Góp ý Kính gửi Bác Fan;

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 31/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kể ra đầu tư của một đống tiền để hơn người rồi chỉ một thay đổi nho nhỏ làm đống tiền ấy = đống tiền nhỏ hơn

2. Đồ SK bá con lão đại quá rồi. Cái gì cũng có 1 thời huy hoàng,
    Các cậu có đồ sk thì ước mong nó mạnh , nó khủng
    Vậy nhưng ai có đồ full thì mãi chỉ làm gà thôi ak
    Nếu đã muốn thì sở hữu cả 2 đi cho nó đồng đều và thay đổi theo ý thích
    Nói chung đồ đạc nó đừng chêng lệch lắm mà quan trong là số point thì hợp lý hơn

3. up một phiếu cho niềm đam mê mu của các ae game thủ

4. Tôi cũng chả hiểu đ/c này nghĩ gì khi nói thế. Bạn đi mua cái cái nhà 2tỷ rồi bạn nói bạn muốn cái nhà 500 triệu để cho cái nhà 2 tỷ = cái nhà 500tr sao =)). Một sự so sánh kệch cớm. Tiền mồ hôi nước mắt chứ không phải muối bỏ bể? Bạn chưa thể hiểu niềm đam mê cháy bỏng là gì? lên khi phát biểu cái ý kiến theo tôi gọi nhất thời hồ đồ.

Chính xác MU đối với tôi như là một người bạn, người anh để những lúc mình tâm sự mình xả street thì tôi chưa thấy có game nào làm được mặc dù tôi cũng chơi nhất nhiều game cũng đầu tư không kém gì MU nhưng giờ chỉ nhớ MU chơi MU còn game khác hỏi giờ chả biết tên acc là gì cả?

Last edited by a moderator: 1/8/14
  5. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Có nhu câu cần nghỉ hẳn thi pm nhé ;))

6. @@ ai có tiền thì phải dc hàng khủng chứ.các chú ước thế thì ngoài đời anh ước siêu xe rẻ như xe đạp để 1lần anh đc đi siêu xe@@

7. đầu tư hàng đống tiền vào đồ sk giờ mất mát quá lớn :)

8. khổ thân thằng bé
    Bé thế mà khôn=))

9. Có lẽ MU đóng cửa thì mới có nhu cầu :P

Bé tông môn nhà mài? Cầy skill đi vẹo, mà đổi MK không nt cho tao gì cả? Làm vào sai mk :((

10. nhân tiện cho mình hỏi 1 câu với. Viên nước phòng thủ khiên nó chỉ co tác dụng đối với khiên hay cả khiên và quần áo.

11. Tác dụng hết chứ ;;). Nhưng mà cứ từ từ hãy khảm nhé. Chờ chính thức ss8 vận hành xem thế nào :-/

12. mày có vào lìn đâu mà nt cần thì phải gọi a chứ =))

13. nhìn kỹ lại đi các bạn ... dù gì đi nữa thì đồ sk vẫn manh hơn mà .... đồ full fix như vậy là ok rồi ... chẵn lẻ cái MU này đồ sk đc lên khuôn 5 ngon lành ... xong đồ full cứ như vậy suốt đời sao ... vậy thì không công bằng cho đồ full quá ...

14. chỉ thấy fix giảm máu từ 29 xuống 20>25 thôi mà ,có gì khắc nghiệt đâu nhỉ :-ss

15. Thế bạn thích xe locin hay honda :-/. Tại sao bạn chọn Locin or hodan? Nếu bạn trả lời được thì ta nói chuyện tiếp.

Ko phải từ 29 xuống 20 or 25. Mà bác Fan đã fix một lần từ hồi mà đồ full lên giá ý.

16. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

đồ ssk mà = đồ full, thua đồ 380 thì nó mới hay.

17. đó là những dự định thay thổi trước khi bước vào thềm ss8 mà , tôi nghĩ fan sẽ cân nhắc rất kỹ trước khi đưa ra 1 ý kiến nào đó

18. thế bạn muốn có sự cao vời hay là sự bằng phẳng .... đối với Mu ... bạn có thể đc giàu ... mạnh ....nhưng theo thời gian MU sẽ đc nâng cấp theo phiên bản của thế giới thay đổi mỗi ngày .... bạn muốn ĐỔI MỚI hay là muốn LẠC HẬU ... đồ sk cũng thế ... nó đã đc nâng cấp lên khuôn 5 .... và sức chống đỡ .... đó là ưu tiên cho nhóm đồ fan vừa fix trong ss6 ... đến nay đồ full lại bèo nhèo trong phiên bản cũ ... nay đã đến lúc nâng cấp theo phien bản chuẩn của thế giới bạn a`.... bạn chưa chơi MU NƯỚC NGOÀI nên số item đồ còn vip hơn thế nữa ... tại sao bạn không đặc ra câu hỏi thay đổi hay chỉ ngồi ôm cái cũ suốt đời

19. điều này sẽ không bao giờ xảy ra

20. Bạn nói hài thật sự? Còn xin lỗi tình yêu là khi bạn nghĩ MU HN phải theo cái From chuẩn của mu thế giới thì bạn nhầm to? MU HN là hoàn toàn khác mà mu khác không có được? Khi bạn nhận ra điều đó thì bạn mới biết tiếp được vấn đề trên :-/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi