8 về game Kiếm rồng...! :(

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GendBG, 5/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. góp ý 1 chút về kiếm rồng nhé.
    Kiếm rồng(Thiên tử kiếm)
    là một vũ khí thánh rất mạnh.các chỉ số lực tấn công=tay rất cao
    nhưng mà hiện nó đang bị mất giá vì kiếm ko có skill.nên các bạn DK rất it dùng,hầu hết kiếm của anh em là từ 1.0 mang sang.và hiện giờ ko có dòng skill(tuyệt chiêu của kiếm)hồi 6.3 mình thấy vẫn có skill nhưng một thời gian sau này ko hiểu vì lý do gì Fan fix lại mất skill của KR,vì vậy mình lập topic này mong fan fix lại kiếm rồng
    thêm dòng skill :)

2. cây kiếm huyền thoại 1 thời giờ đã đi vào dĩ vãng. :))

3. nói chung thì giờ dù có fix tc kiếm cũng rất ít lôi kéo được người dùng :(,kr k còn phù hợp với thời đại này nữa rồi,nhưng vote cho bạn 1 phiếu

thuongtv thích bài này.
  4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

KR dame to vãi lù :)). Tiếc là KR full ko có skill

5. 1 thời mọi thứ đồ đạc đều quy ra kiếm rồng, nhưng mình thấy DK cầm kiếm rồng quay kiếm vẫn đẹp

6. nếu mà fix em cũng làm 1 cái không cần biết khoẻ không e chi cần đẹp(vì căn bản e cũng ko pk).:D

7. KR thời 1.0 là trung gian cho các GD mà. giờ đi vào dĩ vãng rồi

8. to = HVK K1 ko ???? !

9. kiếm này hồi 1.0 chỉ toàn để giao dịch ^^.

10. up cho chu to. ma noi that kiem rog gio nhin ko thik lam. hot nhat la long giao haha

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

To hơn chứ bạn :)

12. hii vay ma hoa vuong kiem van dat hag hon kiem rong do :">:">:"> theo thoi the ban ak hii luon don chao cai moi va dao thai? cai cu

13. BÁc FAN có fix không để e còn biết lối găm hàng nào :-?

14. chuẩn. nhưng cơ bản, bây h chỉ xài đồ sk nên đồ full cũng ko mấy người quan tâm nữa rồi :D

15. k biết ss8 ntn chứ kr có bao giờ dame to =hvk k1 đâu nhỷ :">

16. kiếm rồng đã bị đi vào dĩ vãng tôi có 1 đôi kiếm rồng để cho DK cầm măcf RRồn đổ cho đẹp thoi :)

17. ae nào tets damg kiếm rồng to hơn hvk k1 thì mình sắm 1 đôi kiếm rồng luôn.

18. kiếm rồng bây giờ về để cho nhân vật phụ cầm thôi ai chơi nữa dến đao sát thủ ASS còn ném xó nữa lầ =))

19. haha Ass VIP hồi 1.0 = 20kr. bây h chẳng ra cái gì ;;)

20. bác nào thừa KR chê KR yếu thì cho mình 1 cặp chơi tạm đi =))

21. kiếm rồng h anh Fan mang ra hải đảo .có viện bảo tàng có cái tầu Trung Quốc nữa là hợp lý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi