Góp ý Kiến Nghị Fan lên xem xét chi phí RS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 29/8/14.

?

Bạn có muốn giảm chi phí rs xuống không?

1. Vẫn để nguyên như vậy chẳng sao cả?

5 vote(s)
    14.7%
  2. Giảm xuống tầm 30-50% hợp lý?

29 vote(s)
    85.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là Bác xem xét có thể giảm chi phí rs như zen với ngọc không? Chứ thật ra như zen, ngọc giờ chỉ có kiếm = cách mua = phúc duyên nhưng ai làm sao có nhiều phúc duyên mà mua mãi được. Như nhân vật rs >1k train rs 6 lần chưa chắc đã kiếm đủ zen, ngọc để rs 1 lần chứ nói gì đến 6 lần.
    Tôi mong muốn làm sao ae train trong thời gian đó cũng kiếm đủ số zen, ngọc để 1 lần rs là tối thiểu? Chứ thế này thật sự MU sắp trở thành game của các đại gia rồi.
    Giờ đang có nhiều cách kiếm nhưng có lẽ đang trở thành một thứ để các dân buôn làm giá thị trường. Mong rằng Fan hiểu và để ae mới chơi cũng tham gia được.
    Trên đây ý kiến quan điểm cá nhân. AE nào có chung ý kiến đóng góp để bác Fan điều chỉnh SS8 một ngày càng hoàn thiện.

2. bjo không thu gom đồ cũ được akf bác

3. Mình có đồ đâu mà thu gom :x toàn mua ngọc về rs thôi ;;).

4. bản ss8 nói là có auto nhặt ngọc + ex này nọ nhưng thật ra tỷ lệ rớt ngọc vs ex giảm đáng kể. cắm aida2 5h k lụm được 1 ngọc hay ex nào meep3
    đã thế bây h rs xong vào + poin mất 1m/lần --> 1 lần rs + 4 cột mất toi 4mmeep8

5. Thật thế à, mình ít khi để ý tiền + point.
    À cái nữa mong bác Fan xem fix cái cửa sổ chọn map hơi bé bác cho to to một tý thì có lẽ tiện hơn.

iuvip0101 thích bài này.
  6. giảm thì ae gamethu vui rồi.. chả ai ko thích đi mua sắm mà đc giảm giá cả .. nhưng giảm thì FAN ăn = gì

7. 1...cái khung move quá nhỏ
    2... cái hòm đồ khi trade quá bất tiện ( đứng chềnh ềnh ở giữa - lại mất công kéo ngang kéo dọc mới nhìn thấy zen )

Last edited: 29/8/14
  8. tốn zen ngọc cày NVP cũng vất vả :((

9. zen ngọc bạc cày 6 lần / ngày cũng đủ ăn 1 bữa ăn của người bt rồi :((

10. bt k để ý đâu hnay lượn lờ đọc mới thấy .cày nvp len dc 100 lv lại cộng cho nó khỏe
    hóa ra tốn vãi :))

11. Vote 1 phiếu cho Ku em

12. Không rs nên không có ý kiến gì :P

13. Vậy ccong việc của đòng chí là gì cho anh em biết cái :))

14. k giam thy fix lai map aida2 va 1 so map nhu ss6 de anh con kiem ngoc voi zen de rs chu bay gio k kiem dc ngoc voi zen rs dau.phuc duyen thy co gioi han thui ban ah

15. Thiết nghĩ kinh doanh zen với ngọc ko phải là bác Fan, nhưng dù thế nào mình đang muốn chi phí giảm chứ có phải ko mất đâu
    Nhưng đang là chi phí tính ra một ngày tương đối.

16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Tôi thấy fan nên giam chi phí rs để a e chơi ttoải mái

17. Vote 1 phiếu cho anh,em 1 ngày 12 lần rs hichic

18. công việc của đồng chí là chuẩn bị mua bạc đê :))

19. Mình toàn acc 2k cày max thôi đã vất vả lắm rồi

20. Vấn đề này làm dc :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi