KÍNH GỬI ANH ĐỨC QUANG NGUYỄN

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tanhuongdh, 8/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chiều này vào em có vào group vương quyền và thấy anh đăng bài thuê người ép đồ lên 6 và em có chửi bậy, hạu quả là đã bị anh kíc khỏi group
    1. Bản thân em vừa bị lừa 1 số tài sản đồi với mọi người thi là koong có gì, nhưng đối với em đó là 1 khối tài sản lớn
    2. Bản thân em kung không biết là anh dùng 2 face, vì có 1 face em đx gửi lời mời kết bạn với anh từ bên thần long đó là face https://www.facebook.com/ducnq , hôm này đang bực tức tì vào group thấy face https://www.facebook.com/ducnguyen.2910?fref=nf&__mref=message_bubble post nhạn thuê up đồ lên 6 và em check thj k fai face kia nên em tuong nhái , đag tâm trạng bực tức không được ổn địn, tưởng vớ dc kẻ gian nên em xả hết uốt ức vào topic đó
    3.Trước khi em chửi em có hỏi anh hà là anh đức dùng 2 face à , anh hà bảo không nên em mơi xả
    4. Người k biết k có tội, nay em viết bài này trước tiên là xin lỗi anh, cái thứ 2 là báo cho mọi người biết là a dùng 2 face đó, ae chánh trưởng hợp sai lầm sảy ra, mong anh bỏ qua để em trở lại group tiếp tục hoạt động và cập nhật tin tức cùng ae

alexnguyenbaongoc08 đã thích.
  2. h vào chửi luôn anh hà luôn chứ, hỏi rồi mà nói vậy thì ko phải lỗi của mình, vào chửi đi =D>

tanhuongdh thích bài này.
  3. chắc a hà k biết nên mới noi thế mà

4. Thanh niên này nhiều scandal quá. Mất công chửi thì chửi thêm vào :))

bueno089 thích bài này.
  5. anh hà lại ko biết thì ai biết :))

6. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

hiểu lầm thì thôi bỏ qua a ạ @alexnguyen

coixuongkk thích bài này.
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn lập quá nhiều topic :)). Có vẻ như bạn vẫn chưa nhận ra vấn đề chính của bạn là j.

8. biết là vậy mà nó là khác nhau

9. cu em này văn vở hay thế nhỉ, mình nhớ bên TL suýt nữa thì lừa mình 1 vố thì phải :))

bueno089tanhuongdh đã thích.
  10. bạn già @alexnguyen xem cho em nó kìa. khổ thân lại bị nhiệt mồm :D

coixuongkktanhuongdh đã thích.
  11. Mình cũng hay vào diễn đàn lang thang, mình ít khi bình luận nhưng tớ thấy bạn hơi bị chối đấy chủ toppic à. Là thằng đàn ông dám làm dám chịu. Cứ lải nhải như đàn bà vậy bạn.
    Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên lệch sóng đá vỡ mồm .

mgchien97JussTaTee đã thích.
  12. toàn làm xong rồi post bài nịnh lọt xin xỏ :)
    mới đầu đọc TP nghe bị lừa đảo cũng thông cảm
    thấy TP thứ 2 thứ3 cảm thấy nhạt hẳn

hunken_DK thích bài này.
  13. làm thơ hay đó ^^ đọc mà tủm tỉm cười thôi

14. Càng ngày càng cảm thấy nhảm thế nào âý bác ạ.khó diễn tả.

15. ăn nói cho cẩn thận nhe, tôi mà thèm lừa bạn ạn, khuyên bạn nên nghĩ lại và đi đánh răng (mình nghĩ răng và miệng bạn lâu k dc vệ sinh)

16. cám ơn bác

17. thánh này hay ăn phốt nhỉ , đen đưng hoi :v

18. k phải đen mà ngô nghê như con nít ấy. đao2 =))

bueno089 thích bài này.
  19. tanhuongdh nên học ở câu nói này nè
    (Mình cũng hay vào diễn đàn lang thang, mình ít khi bình luận nhưng tớ thấy bạn hơi bị chối đấy chủ toppic à. Là thằng đàn ông dám làm dám chịu. Cứ lải nhải như đàn bà vậy bạn.
    Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên lệch sóng đá vỡ mồm)

20. mỗi người có 1 cách sống, tôi sai thì t nhận k fai lải nhải oke

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi