Thắc mắc không rớt zen ko nhặt đồ vì lỗi cắm nhiều acc quá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi macxebopcu, 8/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi đc biết là mỗi máy tính đc log tối đa 4 acc. dùng phần mềm để log nhiều hơn thì là sai rồi.
    thứ 1: tôi có 2 máy tính và mỗi cái log 4acc cũng bị phạt như hình thức kể trên không?
    thứ 2 : khi log hay đọc nội quy tôi thấy có phần mỗi máy đc log 4 acc thôi chứ chưa đọc phần mỗi IP hay mỗi người chỉ đc chơi 4acc
    thứ 3 : các acc của tôi đang bị thông báo là cắm nhiều acc quá và không đánh rớt đồ. tình trạng này nếu tôi không sai thì fix hộ tôi. còn nếu tôi sai thì bao lâu đc mở lại acc như bình thường?
    admin hay ae ai biết đc thông não giùm tôi

0936091109 thích bài này.
  2. Câu hỏi rất hay và đáng để ae phải suy nghĩ :)
    Nhà mình còn có 3 cá Pc 1 cái láp :)) mỗi máy mình cắm có 1 ác mà nó cũng vẫn bị như bạn nói đó ae ak :))

macxebopcu thích bài này.
  3. thì mình chưa đc rõ là m sai ở đâu nên m lập TP hỏi Ae hay admin ai biết thì giải thích cho hiểu ra. ô cũng bị thế hả?

0936091109 thích bài này.
  4. Mỗi lần bị thế là mình rs Pc . Ko đc nữa thì đảnh phải rs Nv cắm thôi bạn ak .

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cứ fix vài phát lại tòi ra thêm nhiều anh hùng ve chai :D dã man thật

Uy Vũ, b0y_s0k, meomeo5 người khác đã thích.
  6. chịu thôi bạn ơi hình như fan fix theo sdt :)), acc mình bỏ ko đó mấy tháng nay vẫn bị mà

7. chụp ảnh quay video - dẫn chứng : toàn thầy bảo làm đúng quy định . mình cũng mấy mấy mỗi máy 4 acc có bị làm sao đâu

macxebopcuEm Về Đi đã thích.
  8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Không có cái gì là tự dưng nó thế cả :D

9. 59B74DA7-9A7F-4F06-882C-E7AC7B73C66C.jpeg
    đây là cái góc tôi giải trí khi đi làm về đây

10. cái t cần là ai biết thì giải thích để hiểu ra vđ t đang sai. hoặc chỉ ra rằng ip hay số acc hay cái gì đó t làm sai luật game. chứ m cứ vào cm là sì sồ lấp lửng làm cái gì v mày?

Jackai thích bài này.
  11. Phòng này ko có điều hoà chắc mấy hôm nay nắng nóng thì chết .

12. sang map island các phòng kìa. Cái G đaigia 1 đống luôn :|

13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

@@ của mỹ tho đấy :D

14. cái máy key kia ko sờ tới bao giờ hay sao ma bui bẩn vậy ::">

15. sờ vào những nút cần sờ thôi b :">

16. Cắm nhièu acc mà chơi bt thì ks. Nhưng cắm cả đống acc cày tiền thì mu hn k chơi như vậy.
    Fan đà từng ns.

ChanHungmacxebopcu đã thích.
  17. bạn login acc vào có cho nv nhặt zen hay nhặt đồ ex bán không? hay chỉ cần rs hay lên kinh nghiệm skill là đc? còn trích dẫn lời fan nói thì b dẫn link ra dễ đọc hơn.
    ngoài đời có luật pháp. thủ tướng hay nông dân cũng phải sống và làm việc theo pháp luật
    game cũng dựa theo như thế. fan và 1 số thành viên quản trị đưa ra luật chơi game. thì game thủ sẽ dựa vào luật mà chơi. tôi lập tp cũng để muốn hỏi cái sai của tôi với luật đưa ra là ở đâu thôi

benbenben111Jackai đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi