kiện trung gian baongoc08 lua dao chiém đoạt tk mong anh fan xử lí giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BossBeMilu, 3/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mong @fantasymc vào giúp em ko lay dc tien thi bloc ac

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Copy lại cái ảnh ghi stk bank rồi up lên đây cho rõ, tiện ADM xem có giải quyết ko :))

zzbaokezz thích bài này.
  3. Có stk kia dung của thang tg kia nó bảo nhạn dc tien rui moi đổi sdt up cho fan vào hộ tao

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

:)), sdt cũng trùng vs sdt đăng kí TG nhỉ. Kiện thôi.

BossBeMilu thích bài này.
  5. Trung khop thi tao moi chuyen goi dien thàng tg nó bao tìm sdt ra fb tìm ra đéo đâu mẹ nó muốn xóa dâú vết làm tg nhung tham mấy đôngf lẻ ko bit fan giải quyêt ko=)) @fantasymc

tocbacvjp thích bài này.
  6. khả năng cao là c bị lừa r :)

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Giờ chỉ chờ ADM giải quyết sao thôi. NHưng giao dịch trên FB khó nói lắm.

BossBeMilu thích bài này.
  8. Bị lừa bao nhiêu thế

9. 5m bạn ơi

10. Mong sao @fantasymc quan tâm thôi nhưng vẫn khó nếu ko làm thì bọn nó con lừa nhiều

tocbacvjp thích bài này.
  11. xikeSG

xikeSG Trung Gian Vương Quyền

Giờ giao dịch qua FB thì phải chịu khó ĐT trung gian xác nhận.Bạn chụp như thế kia thì cũng chẳng nói lên điều gì.Hôm trước mình đã có bài viết ở GR lúc đầu thằng lừa đảo sẽ gọi TG thật vào xác nhận số tài khoản +SDT.Xong tên lừa đảo sẽ lấy lý do sáng mai ck.Tầm khuya nó sẽ đá nick thật ra.Rồi mời Nick fack vào sáng mai xác nhận đã nhận tiền thì bạn sẽ bị lừa mà TG thật thì cũng chả biết gì

TruongSo, tocbacvjptvthy96 đã thích.
  12. xikeSG

còn trường hợp bạn đã chuyển vào tk trung gian rồi thì alo cho bạn ấy đi.Chứ Điệp thì ko bao giờ lừa mấy vụ này đâu bạn

13. xikeSG

14. xikeSG

.

Các file đính kèm:

15. xikeSG

Minh Hải đợt trước cũng chính tên này log acc mình lúc đấy trung gian gần 25m.May mắn lúc đó mình thức khuya nên đã báo cho bạn bán Set đồ biết nên đã ngưng giao dịch trường hợp của bạn chắc giống trường hợp này

TruongSo, zzbaokezztocbacvjp đã thích.
  16. Tôi bán acc ko mua bạn ơi

17. :). bạn ko chịu khó tìm hiểu TG thật thì mất tự chịu ^^. bạn biết sáng nay alo tôi đòi 5m mà sao lúc bán ac tối qua ko dt cho tôi hỏi xem có phải tôi đang TG trong đó hay ko. chuyện hàng fake lừa kia như cơm bữa rồi nhé. thằng mua chủ động tag fb TG giả vào , cái ảnh sdt + stk kia chưa nói lên gì. đứa báo chuyển tiền đứa báo nhận thế là xong, quan trọng SDT tôi đi liền với fb, vào fb gõ sdt tôi sẽ ra FB thật của tôi. bạn kíc vào link mua bán tối qua xe là fb tôi hay fb ai biết ngay , ko hiểu biết thì phải chịu khó tìm tòi. từ hôm qua tôi chả thấy ai PM nhờ TG vụ 5m nào nhé, chia buồn. !!

MasterPietvthy96 đã thích.
  18. cậu ta bán acc con hàng ạ :))

GrandGloryxikeSG đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi