Góp ý Kính gửi Bác Fan;

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 31/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính gửi Bác Fan.
    Tôi chơi game MU đến lúc này cũng chả phải là lâu năm mà cũng chẳng phải mới. Thật sự đến ss6 cũng còn chưa khám phá hết, đồ ra ầm ầm để rồi muốn được khoẻ được mạnh ae nào cũng góp sức bớt tiêu bớt pha. Có khi những người chưa có người yêu và đã có thì quyết tâm làm FA để có tiền sắm đồ. Nhưng đến khi mua đồ rồi ta được gì mất gì, tiền mất người yêu bỏ vì Bác quan tâm đến ae bình thường chỉ sắm đồ full không quan tâm đến ae mà người ta cứ gọi là không phục vụ các đại gia :x. Nhưng xin thưa bác là để bỏ số tiền ra ae mong muốn nó phải khác phải mạnh hơn đồ full nhưng giờ thì sao... ae tự hiểu giá trị càng tụt khi số tiền bỏ ra gấp đôi gấp ba. Mà tiền ở đâu ra? là ae danh dụm chứ không phải thừa tiền hay con nhà giầu vì đó là niềm đam mê lên ae mới đầu tư. Theo tôi bác Fix luôn đồ sk = đồ full luôn cho nó oách cho nó văn minh? Để bác chào đón những ae mới chơi họ đỡ sợ, đỡ khiếp khi gặp hàng mặc đồ sk.
    Trên đây tôi cũng chỉ nói một số ý kiến của mình, Bác cứ tha hồ mà đón thành viên mới bỏ mặc thành viên cũ. Giống như dùng điện thoại trả trước thường xuyên khuyên mại còn trả sau đến sinh nhật cho 10 cái tin nhắn miễn phí nội mạng =((.
    Kính chúc ae game thủ chơi mạnh khoẻ, hay lựa chọn cái đúng. Đừng đua đòi phù phiếm để rồi khi bỏ cũng không xong và ăn vào càng say giống như thuốc lào =)).

2. ý gì đây :>

3. Theo chú là ý gì. Đó là a tâm tư gửi a gắm bác Fan hiểu. Để bác ý xem là đua top <1k lần có đông vui = như tháng trước không? Dẫu biết gồng mình vì đổi thay nhưng đổi thay là cái đi lên chứ không phải cho các thứ tụt lùi để cái cũ đuổi kịp :D

4. ss8 mà anh Fan fix như tp bác nối thì quả thật là anh em cũng ngán ngẩm. tự dung mất giá thế này ai dám đầu tư vào hàng khủng.

5. đắng lòng thanh niên :D đã ko có tiền còn ăn chơi đánh bóng phang lô lấy tiền mua đồ :)

6. Cái này chuẩn

7. Nói gì hơn khi hàng khủng ra đi. Xin mời bạn nêu cảm xúc từ ngày không ham hố MU nữa :-/

8. dạo này vừa Mu vừa game facebook nhé. nạp 100k chơi hay phết.

9. Thế lên theo a chú mua cái khiên HL mà dùng mùa làm gì cái khiên VQ k5 nữa =))

Nản mày? dạo này chỉ la liếm TP chứ có vào MU oé đâu ;;)

Last edited by a moderator: 1/8/14
  10. bài hay quá , lên cho a mê đồ sk.

11. ngày nào cũng 20 lần rs mg nhé đừng nói ko vào :D

12. Thôi nói dai nói dài thành nói dại. Ngủ cho khoẻ cầy cuốc sớm để em nó về suol cho vui :D.Cầy cuốc đi nhé đừng bao giờ nói 2 từ " bỏ game " và "bán acc "

13. đọc qua topic mua đồ mà oé vào úp [-(

tốn tiền ra :-ss. Thảo nào hôm nay thấy bảo bị bắt đi lao động chăc chơi gêm trong giờ làm việc =))

14. cứ từ bỏ MU đi bạn sẽ thấy thoải mái hơn ăn uống sinh hoạt sẽ thấy sướng hơn đấy :))
    khi còn chơi MU lúc nào cũng trực để đến giờ ảena để cày hoặc pk hoặc gặp ae nhưng bỏ MU thì thoải mái làm nhiều điều mình thích hơn :))
    nói chung cuộc sống còn nhiều cái thú vị hơn MU nhiều :D

15. Cơn hâm lên rồi. Upppp cho ước nguyện nhõ nhoi của bác sẽ được đáp ứng 0% :))

16. chả hiểu gì ^^

17. ID diễn đàn thế kia thì hiểu sao đc =))

18. sặc. đấy là bạn gái gọi nên mình lấy luôn :))

19. ý kiến cũng hay đấy nhỉ

20. bạn gái là thằng 96 ngồi cạnh hay thằng 69 :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi