Góp ý Kính gửi Bác Fan;

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 31/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có chứ sao lại không :-?. Mà nếu điều đó xẩy ra thì lại hay? Lúc đó hát bài dĩ vãng cuộc tình <:-P

2. thôi thì bạn cứ ôm cái cũ và lỗi thời của thế giới MU đi bạn ... bao giờ bạn nhận ra thì đã muôn j và không còn khả năng nhìn bnaj và tiếp thu cái mới nhanh hơn suy đoán của bạn rồi ... bạn còn muốn đổi thay ... huống hồ gì đến cái gọi là thế giới ảo ... sao bạn cứ muốn niềm đam mê ôm ghìm cái cũ hoài ... buồn cho bạn thực sự ... lên ss9 bạn sẽ rõ

3. có fix xuống 25 đi nữa 1 nv dc đồng bộ hoá 1 key k5 và 1 nv toàn đồ full ,k5 vẫn hơn rất nhiều bạn à yên tâm đi

4. Đúng rồi đấy, từ trước tới giờ mình chỉ dùng đồ 380 và mình vẫn biết là không thể nào bì đc với đồ sk k5 nên bạn cứ yên tâm đi, bác Fan chỉ fix một tý để lấy lại giá trị của đồ full thôi mà có ảnh hưởng quá lớn như các bạn nghĩ đâu

5. có tiền là có tất cả. các bạn cứ chờ xem

6. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Bạn nói thì hay ghê. Ờ giờ bạn mua căn nhà 10 tỷ mà lại không hơn căn nhà thằng bạn mua 3 tỷ xem bạn có suy nghĩ gì không :))

caybangdopt thích bài này.
  7. 10 tỷ hơn chứ . ^^ gà thế

8. Ngọc Final

Thế bạn lại *** đọc cmt của chủ pic mà chỉ vào đây chém gió kiếm xzen rồi. Giá 1 bộ Thánh vũ k5 10m so vs 1 sét full tầm 3m<< mà tác dụng không hơn mấy.

9. hâm à mà ko hơn mấy . ko đeo pedan sk . vaò đấu trường đồ full ăn đc mấy phát . 1 phát chưa chắc nhé

10. Ngọc Final

Thế dám cá gì không. Tôi cầm Emperor mặc QN cho cậu câm hàng full k5 khác

11. bạn cầm TTD x5 nhé . khoảng 60k pois . ko đeo pedan . chủng tộc bạn tuỳ chọn

12. Ngọc Final

Bạn thích có lun. DK TTD 56K poi

Làm luôn trận giao lưu 10k bạc DK ttd x5 57k poi tôi mặc đồ full, cậu mặc đồ sk dạ này đang rảnh

Đâu rồi nhỉ, muốn giao lưu vài k bạc với cmt của bạn đây

Last edited by a moderator: 1/8/14
  13. Hiểu khá sai lệch
    đồ full sẽ đc tăng lên 1 chút nhưng vẫn ko thể = đồ SK các bạn đang sở hữu dù đồ SK có giảm đôi chút máu
    bác Fan đang tiến tới 1 MU khá bình đẳng và rút ngắn khoảng cách giữa các nv về sức mạnh cái này thật bình dân đúng chất truyen thống của MU mà ae gắn bó lâu nay
    Các bạn nghĩ xem với tham vọng bá chủ khủng khiếp quá mức sẽ khiến MU có 1 khoảng cách lớn , Bớt 1 đại gia bất mãn sẽ thêm 2 bình dân ủng hộ MU sẽ vẫn phát triển mạnh theo hướng tích cực
    Riêng tôi rất ủng hộ bac Fan về chuyện này

14. Đắng lòng THANH NIÊN nghiêm túc hết lòng vì games giờ lại FA mà vẫn chán ^:)^^:)^^:)^

15. ủng hộ chủ tôp 1 phiếu .

16. vẫn chưa hót nhỉ

17. cuộc sống là fair tiên về phía trước luôn fai tìm tòi cái mơi mẻ ai không đủ sức đó là nngời thua cuộc

18. sang ss8 chắc mỗi set k5 phải giảm tầm 1m 1 sét mất :D

19. Chả phải sai lệch mà tỉ dụ như DK mặc đồ full SK ko thể win được DK mặc đồ full? thì tự hỏi rằng nghĩ sai lệch hay là thế nào? Các bạn chưa dùng chưa biết đồ sk đã fix nhiều rồi. Tỷ dụ tỉ lệ pc đã giảm đi rất nhiều trước mặc bộ sk k5 DK mặc đồ full PK tự die nhưng giờ chả sao khi DK mặc đồ sk hết máu và die =)) thế thì 10tr mới 3tr nó là thế đấy. Chắc cái này phải cho vào haivl.com của bác Fan mới được thôi :D

20. Chắc đồng chí chưa dùng đồ sk bao giờ. Lên đồng chí nói rất hay giống như triết học " bạn phải vận động nếu không bạn tự đào thải mình ", nhưng khi đó bạn lên nghĩ cái mà thay đổi đi lên hay đi xuống ?? đồ full một ngày đi lên đồ sk một ngay đi xuống thế là tại sao? còn như bạn @zSorryBabyz nói "Bớt 1 đại gia bất mãn sẽ thêm 2 bình dân ủng hộ MU sẽ vẫn phát triển mạnh theo hướng tích cực". Tôi nói rồi cái này nó giống như ông viễn thông. Dùng trả sau có khuyến mại gì đâu? dùng trả trước khuyến mại ầm ầm?? Nhưng bình dân như bạn nói dùng một thời gian vứt sim thay sim khi hết khuyến mại. Người ta gọi lực lượng tự phát không cố định nhưng vì lợi nhuận lên phát triển theo hướng đó. Còn người trả sau doanh thu cố định rồi lên chán không muốn cho khuyến mại ;;). Còn ở đây nói rõ với bạn không ai là đại gia nếu là đại gia thì chả phải lên tiếng làm gì. Kiểu nào cũng được =)). Bạn chắc chắn một điều bạn dùng đồ full bạn đang cười thầm chứ bạn có bỏ tiền ra mua đồ sk đâu mà biết cái đồng tiền mồ hôi nước mắt khi mua đồ không đúng giá trị của nó thì bạn nghĩ sao??? nói thế thôi nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi