Kính gửi ban quản lý .Về việc poil VC & việc đua top tháng .

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi htcom, 2/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vấn đề cưới hỏi :
    Tui xin hỏi đã sinh ra quy luật cưới hỏi sao không tính trước đến sự chênh lệch rs , toàn để anh em chúng tôi rơi vào tình trạng bị động .Bây giờ chúng tôi cưới nhau sảy ra trường hợp chênh lệch rs trên 300 và còn cao hơn rất nhiều , để sảy ra sự chênh lệch này do rất nhiều nguyên nhân :
    +, V ,C 1 trong 2 có thời gian cày .
    +,vợ là sum thỳ chưa có MTSK nên rs ,còn chồng cày MTSK .Vợ là elf thỳ độ ks epx vất vả nên chậm .
    +, Còn cố tình cày poil VC cho đối phương thỳ đã bị need rs rùi .
    +, Chưa kể đến V C còn bận công việc , học tập ...
    ...
    Chuyện chênh lệch rs nói trên có ảnh hưởng gì lớn lắm đến mức phải "ngưng không cho nhận poil vc , li dị cưỡng bức " nghiêm trọng đến mức phải làm như này ạ ???.
    Hay là do nguyên nhân các nhân vật rs trên 2k 1 ngày rs 1 lần ?.
    Bây giờ thay đổi chuyện cưới hỏi như thông báo tại trang chủ .E rằng không ổn đâu :
    + . rút ngắn 300 lần rs trong 15 ngày : ban quản lý hãy xem xét số lần rs trên 1 ngày của sv x5 x2 x1 .ví dụ v rs 2k chồng đang cày skil rs 1k thỳ rút ngắn 300 trong 15 ngày = cách nào ???. li dị ? thỳ quá bất công .
    Ví dụ trước khi PHƯỢNG HOÀNG TS 1/7/2010 mà đưa ra thông báo này thỳ anh em sẽ suy nghĩ như nào ??? .
    Cũng đã có ý kiến nói rằng vc nên rs 1 lần trong 2 tuần .adm nên xem xét điều này .

Chuyện đua top tháng như thông báo : +. rất khó khăn cho sv x1 nhất lại là sum không có 40% exp của skill
    +.còn vấn đề sức khỏe nữa ~~24h ,những giờ cuối 20p / lần như vậy có quá tải về tinh thần không ?
    +.adm nói nv cày 10p max 400lv ,điều này có nhưng chắc không ai ks ,pk , exp x2 , 40% exp skill , gấu trúc ,vip k3 <sv x5 thỳ ít quái lắm nên không thể 10p max ở x5 được >. Đâu có phải ai cũng mua được x2 , gấu trúc =wcon ,đâu có phải ai cũng có 40% exp của MTSK ,còn sum 40% exp MTSK thỳ đợi phiên bản sau mà .
    Ban quản lý có thể cho anh em nước rút rs 1 lần cách nhau 30p .
    KÍNH MONG BAN QUẢN LÝ XEM XÉT VÀ ANH EM GÓP Ý .

OnlyLove thích bài này.
  2. úp cho cậu 1 cái.nhưng BQT có nghe không.

3. tại sao ai cũng nghĩ skill exp có tác dụng khi train level nhỉ

4. Có thay đổi mới là thế này rồi mà bạn. Ko còn giới hạn 15 ngày nữa => Sẽ ko còn bị cướng bức li dị

5. thế câu nghĩ là không có à

6. Cột thứ 4 của Master skill có dòng tăng exp đó. tăng 40% mà

7. vậy cậu chưa thử so sánh à . Đơn giản nhất là luyện MTSK nếu không có tác dụng train lv thỳ luyện cho có thui à ?. Cậu chú ý so sánh cả lượng zen rớt nữa nhé .

8. nhưng cái chính là nó ko tăng exp khi cày level mà chỉ tang exp khi cày skill thôi

9. Song Hoa Điếm

Song Hoa Điếm Chiến Binh

Cảm ơn ADM nhé nhưng cho ? phát nữa là rs tiếp không nhận được point kết hôn cày tiếp vậy point cũ vân được giữ hay là mất vậy ?

10. hỏi thêm 1 điều là hiện tại với những cặp vợ chồng chênh lệch lớn hơn 300 lần thì sau khi áp dụng điều này sẽ như thế nào . só poin kết hôn có bị giảm đi hay ko hay vẫn đc giữ nguyên

11. Tức là phần cưỡng bức li dị xóa bỏ .
    Tôi xin hỏi ví dụ CHỒNG rs gấp , khi mức chênh lệch dưới 300 rùi thì VỢ rs có được nhận được poil VC của những lần CHỒNG rs gấp kia không ??? .
    Còn số poil trước kia thỳ được bảo lưu mà .
    Mà thực hiện quy tắc này khi nào bắt đầu thế ạ ???.

12. e có ý kiến như nè những ng vượt quá rồi thì ko cưỡng ep họ li dị mà nhũng lần rs vượt quá đó ko co poi VC là oki

13. tôi chỉ hỏi là giờ tôi chênh lếch vượt quá 300 lần.liệu số point trước kia có được bảo lưu không hay là rs sẽ không nhận được point nữa.

14. Dien cái vụ cợ chòng này mất vừa cưới dc ít hôm cố cày con vợ RS từ 1k len 1k1 để lấy chồng bay h thằng chồng cách con vợ 306 lần li dị thì vỡ mồm mất công cầy lại còn hết dua tốp thàng chongaf ccay wa

15. anh ADm ơi cho em hỏi. ví dụ vợ chồng cưới nhau từ 1 lần rs. và vợ rs lên 300 lần thì chông sẽ nhận dc poin của cợ rs từ 1 đến 300 lần là khoảng 6k poin . vậy nếu vợ rs lên 400 lần thì chồng có còn nhận đc poin của vợ rs tù 1 lần đến 300 lần ( 6k poin ) kia ko ạ. hay chỉ là ko nhận đc poin của vợ rs từ 300 lần đến 400 lần thôi ạ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi