Kính gửi ADM và BQTMUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhoveMUHN, 2/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhoveMUHN

nhoveMUHN Chiến Binh

Thay đổi quy định cưới hỏi : Khi kết hôn, số lần rs của vợ và chồng chênh lệch không quá 300. Nếu sau khi kết hôn, 1 trong 2 người không reset và số lần chênh lệch vượt quá 300 lần, khi cả 2 người reset sẽ không được nhận point kết hôn.

Em xin hỏi chút ạ,thời điểm tính sự thay đổi cưới hỏi như ADM đã thông báo là bắt đầu từ ngày mùng 2-10-2010 a? hay là tính luôn cả trước kia? Những đôi vợ chồng trước kia cưới nhau có bị tính ko? Ví dụ như em chơi Mg cầy poi cho SUM ,mà SUM của em rs hơn 600 lần Mg có hơn 200 lần, khi cả 2 RS có poi ko?

Nếu như tính gộp luôn những đôi vợ chồng trước kia thì rất ko công bằng và bất hợp lý.

Mong rằng sự thay đổi về cưới hỏi này tính từ thời điểm bây giờ những đôi vợ chồng mới cưới thì mới áp dụng cho đôi vợ chồng đó....Vậy mong ADM và BQTMUHN xem sét...

2. uh
    tớ thấy như vậy là hợp lí nhất

nhoveMUHN thích bài này.
  3. thế thì lại thiệt thòi cho nhưng vc mới cưới . ;))

4. uh vậy thì vợ chồng mới cưới thiệt thòi quá nhưng đã thay đổi thì nên thay đổi tất cả luôn đi dùng nên từ ngày nào cả

5. nhưng mà minh nghĩ anh Adm lên để khoảng cách giữa 2 VC lớn hơn khoảng 500 lần là hợp lí anh à, vì top VC có nhiều người chênh lệch đến ~ 1k lần làm sao ma cộng đồn đc hả anh

nhoveMUHN thích bài này.
  6. Tớ thì sao cũng chịu , khoảng cách thế nào cũng xong vì thời gian đối vs tớ là ko vấn đề , chỉ tội cho nhưng ac mới tham gia hoặc ko có nhiều tg OL thôi hoặc nghèo ....

7. kính chi mà kính

mấy ông chỉ ham mấy cáo poin dư vợ chồng cho thêm mạnh mà pk người ta thôi
    admin làm thế cho công bằng 1 chút đó mà
    ão ão ão hết

8. thế tôi hỏi bạn, poin VC của ng ta là người khác cho hay là họ bỏ công sức và tiền bạc vào. vì thế đừng phát biểu liều

nhoveMUHN thích bài này.
  9. ai chả biết thế
    nói chung là admin đã xuy nghĩ vấn đề này nhiêu rồi mới quyết định
    cứ từ từ
    thuyền tới đầu cầu ắt sẽ thẵng

10. nhoveMUHN

nhoveMUHN Chiến Binh

Bạn nhầm rồi..Chương trình cưới hỏi cùng nhau tăng sức nó giúp chúng ta lại gần nhau hơn chơi games như vậy mới có ý nghĩa..Cái gì nó cũng có cái giá của nó,muốn có nhiều poi thì phải đầu tư tiền của và thời gian công sức...Chúng tôi bỏ ra ko ít đâu..Những người ko chịu đầu tư tiền bạc và công lao thì đừng ngồi đây mà kêu ôi trời thiệt thòi quá.Ngừoi ta chăm sóc cho cây chu đáo và lo lắng ngày đêm thì tất nhiên khi kết trái nó cũng ngon và bổ dưỡng..Còn cứ trồng cây rồi bỏ đấy ko chịu đầu tư và ko chịu chăm sóc thì sẽ ra sao?

11. chuẫn bần tăng đã ngộ chính quã
    nhưng suy nghĩ của admin lại khác
    đó là admin muốn xây dưng nhứng cặp vợ chồng cân tầi cân sức đó mà
    nc là cứ để time trã lời OK?"

12. nếu ông nói như thế thì quá đơn giản , ông bỏ tiền đầu tư và công sức cay như thế , sao trong vòg 15 ngay ông ko công zon rs đi có phai công của ông ko uổng phí ko , như thế ông cũng đang đầu tư còn gì , chúc may mắn

13. nhoveMUHN

nhoveMUHN Chiến Binh

Xin lỗi bạn,bạn nói như vậy cũng ko chuẩn..Những đôi vợ chồng trước kia có tội tình gì??? sao phải cộng dồn??? làm gì lên tội ? phải chăng bỏ ra quá nhiều tiền và thời gian để cầy poi là mắc tội ???...................

14. thôi ta cũng chăng muôn tranh cãi làm gì , Game đâu phải 1 mình ta OL đâu mà cãi cho mệt ,
    mặc kệ tội bây_ tiền thầy bỏ túi Chấm hết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi