KÍNH GỬI ANH ĐỨC QUANG NGUYỄN

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tanhuongdh, 8/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hay cho câu ko phải lải nhải
    vậy cậu lập optic này làm gì thế
    con xin sỡ nữa mới hay chứ

2. Trịnh Khương

Trịnh Khương Hiệp Sĩ

Càng ngày mình càng thấy ông này nhảm !

3. thật sự là mình chẳng có cảm tình với cái bạn này, mình nói là chuẩn chứ không vú khống cho ai bao giờ, ăn ở thế nào thì mới ra như vậy chứ :D

bueno089CôngLinh đã thích.
  4. Trịnh Khương

Trịnh Khương Hiệp Sĩ

Mình nói vậy vì sao , vì nhìn avt thì chắc cũng lớn tuổi , rồi cuộc sống vốn ko công bằng hãy tự thích nghi với nó chứ đừng hơi động tí là kêu gào than khóc , cái nữa là lần này ko phải lần đầu tiên , chả lẽ sống lại ko rút ra được 1 chút kinh nghiệm nào à ? . tốt nhất là close mấy cái 2pic như này lại . coi mọi việc xảy ra với mình như là 1 sự trải nghiệm đi .

5. Cậu đâu có sai, cậu rất cẩn thận khi pm anh hà , mà anh hà là anh nào vậy, có phải là đại diện trung gian ko? Anh hà sai vì đã ko biết còn nói có , ko biết thì bảo ko biết, lại bảo không thì cậu ra chửi cái thằng cậu nghĩ là fake đó là đúng rồi. Trong chuyện này cậu ko sai, anh hà phải có trách nhiệm với cậu.
    Anh hà tiếp tục mắc sai lầm vì có thể gọi như là đại diện của trung gian, khi thấy câu hỏi nhạy cảm như thế mà ko hỏi lại cậu vì sao lại hỏi , nhỡ đâu mầm mống là lừa đảo thì sao. Vậy anh hà gọi như là ko nhiệt tình, nói bừa cho xong. Có thể bảo cậu chờ 1 lát để đi hỏi rồi báo lại cậu nhưng ko làm vậy.
    Cậu chửi trên đó giả sử nó là thằng lừa thật thì lại có thể cảnh báo giúp những mem khác, nhưng vì trung gian kém suy nghĩ, thấy manh động nên block cậu. Đơn giản vậy thôi.
    Tốt nhất là cậu lấy cái fb khác vào group, việc **** gì phải xin

tanhuongdh thích bài này.
  6. đọc nhiều tp của bạn này lắm rồi
    từ khi bạn nói chơi game để cải thiện bữa ăn hay đóng học phí gì gì đó mình nghe đã thấy chối rồi
    đến mấy ngày nay bạn có quá nhiều tp nhảm :)
    nói thật với bạn lập tp kiểu như mấy ngày nay của bạn chẳng ai thương cảm cho bạn đâu

AnHunglady thích bài này.
  7. bạn ấy viết bài để ae kiếm xzen ấy mà

8. ông cũng là người học hành tủ tế và có đầu óc, ong nói là đã hiểu vấn đề của t rồi đó, còn mấy cái cậu nói vớ vản kia 1 spam xzen đẻkieema ăn chợ ảo, 2 là dạng vớ vẩn thíc chọc gậy bánh xe, t k chấp, cám ơn cậu

9. Trịnh Khương

Trịnh Khương Hiệp Sĩ

Cái sai của ông là ko nhìn nhận được vấn đề , muốn tìm những người có cùng quan điểm với mình để biện hộ cho hành động của mình là đúng ! người ta bảo ko nên nói nhiều với những thằng ngu vì nó sẽ kéo bạn xuống cùng đẳng cấp ngu với nó :v

10. nếu 1 người đứng đắn mà có tuổi, thì chẳng bao giờ lấy lý do mang tiền đóng học xin bố mẹ ra để làm cái lý do, xin xỏ gangter. nói chung là khôn ngoan không lại đc với giời :-?

bueno089 thích bài này.
  11. Cái gì mình đúng thì cứ nói mạch lạc ra, thanh niên có sao thì phải nói ,bản thân tự làm thì phải gánh nhưng cũng phải biết lấy cái lí lẽ ra mà tự bảo vệ mình chứ. Quan trong hơn là cậu hấp tấp quá, như thế phải sửa dần đi , chín chắn trong quyết định sẽ hạn chế những điều ko hay xảy đến. Hạn chế thôi vì chả ai biết điều gì sẽ xảy đến sau 5 phút nữa =))

coixuongkk thích bài này.
  12. Mẹ ông thần này mồm mép vc =))

13. face của người yêu tham gia group và bị cấm luân,mình đã nhìn nhận ra cái nhỏ nhoi đó, topic close tại đay, mấy thanh niên học vẫn thừa thãi bên trên, hãy dùng kiến thức đó giúp ích cho đời đi nehs, nói là t tháy k ra gì rồi, toàn copy và tào lao, giọng bộ tiểu nhân t k chấp, học vấn thì chắc hơn tôi, hiêut đời hơn t,đặt địa vị các cậu vào tôi đi,1 mất tiền,2 không sai mà bị như vậy các bạn sẽ làm gi? im miệng lại và ngậm nhấm nỗi đau đó ,ví dụ ngoàii đời bạn bị chấn lột bởi nhung thag du côn địa phương, nói nhưu bạn bạn sẽ im lặng và chịu sực ứchêisp của bọn nó, hay đi báo công an đẻ nhốt bọn nó vào tù?trả lời câu hỏi của tôi bang kiến thức uyên thâm của các bạn đi nhé, hỡi các thanh niên có học vấn cao ngút trơi ạ. giờ t còn trẻ chưa bàng các bạn đươc, đây là những bai học và đòn bẩy của tôi để mai này tiến xa hơn các bạn , tôi đảm bảo oke,
    mong anh @GangterMU close topic của em ạ, em cảm ơn!!
    PS: nói thì hãy nghĩ nhé, đầu các bạn mình tin là có óc

14. __llllllll__

__llllllll__ Chiến Binh

longcuti có phải bên mu-hanoi ko nhể . Cái kiểu la liếm khắp các topic thế này giống lắm :))

zzzzVLzzzz thích bài này.
  15. vãi cả la liếm

16. __llllllll__

__llllllll__ Chiến Binh

quê mình nó hay dùng từ như thế :))

17. Trịnh Khương

Trịnh Khương Hiệp Sĩ

Vấn đề ở đây ko phải là 1 lần mà là nhiều lần rồi !!! sống trên đời ko biết rút ra kinh nghiệm thì mãi chỉ là thằng ngu !!! và loại người như bạn là ngòi nổ cho tội phạm , nhân chi sơ tính bản thiện , chính bạn làm cho lòng tham của những thằng mờ mắt vì của cải nó bùng lên .

bueno089 thích bài này.
  18. Mình ở sv hà nội mà bỏ lâu rồi

19. Trịnh Khương

Trịnh Khương Hiệp Sĩ

giờ là trên game , bạn có thể báo cáo GM hay đại loại thế ... nếu là ngoài đời chắc bạn kéo cả họ nhà bạn đi san = cả nhà thằng kia à !!!

20. __llllllll__

__llllllll__ Chiến Binh

tôi ko nói sv hanoi bên này mà tôi nói đến mu-hanoi.vn của thằng lão đại bạn ơi . Có 1 nv cũng tên longcuti giống bạn nên hỏi thôi . Hình như nhà ở thành công thì phải

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi