Góp ý Kính gửi Bác Fan;

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 31/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Like. Chuẩn ko cần chỉnh

2. mình cũng có cùng nỗi niềm với chủ tp

3. Đồ sk nếu fix thì DK mặc sẽ không ngon bằng đồ full rồi. :((

4. a fan fix đồ sk hết cỡ đi PC gì mà 9% ;))

5. Vậy hết cỡ theo anh là mấy % vậy? @@

6. tầm 6% hơn đồ full =))

7. Đấy là đồ k5, vậy k1 phi shop mất. :">

8. Chuyện dài dòng nói nhiều có lẽ chẳng giải quyết được vấn đề gì? Thấp cổ bé họng nói nhiều lại khản cổ ===> ung thư họng thì chết =)). " Anh chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc, Biết làm gì cho em khi không được bên em ;;) " đau xót quá.

9. Không like được 2 lần nhỉ? =)) Nếu không là like luôn cho bác!

10. fan lam nv hay tuyet. kho moi ban giahuy co nhieu do sket k5. cam dk gia huy 65k du ma k pk chet may em suol mac do ful 20 k du. that toi nghiep cho chu top. kieu nay gia huy li fe = nguyen bao moi bem chet suol mac do ful 20 k du. that toi nghiep. do la dieu chi la mo uoc vi gia huy k bao gio poi du cua NB. xin chia buon

11. GiaHuy có mỗi bộ đồ sk thì phải, sắm dần thêm bộ Full đi bạn. :P

12. Đ c nói thế nào suol 20k dư bem ko chết. Thi chắc tên cầm dk đó gà =((

Mình ko cay cú là cứ phải thế nọ cái chai. Mà đó là cái tâm tư gửi bac Fan thôi. Còn có đồ nào dùng đồ đấy giờ dám pk ai khi zen thì đắt mà trian ko giảm pk mặc đồ giờ gọi là thời trang =))

Cứ cm đều đều lên trang nhất để Fan chú ý tới điều chỉnh hợp lý la ok rồi :D

13. Lo gì PK tẹt đi rồi xoá tội, bằng con TM thôi mà. :D

14. Thôi a ko phải đai gia Mu ko phục vụ cho đại gia mà =))

15. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

nhắc nhở ID @MrGiaHuy lần cuối, bạn tiếp tục vi phạm tôi sẽ đề nghị cảnh cáo.
    Spam: Đăng liên tiếp, lặp lại bài viết hoặc chủ đề từ 2 lần trở lên; vi phạm mục V

16. Vậy MU này có mỗi BF với Ngọc Final biết đến là đại gia. :-ss

17. đại là to gia là nhà đại gia chỉ là cái nhà to chứ có cái chó j mà chú phải xoắn thế Quý ;))

BoyZone9x thích bài này.
  18. do sket vs do fun >>> gái trị của nó

BoyZone9x thích bài này.
  19. 1- Căn nhà 10 tỷ sau 1 thời gian sử dụng sẽ có giá khác, căn nhà 3 tỷ nếu mở đại lộ ngang qua thì sẽ lên 9 tỷ hoặc hơn
    2- Nhà 10 tỷ hay 3 tỷ đều do người chơi thiết lập nên, không phải do fan định giá nên việc đồ được giá hay mất giá không thể đổ hết lên đầu fan được.
    3- Mọi sự vật, hiện tượng đều có xu hướng cân bằng để tồn tại và cùng phát triển. Nếu giá trị của nhà 10 tỷ luôn tăng thì nhà 3tỷ không có cửa tồn tại.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi