Thắc mắc Không nhận được point vợ chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BonguoiDi, 24/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính cẩn mong anh @Thiên Thanh Hi@fantasymc vào giải quyết giúp
    Đây là topic thứ 3 em làm về vấn đề này 2 topic trước mod @qdung93 đã gộp vào thành 1 nhưng mong top này a không gộp chung vào giúp em vì các mod, admin đi qua zem xong không đưa ra cho em 1 lời nào giải thích hoặc cách giải quết nào cả.
    Em là chủ 2 acc b0yng0giu4 và dongyen4 sdt đăng ký 01656130692
    Trong 2 acc có chứa 2 nhân vật iHuongTram reset 987 (MG chồng) Yẹnune reset 633 (Elf Vợ)
    Khoảng 3 ngày trước nhân vật Elf reset không nhận được point vợ chồng (~16k) khi reset báo bạn không nhận được point do chưa đóng phí trong khi phí vợ chồng đã đóng đến tháng 11/2017 trong khi nhân vật MG reset vẫn nhận bình thường (~11k)
    Em đã lấy cả 2 nhân vật MG và Elf gia hạn thêm và hiện tại là tháng 1/2018 nhưng khi reset nhân vật Elf vẫn không nhận được point vợ chồng.
    Vậy rất mong các mod, Smod, admin cho em 1 lời giải thích acc của em có vấn đề gì hoặc nó là lỗi thì fixx giúp.
    Xin cám ơn!!

MasterPieTaoTroLai đã thích.
  2. Ae gamethu có ai biết cách lấy lại point vc chỉ cho e với ạ

3. Bao nhiêu công sức nằm gai nếm mật cày vợ chồng mà giờ không nhận được thành quả gì. A @Thiên Thanh Hi vào giải quyết giúp đi

4. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Bạn rs lại sem có được ko.vì vô lý khi bạn nộp phí mà chưa nhận được pon.

5. Mình reset rồi mà bạn

6. Đang bị y như bạn phí nộp tới tháng 8 mà giờ acc vợ ko nhận đc point vc trong khi acc chồng nhận bình thường đang rất ức chế.

BonguoiDi thích bài này.
  7. Dân tình thì đang loạn lạc mà cán bộ chưa thấy đâu

8. Đang rất bực vì mất gần 20k point vc yếu đi rất nhiều mong BQT hoặc ai biết lổi gì giúp 1 tay hix

BonguoiDi thích bài này.
  9. mình cũng vậy, cảm giác rất ức chế

10. thánh làm thế nào mà nhận được lại point vc thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi