chắc chắn chợ Lorencia sẽ sôi động hơn hẳn - Dĩ nhiên rồi. Tôi lấy vd : Trước đây ae cứ pải tách lẻ từng viên ngọc ra bán thì h đây có thể bán tối đa đc 30v và thu về 300m . Rất tiện lợi phải không nào ?

SGN_2014 thích bài này.
  5. Được giao bán những món đồ lớn hơn 100 triệu zen sẽ rất thuận tiên cho anh em.

6. ý kiến hay, mình cũng cảm thấy hơi bất tiện

SGN_2014 thích bài này.
  7. mong là 999 triêu zen giống như khi GD như vậy anh em rễ làm việc hơn.

8. cũng hợp lý đấy

9. cũng hay đấy vote 1 kais

10. tiện thể ném hết mấy tên bán hang` lên loren maket cho SV khỏi lag :D

11. Ủng hộ ý kiến của bạn. Ngoài ra cập nhập tính năng đắt cửa hàng 1 giá, khi bán mặt như nhau đỡ phải bấm mỏi tay.

12. 1 vấn đề góp ý thêm là khi out ra cần phải lưu lại phần giá đặt trước, chứ mỗi lần out ra là phải đặt lại hết các giá cũng mệt quá.

13. lên 8.1 là đc bán max 1tỉ zen m

14. lên ss8 bán được 999m99 rồi :) không phải fixx :D

15. ý kiến của chủ tp rất hợp lý :)

16. không thấy anh Fan dạo qua cho anh em mấy chữ nhỉ ? :"> :"> :">

BoyZone9x thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi