Góp ý Kiến Nghị Điều Chỉnh Hình Thức Phạt Đối Với Sát Nhân SV10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hakakin, 10/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào BQT và các ACE MUHN.
    Mình là mem đã lâu mới chơi MUHN trở lại, có thể xem là newbie. Vừa qua trùng vào dịp sự kiện tân thủ mình có tham gia để tìm một sự khởi đầu. Và mình có một vài ý sau:
    - Event rất hay và rất có lợi cho AE tân thủ.
    - Rất có lợi cho các AE MUHN SS6 có thêm thu nhập.
    Tuy nhiên. Phải nói là vài ngày đầu rất yên bình nhưng bây giờ nó chẳng khác gì lãnh địa của bọn THỐI NÁT.
    Thấy vài AE max lv là cái bọn THỐI NÁT lập G đi CẮN.
    Map thì chặn hết cửa ko cho ai luyện, train được một tý là rồi bị cắn.
    Cay cú thì nói thẳng là có, mục đích của mình khi tham gia SV10 chủ yếu là tìm nơi bắt đầu chứ cũng chả quan tâm lợi nhuận.
    Đồng ý là bọn THỐI NÁT có tiền rửa tội và có quyền hà sát người khác. Nhưng nhìn thấy ở đây, đó là loại người ích kỷ.
    Nói là sự kiện tân thủ nhưng mà tân thủ vô chơi mà thấy như thế này thì ai dám chơi.

Nói thì nói vậy thôi chứ mình cũng chả có quyền gì. Chỉ là vài dòng cảm nhận.
    Chỉ mong là BQT có thể xem xét lại tăng mức phí phạt hay hình phạt đối với những đối tượng này để AE tân thủ thấy hài lòng hơn và những ai phá game sẽ suy nghĩ lại. Đừng vì lợi ích cá nhân mà hãm hại người khác. Con người trong game đã thể hiện ra như vậy thì ngoài xã hội cũng chả khác gì hơn.

Ai đi qua thấy hợp lý thì ủng hộ phát

2. Ủng hộ chủ top, admin nên có hình thức để sv10 k chỉ là mảnh đất riêng của 1 nhom người

GendBGhakakin đã thích.
  3. Dĩ nhiên là họ có tiền đầu tư, họ biết cách train và pk, họ có quyền, NHƯNG nếu adm ko có biện pháp điều chỉnh thì tôi nghĩ lời adm đã nói " vì 1 cộng đồng MU chứ ko vì lợi ích riêng ai" chỉ là chém gió mang tính chất mị game thủ. Cả 1 sv, nếu 1 2 lần như vậy thì cũng thôi, đằng này rất nhiều tháng rồi , giống như kiểu độc quyền ấy :)). 1 số người nói rằng đừng kêu, sao ko đầu tư vào đi, học hỏi pk đi, tôi nghĩ rằng SV TÂN THỦ, toàn TÂN THỦ thì biết cái ccc gì mà đầu tư mới chả pk :)))

[DK] VirutsXIII thích bài này.
  4. Chuẩn đấy :D

hakakin thích bài này.
  5. ô hay laị có thằng đàn bà + chí phèo r :)) haizz

6. theo tôi nghĩ nếu các bạn ko chịu đc nhiệt thì vào sv 10 làm gì ???? yêu cầu đọc kĩ lại quy định nhé

7. quy định là do ai đặt ra???? vì sao lại đặt ra. đến Pháp luật Vn còn thay đổi bổ sung liên tục. Đừng lôi quy định ra đây. Còn nếu bạn hỏi vào Sv 10 làm gì? vậy tôi hỏi bạn : nhừng dịp lễ tết Hà Nội đếu tắc đường, tôi hỏi bạn nguoi đâu mà đông thế , làm cái *** gì mà ra đường lắm thế ???

8. và theo tôi nghĩ : các bạn chả biết nói cái ccc gì ngoài : ko chịu đc nhiệt với cả quy đinh. Có rất nhiều lần, có ng thì hỏi " a ơi cộng điểm nhanh nhu thế nào", lại có người hỏi " sao chỗ nọ chỗ kia ko có quái hả anh" .... bắt nạt những ng như vậy các bạn thấy rất sung sướng đúng ko :)) Đáng thương.

9. thế t tưởng các bạn pro bên x1 lắm mà . nên caí cách + điêm là cơ bản r . ai chẳng biết ,. hohoho . pro x1 hay đi chơi biết rõ map nào có quái map nào ko mà

10. dù có tăng zen PK t vẫn PK thôi ,. PK game là sở thich của t r

11. Đáng thương

12. giả sử mình là admin. mình cho bạn 2 lựa chọn ở sv tân thủ: có 2 phòng
    ~p1: nonpk.....không săn box...không cày skill > cày max lấy 80 lần reset rồi về x1
    ~p2: pk chií phí thấp+ box nhiều (đồ có giá trị) +cày skill lấy lần sét
    bạn sẽ chọn p nào

bạn sẽ chọn p nào

13. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

- Huy bỏ lệnh triệu hồi vs Sát Thủ.
    - Trong 1 ngày chỉ được phép "cuồng sát tối đa 50 mạng"
    => Như vậy sẽ giải quyết được:
    1. Vấn đề PK của chủ top với 2 chữ gọi là "công bằng"
    2. Tiếp theo về việc săn nguyên liệu và boss sẽ thể hiện được cái gọi là "trình săn boss Pro"
    Như thế có được chưa nhờ =))

14. nếu thật sự cày max thì các men vào cày p1 nhanh hơn đấy =)) từ bây giờ sẽ mãi mãi đóng cửa ica thôi kể cả có 10m 1 mạng

nguyenxuanteo thích bài này.
  15. haiz.đấy là do người ta có team cày kéo vào chịu đầu tư.như vậy mới có thể thu hồi đc vốn đầu tư,các thánh muốn như vậy thỳ cũng làm giống ngta đi,làm gì phải kêu la như vậy

16. người dân đánh nhau công an còn vào giải quyết, a Fan xem cho các em nó đi :)

17. chú cứ thoải mái đi,zen thì thiếu gì.đợt này ủng hộ chú

18. :)) có gì đâu mà ức chế. ko tự nhiên mà người ta ném tiền vào đấy đâu, game là phải cạnh tranh thì mới phát triển đc, người khỏe bắt nạt người yếu. người yếu sẽ phải làm mình mạnh lên, để tồn tại, xã hội cũng vậy thôi, :D ko có người ném tiền để đc thử cảm giác bá đạo thì ai mang lại lợi nhuận cho nhà phát hành game. túm lại chơi là phải chấp nhận

19. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Tên nhân vật là gì, để anh /vitri ku Tâm kem @xcanglongx này cho nghỉ cày luôn =))

20. 1 envent chúng mày có chịu bỏ ra 8-10k bạc để đầu tư zen, ngọc không?chúng mày có chơi được tập thể không hay mạnh ai thằng ấy chạy? có 1 lũ lập team ra để phá bọn tao, nhưng cuối cùng hết envnet này đến envent khác cũng không chịu được nhiệt, đơn giản vì chúng mày không đoàn kết, không dám bỏ tiền đầu tư, thời gian thì ai cũng như ai, vẫn phải làm nhưng bọn tao biết bố trí thời gian miễn sao cho hài hoà, 1 tập thể như bọn mày mạnh ai người ấy chạy k chịu đoàn kết thế thì next cmm sang x1 mà cày đi.

Thanh Nghịhoangchipvt1992 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi