Kiểm tra nick yahoo ẩn - Chính xác 100%

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi SH300ii, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Muốn biết nick yahoo đang offline hay invisible (ẩn), chỉ cần vào http://www.ydetector.com/, nhập nick đó vào, enter là có kết quả, hehe

Không ai có thể núp, mình đã thử rồi, chính xác 100%

2. còn cách nữa . đơn giản chả phải vào web gì . bấm vào nick ng đó . mời vào room riêng . ko trả lời = ko onl . vào room hoặc từ chối là đang onl . khi có lời mời vào room của bạn thì bắt buộc ng đó phải tắt đi hoặc ok vì ko nó cứ hiện lên trên màn hình :D

3. :D cách này hay đó;)

4. đố anh bít em onl yahoo hay ko :D

Ngọc Huỳnh thích bài này.
  5. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Có 1 cách , ko cần addnick cũng biết đc người đó online hay offline , hoặc nếu người đó ẩn nick với riêng mình thì vẫn biết đc người đó online hay offline , ko những thế mà còn đọc đc status của người đó , rất hữu ích cho những đôi đang giận nhau những vẫn quan tâm đến nhau ;))

6. có sao không nói . nói thế để khoe à

7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Đăng nhập vào địa chỉ này : http://address.yahoo.com/
    Sau khi đăng nhập thì chọn Add Contact
    Sau đó nhập nick yahoo muốn kiểm tra online hay offline sau đó nhấp vào save
    Và nhấp vào nick vừa add , nếu online thì sẽ hiện chấm tròn màu vàng , còn offline thì chấm tròn màu trắng , muốn đọc status của họ thì chỉ chuột vào nick nó sẽ hiện ra status

Last edited by a moderator: 5/9/10
  8. ý cái đấy bật mail lên là có mà :))

9. Vic

Vic

gô lờ sớt >:) >:) >:) >:) >:)

10. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

nói gì thì nói cách của Quang Tèo vẫn ok nhất , chỉ cần đánh nick vào là xong . Còn vào web thì chỉ cần lưu sẵn vào sau đó 1 click nhanh hơn

11. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

kiểm tra online hay offline thì đơn giản , vấn đề là đọc đc cả status của họ :D

12. Cái này chả để làm j :-j nta ko thích nc vs mình thì thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi